katoto kazuri
JF-Expert Member
- Feb 10, 2018
- 6,126
- 5,761
- Thread starter
- #41
Karibu sana ila usije kama unahizo sifa naujue bongo no husband material..
Sent using Jamii Forums mobile app
Karibu sana ila usije kama unahizo sifa naujue bongo no husband material..
Inaelekea uko home hutokagi nenda ijioni utajua kama huku ni chinaHao ni wanaume wa Tz yako katoto kazuri...
Hawa ninaowajua mimi ukiacha umalaya wao ni wanaume wazuri kabisaaaa
Sent using Jamii Forums mobile app
Nikiolewa na mtu wa humu nitakuwa mlevi tu maisha yangu yote because sintabelieve kuwa i have married to among of you nyie ni bure kabisa ni mimi ndio nimeongea pekee yangu saivi Tz wanawanaume wanaobeba Mimba kafanyiwa sherehe yeye nimjamzito.We are not born to marry you road runner, find a way to cure your misfortunes kabla menopause haijapokea kijiti 😀😀😀
Hapa hakuna cha dar tena asilimia kubwa huu ujinga wa ushoga umetapakaa kote Tz ni aibu jamani acheni ujinga kama huwezi mchezo angalia umri nausarende kuwa huwezi.labda wanaume wa dar
Mimi kutoka mama angu?? Natoka sana sema labda tunatofautiana tunapokwenda ndio maana unakutana na hao uliowalist zaidi ya ninaowaona mimi.Inaelekea uko home hutokagi nenda ijioni utajua kama huku ni china
Sent using Jamii Forums mobile app
Laiti ungejua hapo ni enzi hizo tunaongelea sasa i do not need people inside here or outside wanaume wa waliosalia wameenda kuoa Outside why us tushikilie mashoga bado hamuwezi shoo. Halafu ni ukishaolewa ndio mwisho hutoki tena labda uwe nasababu za muhimu.Hapa ni tofauti, huyu hadi kajiita katoto kazuri lkn bado wamemkaushia, sasa haya ndio matokeo.
Hahahahahahhahaha unaunga mkono hoja???? Umewaona wahusika alivyopanic lakini?Best research ever[emoji122][emoji122]...vyote vya ukweli ulivyomention
Sent using Jamii Forums mobile app
Nenda mf.hizi hoteli kubwa sheraton serena na kadhalika couze hizi lodges hawawezi jishow up couze wale wanaolipuliwa au wanaolipuwa utaona kwenye hizi five stars 4 3 njoo kwenye bar zao utajikita kisu.Mimi kutoka mama angu?? Natoka sana sema labda tunatofautiana tunapokwenda ndio maana unakutana na hao uliowalist zaidi ya ninaowaona mimi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hujawahi kuniangusha....Hao ni wanaume wa Tz yako katoto kazuri...
Hawa ninaowajua mimi ukiacha umalaya wao ni wanaume wazuri kabisaaaa
Sent using Jamii Forums mobile app
Ameeen bby sema watakasirika hao.Hujawahi kuniangusha....
Itawachukua mda mrefu sana wadada wa hapa jf kufikia uwezo wako
Sent using Jamii Forums mobile app
Mshua labda ukoo wenu nandio mliowengi vilaza[emoji16][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji16][emoji16]daah
Sent using Brain
JidanganyeeHujawahi kuniangusha....
Itawachukua mda mrefu sana wadada wa hapa jf kufikia uwezo wako
Sent using Jamii Forums mobile app
Katoto unakosea sehemu moja tuu, Tanzania hakuna wanaume mashoga wengi hivyo ukilinganisha na mashababi. Ni wachache sana hao watu kuanza kuweka "Wanaume wa Tanzania".Nenda mf.hizi hoteli kubwa sheraton serena na kadhalika couze hizi lodges hawawezi jishow up couze wale wanaolipuliwa au wanaolipuwa utaona kwenye hizi five stars 4 3 njoo kwenye bar zao utajikita kisu.
Lazima usali sala zote ukizani mpo kuzimu.
Nilitoka shule siku moja nikaona bora nikamsalimie mjomba nikasema leo saa mbili lazima nikale dinner hapo .
Kwenda basi akaniambia siunabishaga Tz hawako Mashoga njoo huku nikaenda tukaa mpaka saa nne wakaanza kuja mai mai mpaka wanakiss kama kawaida nakushikana matako your nice mikope eti yanarembua na wamevaa brazia na visuruali vimebana kama nini.
Nikafa hapo hapo wengine ndio sisemi inatosha.
Wengine wanakuja babe wangu tuode rooms ninausingizi au i miss u .
