Wanawake wengi hawajui kinachoendelea nchini na duniani

Jomba unawashangaa watu wanaoishi mjengoni?
 
Uko nondo, ila nikikusoma kupitia maandishi yako nabaini una ukorofi kiaina.
 
Nilifikia hotel ila jamaa akaniomba nikakae kwake ni mwanangu sana sikuwa na sababu ya kukataa
 
Sio wote mkuu,

kuna mademu wanajua kila kitu huwadanganyi ...mfano
Ujue kuna wanawake mpaka wana_bet wanachambua odds kama hawana akili timamu
Mkuu kubeti nako ni akili? Aisee kazi ipo wajameni. Mfano mimi hapa sijui kubeti wala kucheza bonanza sijui wala sina muda nayo lakini kuna madogo wa darasa la pili wanajua kucheza bonanza kwanini?

Ila kwa comment yako nimekushangaa sana mkuu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…