Wanawake na vipigo kutoka kwa waume

Wanawake na vipigo kutoka kwa waume

Hivi mke wangu akinitolea maneno ya matusi nimwangalie tu au na mimi nimtukane? Suala la kumtandika makofi mwanamke wala sio kumuonea. Kuna wanawake wengine wanamaudhi sana ukimwachia atakuona boya

Mkuu umenichekesha sana jioni hii!!
 
Madam bana
Hili nimeshalisema hapa


Hivyo unaweza kuona kuwa nimesema hiyo kwa sababu gani na jibu nutakuwa umeshalipata!!
Wabheja sana ong'wise nimekuelewa na jibu nshalipata so asante kwa kunikolezea wino maana sisi wengine uzee usha piga hodi mpaka tuelezwe mara kadhaa ndo tunaelewa si unaona kumbe ningerudia rudia kusoma mwanzo wa habari nisingeuliza.

Stay blessed.
 
Wabheja sana ong'wise nimekuelewa na jibu nshalipata so asante kwa kunikolezea wino maana sisi wengine uzee usha piga hodi mpaka tuelezwe mara kadhaa ndo tunaelewa si unaona kumbe ningerudia rudia kusoma mwanzo wa habari nisingeuliza.

Stay blessed.

Wabheja kulumba maayo

Stay blessed too!!
 
Sipati picha kama ningekuwemo humu mapema ninavyo support ka kipigo hivyo dah... Kila anaepinga kupingwa na mwanaume ninge m-Quote..

Aisee yani wadada wanaogopa kipigo inanichekesha sana hii..
 
Ungejibu kwanza nilichokuuliza ndipo ungeelewa

Tatizo unataka kufika ghorofa ya 5 wakati hata ya 1 hujafika!

Baba paroko kupiga mwanamke sio ishu
kama ni kukosa hata wanaume wanakosa over!!!!!
 
ukiacha yale makabila ambayo wanalelewa huku wakifundishwa kuwa kipigo ni upendo ni kwamba inaonekana kama haiwezekani mume kuishi na mkewe bila kumpa angalau ka kipigo ndani ya miezi 5

MKuu hayo makabila ni ya inchi gani???
Kama ni hapa kwetu Tz napingana na wewe kwamba kuna makabila yanayo amini hakuna upendo bila kipigo huu ni uongo mkubwa tena usio kuwa na ukweli hata chembe ndani yake.

Swala la kutoa kipigo ni la mtu binafsi halihusiani na mafunzo wala malezi ya kutoa kipigo katika mahusiano..

Haya ni mapokeo yasio na maana yenye lengo hasi la kuaaminisha watu juu ya uwepo wa makabila ya aina hiyo, ni uchochezi wenye kuleta matabaka ndani ya jamii.

"NAKUKATALIA HAKUNA MAKABILA KAMA HAYO HAPA TANZANIA"..
 
sunna ile inakuwa kwao
mimi gf wangu nakumbuka mpk leo alishawahi kunitamkia kwa nini sikuwahi kumpiga hata siku moja??
Baadae nikakaa nikafikiria ile kauli nikaona alikuwa anahisi kama simpendi howcome nisimpige hata akikosea.naishia kumsema tu,!!!-kuna siku ikatokea akaniudhi nikampiga kweli akanishukuru sana alafu akaja kuniomba samahani kwa mahaba tele,
since then nikajiona nilikuwa mwanaume wa ajabu.kwa kuwa mpole kiasi kile.

Hahahaha mkuu kakipigo hata me huwa nakafagilia sana akiniuzi lazima nimbonyeze kizenji na mahaba yana songa kama kawa sasa hawa wadada wa humu jf kakipigo wanakaona kama sumu dah..!!!
 
Kupiga haisaidii kama akiwa ana udhaifu wa aina fulani ni ngumu sana kubadilika hata apigwe vipi haelekei, tena mwingine unapompiga ndio unampandisha munkari aanze kuongea maneno ya ajabu mfano - kwani wewe ndio ulionitoa bikira?

