Hoja yake ni sahihi au sio kweli?
Hao wenye tamaa hukutana na wanawake wenzao au wanaume mafirauni?
Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa jamani mkata Rinda anaitwa firauni, Lakini huyo aliyejitnua akatwe yeye kaonewa!!!!!!
Hoja yake ni sahihi au sio kweli?
Hao wenye tamaa hukutana na wanawake wenzao au wanaume mafirauni?
Sent using Jamii Forums mobile app
Samahani ngoja nami nichangie kidogo ila samahani nitatumia maneno makali kidogo, nachangia kidogo hapo penye kuwafikisha kileleni, ni hivi nyie wenyewe ndio mnamatatizo unakuta mwanamke amekisugua kisimi na kila aina ya zana, amesuguliwa kisimi na wanaume Wenye mikunyenge saizi tofauti tofauti na hajui hata idadi ya wanaume waliomgonga matokeo yake kisimi kimekomaa kama mtu mtembea peku ambaye hajawahi kuvaa viatu, sasa unataka mtoto wa mwenzio nikukaze masaa nalima ni shamba hilo? Eboo mi kama hujakojoa ndani ya dakika 15 potea.
Sasa hizo research za kusikia tena jamani mi nafikiria utaniambia umefanya kitu chenye uhakika, na ukalinganisha na nchi zingine ukaona kweli kwa TZ imezidi, unachokisemea ww ni kila nchi ipo sana tu so ww umetumia tu hisia na sio research, samahani kwa kumhusisha babako hapo nlitumia hisia pia na mm, samahani kwa hilo, ila TZ wanaume bado tu sana hao unaosemea ni asilimia ndogo sana ambayo ni sawa na kuweka sukari kijiko kimoja kwenye ndoo ya lita 20 afu useme hayo maji yanasukariJamii forum makala mbalimbali na jamii husika mashoga nimewaona ten nasikia huku Arusha kuna pub yao .
Mwanaume kaolewa na mzungu na ndio mwenye pub hiyo ipo S.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mmmmm uwa na tabia ya kutosikiliza maneno ya walioshindwa eti hakuna wanaume mmmmmm
Sent using Jamii Forums mobile app
Apart from vagina, what else can a woman offer to his husband?
Sent using my Nokia Torch
Anajitanua mwenyewe halafu wewe unakamilisha Tu au sio?Sasa jamani mkata Rinda anaitwa firauni, Lakini huyo aliyejitnua akatwe yeye kaonewa!!!!!!
Na wanaume wasio makahaba walioko Tanzania wametembea na wanawake wangapi?Mkuu wanawake wa TZ ni makahaba. Mwanamke kashatembea na wanaume 15 tena huyo ndo anaonekanwa katulia utamfanya nini huyo aridhike?
Eti bao 2 chali, unataka uto...mbwe bao ngapi? Mapenzi ni starehe sio vita. Bao 2 ni idadi tosha mwanamke kuridhika. Nakutia usiku 2, na alfajiri nakutia 1 la kuamkia. Ni burudani sana.Nimefanya utafiti sana nimekuja kujua kuwa wanaume wa TZ hawafai kuoa .
1. Mashoga
Asilimia fulani ya wanaume wamekuwa wakijihusisha na mapenzi ya jinsia moja na wanaonyesha wanapendelea hivyo na unaweza olewa na mwanaume mwenye sifa unazotaka kumbe wewe umeolewa na mwanamke mwenzako au umeolewa na konki master anayeingilia wenzie.
2. Hawafiki mwisho wa mechi
Asilimia kubwa ya wanaume wa Tz hawafiki mwisho wa safari, wao ni mbili tena kwa shida sana. Na pia hawajui mapenzi kwa sababu wamekuwa wavivu.
So kama umeolewa nao basi sio shida. Hata matangazo mengi ni jinsi ya kupata nguvu za kiume sababu hawana.
3. Ni walevi
Asilimia kubwa kwa misongo ya mawazo wamekuwa walevi wavivu na wanachukia sana kama wakiulizwa wametoka wapi. Wengine kwa pombe wanapiga wake zao na kuwadhuru hata watoto.
