Bikra unayo
JF-Expert Member
- Mar 24, 2026
- 620
- 2,267
Waliovunjwa wakiwa 12yrs watakuja kukunanga!!
Wanakuja chini ya mwavuli wa ufeminism, takataka wahed.
Waliovunjwa wakiwa 12yrs watakuja kukunanga!!
aaah unatufunga kamba, mimi nilikuwa bikra mpaka utu uzima lakini usingeweza kunidhania.
Nyie wanaume mnaangalia kama maziwa yamesimama lakini yanaweza kulala na bado ukawa bikra.
Nimecheka kwa nguvu hapa dah🤣🤣🤣Zipo kibao, unatakiwa kuwa na ujuzi wa kujua tu, mimi nikiangalia mdada najua tu hapa ipo hapa hakuna, hapa mnato, hapa bwawa, mimi kwa mwezi huwa sikosi moja au mbili nazitindua tena Wafanyakazi wa sekta binafsi na umma, mwenye kuhitaji huo ujuzi anicheki analipia na Ada kidogo.
Ulikua hujui?Mkuu, wewe ni Ke?
Ulikua hujui?
Namhitaji huyu Injinia haraka iwezekanavyo.Ushahidi upo ni engineer ana masters na miaka 34. Bado anasubiri the right man
Mwaka huu nimekutana na graduate mjini kati kati kabisa.Zipo za kutosha.
Tena zipo mpaka vyuo vikuu vya mjini kabisa.
Mkuu mimi mtaalam wa hizo kazi sidanganyi.aaah unatufunga kamba, mimi nilikuwa bikra mpaka utu uzima lakini usingeweza kunidhania.
Nyie wanaume mnaangalia kama maziwa yamesimama lakini yanaweza kulala na bado ukawa bikra.
Nilishamaliza kazi ila kwa shida sana japo nimejiletea usumbufu kama wote ananitaka mda woteWakati unasubiri embe liive wenzio wanakula na chumvi likiwa changa.
Jamii zenye kuweka kipaumbele sana kwenye kufuatilia bikra ni jamii zilizo nyuma kimaendeleo.Wanawake na wasicha walio tolewa bikra zao chini ya miaka 20 huwa wanajitetea hakuna mwanamke bikra mwenye umri zaidi ya miaka 15.
Sasa , wasichana na wanawake wanaojitunza, jiheshimu na kumjua Mungu wapo, ndio hawa unawaona kwenye ndoa!View attachment 3701388
Hii nakubaliana na wewe kbsa na mtuambie kwanini unakuta binti maziwa yamelala lakn bado bikra, nimekutana na mbili za dizain hii.aaah unatufunga kamba, mimi nilikuwa bikra mpaka utu uzima lakini usingeweza kunidhania.
Nyie wanaume mnaangalia kama maziwa yamesimama lakini yanaweza kulala na bado ukawa bikra.
Ooh... ngoja niendele kuingojeazipo sana , wew tu.
Mungu anakupa wa kufafnana na wewe.
Mimi nimekutana nazo mbili.Mwaka huu nimekutana na graduate mjini kati kati kabisa.
Hii ni ya mwisho sitaki tena.
Nilikuwa nasubiri hii comment hahahaWakati unasubiri embe liive wenzio wanakula na chumvi likiwa changa.