Hii niliisikia kwa masikio yangu wakati nikiwa mtoto na wenzangu tunacheza mpira maeneo fulani, ghafla tukaanza kumsikia mwanamke baada ya kuchezea kipigo kutoka kwa mumewe anaanza kulopoka, mumewe ilibidi aache kuendelea kumpiga mkewe baada ya kuwa anaropoka kwa makelele, tena anarudia kwani wewe ndio uliyenitoa bikira?

Je hii sio fedheha?
 
MKuu hayo makabila ni ya inchi gani???
Kama ni hapa kwetu Tz napingana na wewe kwamba kuna makabila yanayo amini hakuna upendo bila kipigo huu ni uongo mkubwa tena usio kuwa na ukweli hata chembe ndani yake.

Swala la kutoa kipigo ni la mtu binafsi halihusiani na mafunzo wala malezi ya kutoa kipigo katika mahusiano..

Haya ni mapokeo yasio na maana yenye lengo hasi la kuaaminisha watu juu ya uwepo wa makabila ya aina hiyo, ni uchochezi wenye kuleta matabaka ndani ya jamii.

"NAKUKATALIA HAKUNA MAKABILA KAMA HAYO HAPA TANZANIA"..

We jidai tu huelewi.........!!!!!!
 
watu tunaishi tofauti sana lakini kuna wakati mwanamke anakuwa ya kupigwa yaani utavumilia mpaka utachoka ukishampiga kidogo heshima inarudi ndani ya nyumba ni kwa mtazamo wangu
 
Kupiga haisaidii kama akiwa ana udhaifu wa aina fulani ni ngumu sana kubadilika hata apigwe vipi haelekei, tena mwingine unapompiga ndio unampandisha munkari aanze kuongea maneno ya ajabu mfano - kwani wewe ndio ulionitoa bikira?
Kwanza utii hauna mahusiano yoyote na utoaji wa bikra
Pili kama haelewi hata baada ya kutoa ka "dawa" kidogo unaachana nae tu
Hii niliisikia kwa masikio yangu wakati nikiwa mtoto na wenzangu tunacheza mpira maeneo fulani, ghafla tukaanza kumsikia mwanamke baada ya kuchezea kipigo kutoka kwa mumewe anaanza kulopoka, mumewe ilibidi aache kuendelea kumpiga mkewe baada ya kuwa anaropoka kwa makelele, tena anarudia kwani wewe ndio uliyenitoa bikira?

Huyo hakuwa na mafunzo ya kike wala hakuwa anamheshimu mumewe
Je hii sio fedheha?
Fedheha kwa nani?
 
watu tunaishi tofauti sana lakini kuna wakati mwanamke anakuwa ya kupigwa yaani utavumilia mpaka utachoka ukishampiga kidogo heshima inarudi ndani ya nyumba ni kwa mtazamo wangu

Wao hawalielewi hili!
 
Sipati picha kama ningekuwemo humu mapema ninavyo support ka kipigo hivyo dah... Kila anaepinga kupingwa na mwanaume ninge m-Quote..

Aisee yani wadada wanaogopa kipigo inanichekesha sana hii..

Mkuu si uwa quote tu?
 
Kwanza utii hauna mahusiano yoyote na utoaji wa bikra
Pili kama haelewi hata baada ya kutoa ka "dawa" kidogo unaachana nae tu
[/B]
Huyo hakuwa na mafunzo ya kike wala hakuwa anamheshimu mumewe

Fedheha kwa nani?
Fedheha kwa yule mwanaume aliyekuwa anampiga mkewe, ingawa sisi tulikuwa watoto hatukuelewa maana ya bikira ni nini, lakini wakubwa walielewa, mambo ya mke na mume ni siri nikiwa na maana haihitaji watu wa nje wafahamu chochote, hata kama mna tofauti zenu. Sasa mkuu huoni hapo wamewapa faida watu wa nje? kumbe mume angetumia busara ya kutokumpiga mkewe yasingefikia huko

Wanawake asilimia kubwa hawana ubavu wa kupigana na wanaume kwahiyo unapomkasirisha/kumpiga yuko tayari aongee maneno ya kukukasirisha, kwa upande wake hiyo ndio anakuwa anajibu mashambulizi
 
Back
Top Bottom