Wanawake wengi siku hizi ni wahuni sana

Wanawake wengi siku hizi ni wahuni sana

Mtuache tulalee...if we had guarantees kwamba ukijitunza all is well for you SAWA,mbona tunge'settle,lkn wapiii....i simply wanna grow older with NO REGRETS at all,uhuni afanye mwanaume aah sawa,mwanamke sasa itakucost,ndo yale lara 1 ,anasema kunya anye kuku BATA KAHARA....the game has changed,hatuko miaka ya 70,we ishi ki miaka hyo af uone unavoliwa kweupe,

Mnaotafuta wanawake kwenye mitandao ndo hawa hapa. Kazi mnayo c.c. Monney Stunna
 
"If she didn't satisfy her lust in her girlhood she will do it in her womanhood"
Dadangu,nakubaliana na wewe nilchofanya nikuzungumzia upande wako kama mwanamke nn unapaswa kufanya Kama Mke wa mtu. Kwani kusema nina mme wangu dadangu kuna ubaya gani.
Na sisi wanaume tunamakosa yetu. Je umejipange kujilinda na wanaume Wahuni wewe kama mke wa mtu?
 
Mmetufundisha wenyewe. Mwanaume ana marafiki wa kike kibao, simu imejaa namba za wanawake na mapicha lukuki. Ukihoji unaambiwa acha wivu, she is just a friend. Na sie tukaona why not soshalaizi na wanaume pia! Tena tofauti yetu na nyie, sie tutachat tu na kushare ideas bila kuishia kwa bed. Nyie sasa!
 
Ila mtazamo wa wanawake wa kibongo nao unatia mashaka ...hata nkisoma koment hapa..zinasikitisha..sijui ni exposure ndogo, sijui ni umaskini9hasa wa mawazo0, sijui ni kukata tamaa

unafikiri kwa nini fake ID zinatumika??mengne ya reality tuonane JF PARTY escape
 
Mmetufundisha wenyewe. Mwanaume ana marafiki wa kike kibao, simu imejaa namba za wanawake na mapicha lukuki. Ukihoji unaambiwa acha wivu, she is just a friend. Na sie tukaona why not soshalaizi na wanaume pia! Tena tofauti yetu na nyie, sie tutachat tu na kushare ideas bila kuishia kwa bed. Nyie sasa!

Nimejifunza kitu apa,Ahsante.
 
unafikiri kwa nini fake ID zinatumika??mengne ya reality tuonane JF PARTY escape

...pamoja na kutumia Avatar na majina fake,Still our comments individualize our minds,
"kiimjaacho mtu ndicho kimtokacho"
 
Tatizo wanawake wengi wanaishi kwa kufuata mkumbo. Kuna kipindi ilikuwa kutembea na wanaigeria ndio fasheni, wadada wengi wa kibongo (hata wake za watu)lazima wawe na wanaigeria, hata akija mdada mgeni kutoka bongo watamuelekeza kwa wanaigeria. Walikuwa na msemo wao "Wanaigeria ndio habari ya mujini" . Wanakera mno.


Mademu wa kibongo nje wanajidhalilisha sana....yaani wanaf.irwa hata kwa mkopo sembuse hapa mjini? Nigerians wanawachezea sana na kuwatumia kwa deals zao za kijinga. Hizi sinema za Nollywood zinawadanganya sana dada zetu.
 
We ukidhani unawachapa mademu wa bongo,na mkeo anachapwa vilevile,It's Called KARMA.so u t not exceptional


Ukiishi kitoto mkeo anaweza chapwa hata na jirani au shamba boy......nimekuwa!
 
kwahyo unavyosema mademu wakibongo ni kuwachapa tu umejumlisha na dada zako na ndg zako wa kike wewe! Wanaoish bongo na kwingineko? uwe na adabu so unatoa maneno machafu na makal! Next tym thnk before act alah!


Majority ya mademu wa kibongo wanaoishi hapa Bongo no matter who they are....they are NOT worthy kuolewa....I have seen a lot with them.
 
Back
Top Bottom