4. Wanachepuka sana
Wao ni wachepukaji wakienda kutest kwanini hawafiki mwisho wa safari ila hawajui ndio imekuwa hali halisi.
5. Wanapenda kuwatumia “tigo”
Wanaume wa Tz wanapenda sana kutumia hii service na kwahiyo ukiolewa jua lazima utoe hiyo service na ina madhara makubwa.
6. Matapeli
Baadhi yao ni matapeli wanakuoa ili apate kitu sio mapenzi ya kweli.
7. Wanapenda ofa sana
Wanaume wa Tz wanapenda ofa sana kuitana baba, mkuu ili wapewe vya bure na mwisho wanaibiwa hadi wake au wachumba.
8. Ni marioo
Waume wengi wanapenda kupewa matunzo na wanawake zao. So kabisa jamani wadada acheni utani oleweni na watu wa nchi zingine kwasababu huku wanaume ni shida.
Hawatulii bado hawafiki mwisho wa safari wengine mashoga dah mwaka huu ni kazi inahitaji maombi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu nakuhakikishia mwanamke ambaye sio kicheche ukimpiga tu romance anakojoa na asipokojoa kwenye romance basi utakapoanza kupampu ndani ya sekunde 15 anakua keshafanya yake, sasa uikute hii iliyoharibika aisee ni shida.Mkuu wanawake wa TZ ni makahaba. Mwanamke kashatembea na wanaume 15 tena huyo ndo anaonekanwa katulia utamfanya nini huyo aridhike?
Okay, mtu kama mtoa mada kapigwa pu...mbu kadhaa weee na wanaume karibu 15 eti baadaye we unaowa.Anal
Anajitanua mwenyewe halafu wewe unakamilisha Tu au sio?
Halafu unakuja kumtusi ulieshirikiana nae huo ufirauni/usodoma like serious?
Sent using Jamii Forums mobile app
Okay, mtu kama mtoa mada kapigwa pu...mbu kadhaa weee na wanaume karibu 15 eti baadaye we unaowa.
Sent using my Nokia Torch
Nitake Radhi mkuu sijawahi kumdhalilisha mwanamke yeyote humu, kama kuwala ni mapatano yetu ya mimi na wao.Leo ndio nimeamini wanawake hampendani.
Uyu dada Sio chizi ila Kuna jambo LA ukweli kalionongea, baadhi ya wanaume Humu tunaandika uzi za kudhalilisha wanawake, tena kwa maneno ya kashfa, ila Hakuna mwanaume ambae anasimama na wanawake na km Yupo Basi atapingwa na kila mmoja wetu,
Alivyofanya huyu dada ni vile vile akina Zero IQ wanafanya kuwakosoa na kuwadharirisha hata Kama wamewaoa,..
Leo mwanamke mwenzenu anajibu mnampinga, mnamuona Hana akili [emoji23][emoji23] kwa jambo lile lile tunalolifanya wanaume.
Shida ni moja, nimeiona mnataka kujipatia umaarufu kwamba mko smart,. Nyie Sio wa ovyo ovyo km huyu dada.
Ni vizuri Sana ila mngekaa kimya na kupita tu ningewaona wamaana zaidi
Kwanini mmpingananae wazi wazi.
Sio jambo zuri mnalofanya km hamjapenda mngeenda kuchangia nyuzi nyingine.
Wanawake hampendani, wanawake mnapenda sifa muonekane wamaana mbele yetu wanaume, mnapenda kuwashusha wanawake wenzenu ili muonekane mnaakili kwa kutumia udhaifu wa mwenzenu badala ya kumshika mkono km sisi tunavyofanya.
Mtabaki kuwa chini
Sent using Jamii Forums mobile app
Huyu mtoto yuko period msimlaumu bureNaona umepanga kuwakera kinoma hao wanaume wa bongo, naona unawaita mashoga mara mbili mbili ili kuwakera zaidi!