Kumbe wanawake wenye akili bado wapo?

Kumbe wanawake wenye akili bado wapo?

Gunner11

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2021
Posts
14,381
Reaction score
27,841
Kuna clip moja nimeliona na umenipa matumaini kumbe kwenye taifa hili lenye wanawake walio oza kimaadili bado wapo(bado yupo, maana ni one in a thousand)

Kila siku nimekuwa mstari wa Mbele katika kuwaeleza wanawake umuhimu wa kujitegemea nikiwaambia kujiuza na kubadilisha miili yenu iwe sex business nikujimaliza na kujiuwa nyie wenyewe, both kimwili na kiroho.

Ila manamake majinga na yasiyo na uelewa yananijia juu, eti nayasema vibaya, na kuyafatilia maisha yao. Hivi mnajitathmini kweli nyie wanawake? Unapojiuza na kuwa mtu wa kupewa pewa unajidumaza na unakaribisha umaskini.

Huwezi kupata mtu mwenye hela kama wewe mwenyewe huna foundation ya hela, mtaishiwa kupigwa miti na Mafanikio mtayasikia kwa wanawake wenye akili tu.

Wanawake acheni kuji shusha thamani yenu kwa ajili ya vi elf 20 vya kula, hata kuendesha maisha yenu hamwezi, fanyeni kazi nyie wenyewe mmesema mnaweza na mmepewa uhuru wa kufanya kazi sawa na wanaume, mbona wachache tu ndo wanafanya? Mbona wachache wanajua hakuna thamani kwenye kuuza miili yao?

Hata hivyo mwenye risk kubwa sana ya kupoteza ni wanawake wenyewe sisi wanaume ni kuzichakata tu, tunafunga magoli na kwenda kushangilia mbali.
 
Kuna unafki ndani yake , hapo yawezekana yupo kwenye mawindo kwa namna yake tu, usiamini kizembe kizembe tu jichanye akunyooshe.

wimbo wao wa kuwapa pesa umeeleweka ,ukitaka usisumbuke wewe tafuta pesa tu uwape upewe
 
Kuna unafki ndani yake , hapo yawezekana yupo kwenye mawindo kwa namna yake tu, usiamini kizembe kizembe tu jichanye akunyooshe.

wimbo wao wa kuwapa pesa umeeleweka ,ukitaka usisumbuke wewe tafuta pesa tu uwape upewe
Kwamba wao kwa wao pia wanajificha kwenye mambo ya kuji motivate sio?

Duh, bwashee wewe huna imani kabisa na wanawake, yaani umeshakubali kuwa mwanamke ni chombo cha starehe tu. Iwe kaolewa ama anakitengo sio?

Ila kwa wenzetu mambo ni tofauti mkuu kama ni gold digger ataonesha kabisa Atoka mwanzo, na ni rahisi kumpata. Ila kama ni high class woman utaweka mzigo wa dollar kadhaa ila utaambulia manyoya
 
Kwamba wao kwa wao pia wanajificha kwenye mambo ya kuji motivate sio?

Duh, bwashee wewe huna imani kabisa na wanawake, yaani umeshakubali kuwa mwanamke ni chombo cha starehe tu. Iwe kaolewa ama anakitengo sio?

Ila kwa wenzetu mambo ni tofauti mkuu kama ni gold digger ataonesha kabisa Atoka mwanzo, na ni rahisi kumpata. Ila kama ni high class woman utaweka mzigo wa dollar kadhaa ila utaambulia manyoya
Hapana sivyo unavyofikiri , wimbo wa wanawake na hela ni wa dunia nzima na ni wao ndio wanaupigia chapuo , mimi nawaunga mkono hoja zao tu
 
Back
Top Bottom