Wanawake wenzangu, hapa Tanzania hakuna wanaume

Wanawake wenzangu, hapa Tanzania hakuna wanaume

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hiyo namba moj andio janga zito zaidi, angalau hata hayo mengine yanavumilika.

Humu ndani wako busy kuwananga wanawake kumbe wanataka wapunguze competation, hili janga ni zito kuliko tunavyofikiri maana inawahusu hadi waliooa.
 
Chui Chui Chui
Maisha ni hayo
Ongeza viungo
Vyakila aina
Mgongo na kifua
Mabega na tumbo.

Katoto Kazuri unaujua huo wimbo??

Narudia tena Muombe Mungu akupe hitaji la moyo wako. Unaonekana unamsongo wa mawazo sana.

Kuwa single sio kilema. Alafu sio lazima upendwe na wanaume. Kujipenda mwenyewe inatosha. Kama umekosa Mume muombe Mungu.
 
Nimefanya utafiti sana nimekuja kujua kuwa wanaume wa TZ hawafai kuoa .
1.Mashoga
Aslimia ya wanaume wamekuwa wakijiusisha na mapenzi ya jinsia moja na wanaonyesha wanapendelea hivyo na unaweza olewa na mwanaume mwenye sifa unazotaka kumbe wewe umeolewa na mwanamke mwenzako au umeolewa na konki master anayeingilia wenzie .
2.Hawafiki mwisho wa mechi
Asilimia kubwa ya wanaume wa Tz hawafiki mwisho wa safari wao ni mbili tena kwa shida sana .
Napia hawajui mapenzi kwa sababu wamekuwa wavivu.
So kama umeolewa nao basi sio shida.
Hata matangazo mengi ni jinsi yakupata nguvu ya zakiume hawana.
3.Ni walevi
Asilimia kubwa kwa misongo ya mawazo wamekuwa walevi wavivu na wanachukia sana kama wakiulizwa wametoka wapi.
Wengine kwa pombe wanapiga wake zao na kuwadhuru hata watoto.
4.Wanachepuka sana
Wao ni wachepukaji wakienda kutest kwanini hawafiki mwisho wa safari ila hawajui ndio imekuwa hali halisi.
5.Wanapenda kuwatumia Tigo.
Wanaume wa Tz wanapenda sana kutumia hii service na kwa hiyo ukiolewa jua lazima utoe hiyo service na inamadhara makubwa.
6.Matapeli
Badhi yao niwatapeli wanakuolea ili apate kitu sio mapenzi ya kweli.
7.Wanapenda Ofa sana.
Wanaume wa Tz wanapenda ofa sana kuitana baba mkuu ili wapewe vya bure na mwisho wanaibiwa hadi wake au wachumba.
8.Ni mario .
Waume wengi wanapenda kupewa matunzo na wanawake zao.
So kabisa jamani wadada acheni utani oleweni nawatu wa nchi zingine kwasababu huku wanaume ni shida.
Hawatulii bado hawafiki mwisho wa safari wengine mashoga dah mwaka huu nikazi inahitaji maombi.

Sent using Jamii Forums mobile app
labda wanaume wa dar
 
Nimefanya utafiti sana nimekuja kujua kuwa wanaume wa TZ hawafai kuoa .
1.Mashoga
Aslimia ya wanaume wamekuwa wakijiusisha na mapenzi ya jinsia moja na wanaonyesha wanapendelea hivyo na unaweza olewa na mwanaume mwenye sifa unazotaka kumbe wewe umeolewa na mwanamke mwenzako au umeolewa na konki master anayeingilia wenzie .
2.Hawafiki mwisho wa mechi
Asilimia kubwa ya wanaume wa Tz hawafiki mwisho wa safari wao ni mbili tena kwa shida sana .
Napia hawajui mapenzi kwa sababu wamekuwa wavivu.
So kama umeolewa nao basi sio shida.
Hata matangazo mengi ni jinsi yakupata nguvu ya zakiume hawana.
3.Ni walevi
Asilimia kubwa kwa misongo ya mawazo wamekuwa walevi wavivu na wanachukia sana kama wakiulizwa wametoka wapi.
Wengine kwa pombe wanapiga wake zao na kuwadhuru hata watoto.
4.Wanachepuka sana
Wao ni wachepukaji wakienda kutest kwanini hawafiki mwisho wa safari ila hawajui ndio imekuwa hali halisi.
5.Wanapenda kuwatumia Tigo.
Wanaume wa Tz wanapenda sana kutumia hii service na kwa hiyo ukiolewa jua lazima utoe hiyo service na inamadhara makubwa.
6.Matapeli
Badhi yao niwatapeli wanakuolea ili apate kitu sio mapenzi ya kweli.
7.Wanapenda Ofa sana.
Wanaume wa Tz wanapenda ofa sana kuitana baba mkuu ili wapewe vya bure na mwisho wanaibiwa hadi wake au wachumba.
8.Ni mario .
Waume wengi wanapenda kupewa matunzo na wanawake zao.
So kabisa jamani wadada acheni utani oleweni nawatu wa nchi zingine kwasababu huku wanaume ni shida.
Hawatulii bado hawafiki mwisho wa safari wengine mashoga dah mwaka huu nikazi inahitaji maombi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Utakuwa unakutana na wanaume wa Dar au vijana wanaoshindia chipusi halafu wanateremshia viroba au siku hizi Valeur, Vladmir, Pushkin na haya MaK-Vant. Njoo ukutane na mwanaume anayekula dona (nguna) au ugali wa ulenzi na mtama na kuteremshia serengeti large halafu upigwe katerero utakojoa mara tano kabla ya mwanaume kukojoa cha kwanza. njoo in box tutafutane
 
Mtu kama wewe unawezaje kuwa wife material? Wewe kuwa single ni kwa sababu huvutii na vile huna akili, zitakazoumia ni sehemu zako za siri. Umeandika uzi huu kichwa chako kikiwa chini, miguu juu. Alama za kiwango chako cha uchizi hizi hapa...
Wewe usidhani watu wapo kama nyie sisi hatuwawazi eti na wala hatuwataki wazungu wanaofundisha nyie ukichaa wakurudiana wenyewe kwa wenyewe.
Hivi mwanaume anamkiss mwanaume mwenzake nalamba mtaro anakiss matako yake na nimtu mwenye familia nakuingiziwa nyuma au anaingiza nyuma kwa mwanaume sindo maana hamuoni ladha ya wakula chakula Mungu alichoweka nyie wanaume ni mnalaana kabisa hamna akili yakufikiri akili zenu ziko kwenye mitaro mnagawa kama wanawake.
Ndio maana hamjaoa kisa hamuitaji services zetu soon mtazalishana hao watoto.
Sisi habari yetu kwisha.
Wanaume kama mabinti mnakula mnavaa siku zinaenda vya bure kushinda kupewa wanaume hamna fikira wimbo lady j dee.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Chui Chui Chui
Maisha ni hayo
Ongeza viungo
Vyakila aina
Mgongo na kifua
Mabega na tumbo.

Katoto Kazuri unaujua huo wimbo??

Narudia tena Muombe Mungu akupe hitaji la moyo wako. Unaonekana unamsongo wa mawazo sana.

Kuwa single sio kilema. Alafu sio lazima upendwe na wanaume. Kujipenda mwenyewe inatosha. Kama umekosa Mume muombe Mungu.
Weka kampain ya kupiga vita MASHOGA wamezidi Tanzania bila MASHOGA INAWEZEKANA KABISA

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom