Wanawake wenzangu, hapa Tanzania hakuna wanaume

Wanawake wenzangu, hapa Tanzania hakuna wanaume

Zamani wenzako asilimia 99.1 walikuwa marijali wanapiga ingini zote kwa ufasaha hadi watoto saba kumi na zaidi saivi mnaweka tu ilimradi aitwe mama.
Na mmekuwa mashoga asilimi kubwa mnafumuliwa marinda mwache mtu aliyekufa kaoza na mifupa haipo .
Jiseme wewe unaweza ligi??
Unaweza timu simba??

Sent using Jamii Forums mobile app
Uchunguzi wako umefanya kwa njia gani? Ili tujue uhalali wake uzuri mi ni mtu nayekubaligi ukweli na mm ni mwanaume sina uwezo wakujua wenzangu wapoje, hebu sema njia ulizotumia kufanya uchunguzi huo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Shoga mi mwanaume nyie wanaume humu akili zimo nusu nusu hamuwazi vitu ambavyo vitaangamiza taifa la leo Na kwesho upo tu.
Unacomment ujinga

Sent using Jamii Forums mobile app
Anajiona ana akili wakati amesgindwa kutaja asilimia ya hao wanaume asemao ni mashoga!

Anajiona mwerevu kwa kuanzisha uzi usio na uthibitisho 😂 kazi kweli kweli
 
Zamani wenzako asilimia 99.1 walikuwa marijali wanapiga ingini zote kwa ufasaha hadi watoto saba kumi na zaidi saivi mnaweka tu ilimradi aitwe mama.
Na mmekuwa mashoga asilimi kubwa mnafumuliwa marinda mwache mtu aliyekufa kaoza na mifupa haipo .
Jiseme wewe unaweza ligi??
Unaweza timu simba??

Sent using Jamii Forums mobile app
Zamani wanawake walikuwa wapo strong sana pia mwanamke wa sahivi umzalishe watoto wanne tu kashakuwa mbibi kwa anazalia kisu hao watoto kumi atazaa vipi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Leo ndio nimeamini wanawake hampendani.
Uyu dada Sio chizi ila Kuna jambo LA ukweli kalionongea, baadhi ya wanaume Humu tunaandika uzi za kudhalilisha wanawake, tena kwa maneno ya kashfa, ila Hakuna mwanaume ambae anasimama na wanawake na km Yupo Basi atapingwa na kila mmoja wetu,

Alivyofanya huyu dada ni vile vile akina Zero IQ wanafanya kuwakosoa na kuwadharirisha hata Kama wamewaoa,..
Leo mwanamke mwenzenu anajibu mnampinga, mnamuona Hana akili [emoji23][emoji23] kwa jambo lile lile tunalolifanya wanaume.

Shida ni moja, nimeiona mnataka kujipatia umaarufu kwamba mko smart,. Nyie Sio wa ovyo ovyo km huyu dada.
Ni vizuri Sana ila mngekaa kimya na kupita tu ningewaona wamaana zaidi
Kwanini mmpingananae wazi wazi.
Sio jambo zuri mnalofanya km hamjapenda mngeenda kuchangia nyuzi nyingine.

Wanawake hampendani, wanawake mnapenda sifa muonekane wamaana mbele yetu wanaume, mnapenda kuwashusha wanawake wenzenu ili muonekane mnaakili kwa kutumia udhaifu wa mwenzenu badala ya kumshika mkono km sisi tunavyofanya.
Mtabaki kuwa chini

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe utaishi sana na nimefurahi kuona kuna watu wanaosema ukweli nimeshukuru kwa uchangizi wako mkuu napia uendelee kuwapa makavuu.
Hawa wadada ni wanafki sijapata kuona nikweli tunachukiana sana na wao huwa wanadharaulishwa kama nini nabdo wanajigongesha nakucheka cheka na mtu asiye na time Naye anayeongea ukweli wanamponda nakumsema kichini chini.
Ni kweli yote uliyoyasema mimi nikiyaonaga yanakuja kunipondea nayaangalia yalivyo nayaacha hayo makitu yanajiendea hawatumiagi akili wao wapo tu ili waonekane wamecomment nakuwasifia wakaka na wakaa wenyewe wanawadharau kama nini wanawashusha dhamani .
Mpaka aibu eti.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uchunguzi wako umefanya kwa njia gani? Ili tujue uhalali wake uzuri mi ni mtu nayekubaligi ukweli na mm ni mwanaume sina uwezo wakujua wenzangu wapoje, hebu sema njia ulizotumia kufanya uchunguzi huo

Sent using Jamii Forums mobile app
Jamii forum makala mbalimbali na jamii husika mashoga nimewaona ten nasikia huku Arusha kuna pub yao .
Mwanaume kaolewa na mzungu na ndio mwenye pub hiyo ipo S.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Zamani wenzako asilimia 99.1 walikuwa marijali wanapiga ingini zote kwa ufasaha hadi watoto saba kumi na zaidi saivi mnaweka tu ilimradi aitwe mama.
Na mmekuwa mashoga asilimi kubwa mnafumuliwa marinda mwache mtu aliyekufa kaoza na mifupa haipo .
Jiseme wewe unaweza ligi??
Unaweza timu simba??

Sent using Jamii Forums mobile app

Nyie mnayo hayo marinda? TZ inaongoza kuwa na wanawake wasio na Marinda Africa mashariki
 
Write your reply... inamaanisha ushaliwa sana mpaka research kukamilika, pole
 
Umeshajibu tuhuma ulizotuhumiwa wewe na wanaume wenzio wa Aina yako?
Au unajitoa ufahamu unatafuta mashambulizi ili kupotezea ufirauni wako na wenzio?

Sent using Jamii Forums mobile app

JInsi unavoishadidia mada inaonekanwa naweye una stress za kushindwa kugegedwa vizuri na kibabu chako. Vidume tupo wenzio wanaradhika na show.
 
Write your reply... inamaanisha ushaliwa sana mpaka research kukamilika, pole
Ameliwa na Nani?
Msingi wa hoja yake ni kuchambua tabia zenu baadhi ya wanaume wa bongo zinazo wavictimize baadhi ya wanawake ambao kila siku takwimu zao zaongezeka,, badala hoja Kwa kupinga with facts or whatever mmejikita kumtusi ili mzidi kudhihirisha unyanyaaji wenu katika mnayoyaona yanafaa kuwatenda wanawake zenu....aibu zenu ...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom