Wanawake na vipigo kutoka kwa waume

Wanawake na vipigo kutoka kwa waume

Mmmmmh!! Ujue miili yetu ni tofauti na nyie aisee! Sioni hata sehem ya kumpiga mwanamke kwa kosa lolote lile!! Ila tuvibao vya mashavu vinaruhusiwa kama nilivyolapuliwa miye leo ! Haha dah shavu linauma!!

Pole.......
 
Kwahiyo unataka kusema wanaume tumepewa mamlaka ya kupiga mkuu? Tukikubali kuwalamba vibao wakikosea basi tukubali nasi kulambwa makofi, fair is fair.
 
Yani katika kitu ambacho kitanikosesha uvumilivu mimi kwenye ndoa ni siku mwanaume anyanyue kimkono chake kunipiga
ntamtahiri....
Hatutumiagi mikono, mara nyingi tunawalazaga kitandani, tunawasambaratisha miguu halafu tunaingiza na kuanza kuchapa. Baaasi
 
typing error,nlimaanisha sio,
meaning,nyie wanaume hamkosei kwanza kwani??,em iga picha hata wewe unapigwa,how does it feel,bad enough na mtu ambae u look up on him aku-protect na anakuzidi nguvu already??helpless situation..
Me nahisi ntahama nyumba tu kwa kweli,.au ntakuwekea dawa ya kuharisha kwny msosi cz kukupiga siwezi
kuna sm women sooo wapole bt hvo vichapo mhh,mwngne had anmvunja mkono wife,mtu hadi u wonder wtf..

Kuna utofauti ma kimamlaka kati ya jinsia hizi mbili

Unalijua hilo?
 
Kwahiyo unataka kusema wanaume tumepewa mamlaka ya kupiga mkuu? Tukikubali kuwalamba vibao wakikosea basi tukubali nasi kulambwa makofi, fair is fair.

Haviruhusiwi, msome Jawilat hicho ndicho mwanaume napswa mfanyia mkewe mkosaji
 
Last edited by a moderator:
mh!hapana jaman vibao si vya lazima umuhimu ni utii kwa wote wawili na kujua njia ambayo mwenza wako anaelewa ukimkanya.

Wa kutii ni mwanamke kutokana na tofauti iliyopo kwenye familia

Mwanaume anatakiwa ampende mkewe!!
 
Eiyer na Wanaume nao wapate kipigo stahiki
 
Last edited by a moderator:
Kwahiyo unataka kusema wanaume tumepewa mamlaka ya kupiga mkuu? Tukikubali kuwalamba vibao wakikosea basi tukubali nasi kulambwa makofi, fair is fair.

Umeitoa wpi hii?
Nani kasema?
 
I love my man nikimkosea ana fimbo yake hiyo ananchapa wee mpaka nalia akimaliza makosa yashasahaulika na maisha yanaendelea,......

Itakuwa fimbo unaipenda sana, Sidhani Kama unalia kwa maumivu, teh teh teh.
 
I love my man nikimkosea ana fimbo yake hiyo ananchapa wee mpaka nalia akimaliza makosa yashasahaulika na maisha yanaendelea,......

Hongera sana .............!!!!!!!!!!!!
 
mkuu we endelea kusikitika tu, ila vipigo kwangu ni 'big NO!' yani mpaka kwanza ukanipe hcho kipigo unachokiita stahiki cjui ntakuwa nimekosea nini!

Kuna kujifunza kwa aina 3

1:Kuona
2:Kuambiwa
3:Kwa maumivu kwa wewe kukutokea

Utachagua ujifunze kwa njia ipi hapo juu!!
 
Kwangu mimi, ni bora mwanamke aombe nimpige, nisipompiga maana yake naenda kumuacha mazimaa!!!
 
Back
Top Bottom