Wanawake bikra bado wapo!

Wanawake bikra bado wapo!

Yes, muwe mnaweka namba zao, huenda wakakutana na wenza wao humu.
Kwa binti wa 34 sina wasiwasi maana anajitambua. Ila sometimes shit happen, anaweza kukutana na lishenzi likamuonja ikawa amepoteza thamani yake na likamkimbia. Hivyo tahadhari muhimu. Imagine umejitunza kwa miaka yote hiyo unakutana na tapeli anakuvurugia.
 
Wanawake na wasicha walio tolewa bikra zao chini ya miaka 20 huwa wanajitetea hakuna mwanamke bikra mwenye umri zaidi ya miaka 15.
Sasa , wasichana na wanawake wanaojitunza, jiheshimu na kumjua Mungu wapo, ndio hawa unawaona kwenye ndoa!View attachment 3701388
Wapo wengi tu wala sio ajabu. Ila kama mtu anashinda na kulala kitambaa cheupe na sinza hawezi amini.
 
Umewezaje kujua ni bikra kupitia picha pekee?

Shahidi wa hiyo bikra ni yule atakayelala naye

Btw, siku hizi zipo bikra nyingi za kutengeneza
Fear of unkwonwn , Ni bikra na mume alitoa ushuhuda, angalia podcast yao.
Pili, kwanini unakimbia kuwa si bikra, au kwakuwa wewe wa kwako hakuwa bikra?
 
Fear of unkwonwn , Ni bikra na mume alitoa ushuhuda, angalia podcast yao.
Pili, kwanini unakimbia kuwa si bikra, au kwakuwa wewe wa kwako hakuwa bikra?
Mimi nimebahatika kumkuta nayo, labda kwakuwa nilioa zamani

Ila kwa trend ya mabinti wengi wa sasa, sio rahisi kuwakuta ni bikra

Tena ajabu katika umri mdogo kutolewa

Hiyo podcast sijaona, maana hujaambatisha na andiko lako
 
Back
Top Bottom