asakuta same
JF-Expert Member
- Mar 1, 2011
- 14,829
- 5,041
Sasa swali linakuja,je,inawezekana kweli ikafikia mahali usitoe kipigo stahiki kwa mkeo?
Yaani ifike mahali hata ka kibao usimpige?
Inawezekana kweli kwa viumbe hawa wa kike?
Binafsi naona kama haiwezekani hivi,yaani inaonekana mwanamke bila ka kipigo haendi,yaani hakuna mwanamke ambae anaweza kukaa kwenye mahusiano ya ndoa bila kupitia kwenye hili eneo
Hebu jaribuni kuniambia,inawezekana kweli?
Toka nakua sijawahi kuona Baba yangu akimpiga hata kofi Mama yangu.........
sasa kwa malezi hayo sijawahi kupiga mwanamke wangu hata nikiwa na hasira kali ya kufanya hivyo nakuta nashindwa
na zaidi huwa nahisi naweza kuua kwa kipigo pindi atakapojaribu kurudisha mapigo........
naogopa sana kupiga hawa viumbe....... kwahiyo kuishi nao bila kuwapiga inawezekana.