Yaani mnavisaa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ushapata uzoefu wa kutosha, badilisha na ID ondoa hiyo Katoto, kwa hizo sifa za hao wanaume nadhani uliolala nao hawapungui 300Nimefanya utafiti sana nimekuja kujua kuwa wanaume wa TZ hawafai kuoa .
1.Mashoga
Aslimia ya wanaume wamekuwa wakijiusisha na mapenzi ya jinsia moja na wanaonyesha wanapendelea hivyo na unaweza olewa na mwanaume mwenye sifa unazotaka kumbe wewe umeolewa na mwanamke mwenzako au umeolewa na konki master anayeingilia wenzie .
2.Hawafiki mwisho wa mechi
Asilimia kubwa ya wanaume wa Tz hawafiki mwisho wa safari wao ni mbili tena kwa shida sana .
Napia hawajui mapenzi kwa sababu wamekuwa wavivu.
So kama umeolewa nao basi sio shida.
Hata matangazo mengi ni jinsi yakupata nguvu ya zakiume hawana.
3.Ni walevi
Asilimia kubwa kwa misongo ya mawazo wamekuwa walevi wavivu na wanachukia sana kama wakiulizwa wametoka wapi.
Wengine kwa pombe wanapiga wake zao na kuwadhuru hata watoto.
4.Wanachepuka sana
Wao ni wachepukaji wakienda kutest kwanini hawafiki mwisho wa safari ila hawajui ndio imekuwa hali halisi.
5.Wanapenda kuwatumia Tigo.
Wanaume wa Tz wanapenda sana kutumia hii service na kwa hiyo ukiolewa jua lazima utoe hiyo service na inamadhara makubwa.
6.Matapeli
Badhi yao niwatapeli wanakuolea ili apate kitu sio mapenzi ya kweli.
7.Wanapenda Ofa sana.
Wanaume wa Tz wanapenda ofa sana kuitana baba mkuu ili wapewe vya bure na mwisho wanaibiwa hadi wake au wachumba.
8.Ni mario .
Waume wengi wanapenda kupewa matunzo na wanawake zao.
So kabisa jamani wadada acheni utani oleweni nawatu wa nchi zingine kwasababu huku wanaume ni shida.
Hawatulii bado hawafiki mwisho wa safari wengine mashoga dah mwaka huu nikazi inahitaji maombi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Utafiti wako huu umefanya kwa wanaume wangapi wa Kitanzania? na sehemu gani ya Tanzania? naomba pia niambie Tanzania kuna wanaume wangapi na wanawake wangapi?Nimefanya utafiti sana nimekuja kujua kuwa wanaume wa TZ hawafai kuoa .
1.Mashoga
Aslimia ya wanaume wamekuwa wakijiusisha na mapenzi ya jinsia moja na wanaonyesha wanapendelea hivyo na unaweza olewa na mwanaume mwenye sifa unazotaka kumbe wewe umeolewa na mwanamke mwenzako au umeolewa na konki master anayeingilia wenzie .
2.Hawafiki mwisho wa mechi
Asilimia kubwa ya wanaume wa Tz hawafiki mwisho wa safari wao ni mbili tena kwa shida sana .
Napia hawajui mapenzi kwa sababu wamekuwa wavivu.
So kama umeolewa nao basi sio shida.
Hata matangazo mengi ni jinsi yakupata nguvu ya zakiume hawana.
3.Ni walevi
Asilimia kubwa kwa misongo ya mawazo wamekuwa walevi wavivu na wanachukia sana kama wakiulizwa wametoka wapi.
Wengine kwa pombe wanapiga wake zao na kuwadhuru hata watoto.
4.Wanachepuka sana
Wao ni wachepukaji wakienda kutest kwanini hawafiki mwisho wa safari ila hawajui ndio imekuwa hali halisi.
5.Wanapenda kuwatumia Tigo.
Wanaume wa Tz wanapenda sana kutumia hii service na kwa hiyo ukiolewa jua lazima utoe hiyo service na inamadhara makubwa.
6.Matapeli
Badhi yao niwatapeli wanakuolea ili apate kitu sio mapenzi ya kweli.
7.Wanapenda Ofa sana.
Wanaume wa Tz wanapenda ofa sana kuitana baba mkuu ili wapewe vya bure na mwisho wanaibiwa hadi wake au wachumba.
8.Ni mario .
Waume wengi wanapenda kupewa matunzo na wanawake zao.
So kabisa jamani wadada acheni utani oleweni nawatu wa nchi zingine kwasababu huku wanaume ni shida.
Hawatulii bado hawafiki mwisho wa safari wengine mashoga dah mwaka huu nikazi inahitaji maombi.
Sent using Jamii Forums mobile app