Wanawake bikra bado wapo!

Wanawake bikra bado wapo!

Jaji Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Posts
17,425
Reaction score
27,153
Wanawake na wasicha walio tolewa bikra zao chini ya miaka 20 huwa wanajitetea hakuna mwanamke bikra mwenye umri zaidi ya miaka 15.
Sasa , wasichana na wanawake wanaojitunza, jiheshimu na kumjua Mungu wapo, ndio hawa unawaona kwenye ndoa!
ndoa.jpg
 
Wanawake na wasicha walio tolewa bikra zao chini ya miaka 20 huwa wanajitetea hakuna mwanamke bikra mwenye umri zaidi ya miaka 15.
Sasa , wasichana na wanawake wanaojitunza, jiheshimu na kumjua Mungu wapo, ndio hawa unawaona kwenye ndoa!View attachment 3701388
Bado wapo ushahidi ninao kuna kibinti mzumbe ya mbeya tumesumbuana mno kana 21 tu hapo
 
Wanawake na wasicha walio tolewa bikra zao chini ya miaka 20 huwa wanajitetea hakuna mwanamke bikra mwenye umri zaidi ya miaka 15.
Sasa , wasichana na wanawake wanaojitunza, jiheshimu na kumjua Mungu wapo, ndio hawa unawaona kwenye ndoa!View attachment 3701388
Ushahidi upo ni engineer ana masters na miaka 34. Bado anasubiri the right man
 
Zipo kibao, unatakiwa kuwa na ujuzi wa kujua tu, mimi nikiangalia mdada najua tu hapa ipo hapa hakuna, hapa mnato, hapa bwawa, mimi kwa mwezi huwa sikosi moja au mbili nazitindua tena Wafanyakazi wa sekta binafsi na umma, mwenye kuhitaji huo ujuzi anicheki analipia na Ada kidogo.
aaah unatufunga kamba, mimi nilikuwa bikra mpaka utu uzima lakini usingeweza kunidhania.
Nyie wanaume mnaangalia kama maziwa yamesimama lakini yanaweza kulala na bado ukawa bikra.
 
Back
Top Bottom