Wanawake Acheni kulea wanaume .Ni dhambi biblia inasema

Wanawake Acheni kulea wanaume .Ni dhambi biblia inasema

Jamani huyu mdada anajikweza tu eti nini millions of dollars to inherit kha! Jamani umelogwaaaa?
Acha kujisifia weka jin lako la ukweli tusearch kama ni ww kweli sio mama ana masters hii kitu gani mbona ww huweki yako? Watu tina nyumba zaidi ya hizo zote ulizotaja unakuja tupigia kelele 3.


Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
hahahaaaaaa shosti lara 1 nawe unazolewa na njozi za Natalia?

Hahahahaaaaaa! Huwezi jua bana, BEHIND THE SCREEN ANYTHING IS POSSIBLE!!!! LOL! Siwezi kuthibitisha pasi shaka yoyote kuwa anayosema ni kweli au la! Kama kweli hongera zake, kama la anajidanganya mwenyewe!
 
Eti mama yangu ana masters! Kubwa zima unalaza nyuchi ndani kwa uvivu, kazi kuuza K tu, umezaliwa 1976 mpaka leo una umri wa miaka 36 na unajisifia mama mwenye kimasters? Kwa umri wako watu tunamalizia PHD tena ya PHYSICS!!! Kwenda na mama yako mshamba mkubwa.
1976 mzazi wako alikuwa wapi ,
 
mwanamke wa mwaka 1976 unaongelea mali za mama na baba yako? Shame on you....... Wenzio tunazungu,zia mali tulizonazo zetu, tumechuma wenyewe, mali za wazee hata kuzigusa unaona shida,

ma mom this my mom that? Grow up.......

Kumbe watu wanajibu hapa hawajui wanaongea na toto la mama...
Nawaachia viwanja ili mjijengee nyumba ,tushajengewa na wazazi
 
mwanamke wa mwaka 1976 unaongelea mali za mama na baba yako? Shame on you....... Wenzio tunazungu,zia mali tulizonazo zetu, tumechuma wenyewe, mali za wazee hata kuzigusa unaona shida,

ma mom this my mom that? Grow up.......

Kumbe watu wanajibu hapa hawajui wanaongea na toto la mama...
Nawaachia viwanja ili mjijengee nyumba ,tushajengewa na wazazi wangu kwa raja zangu .mama Angu kichwa.kutwaa mnamwita fisadi
 
Natalia utakufa kifo kibaya aiseee money is not everything hivi uko na Mungu

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
guys lets stop this non sense aisee! Natalia watu wengi wanasoma humu jamvini na isitoshe hii ni eduvative media so kila kinachopostiwa kinalenga umfunza mtu na si kumweka mtu njia panda ama kuongelea unbecoming things na kutaka kuvi officiate. ishu za kujiashua hapa hazina mashiko and bad enough wale ambao ni wadogo tunapenda watoke tunawakwamisha.

let me tell you this kwa wewe kupost huu uzi wapo watu ambao walikuwa na msimamo mzuri but this one has changed -vely, halafu kuuponda uafrika na kumwona huyo mumeo mzungu ndo kila kitu sio frsh manake unakikimbia kivuli chako mwenyewe. kwani wewe ni mzungu ama mwafrika?

anyways mm nakujua vyema as pia anvyokujua Kongosho, MwanajamiiOne, @fp., nyumba kubwa and now tunakuchukulia poa ila wapo ambaoa hawakujui what message are you trying to address to them. think of ni nyuzi za aina gani unapost othwerwise wish you all the best with your mzungu na ajaliwe miaka mingi sana ili aulee hadi uzee.
Sijawahi kimtukana wala kudharau waafrica.i have a lot of respect for my brothers sijichanganyi na wabongo kwa sababu ya umbea sipendi.
 
Last edited by a moderator:
Natalia utakufa kifo kibaya aiseee money is not everything hivi uko na Mungu

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums

Nampenda mungu mno amenibariki kwa kweli.ninasababu ya Kum worship maana hataki nipate shida .poverty is a curse in the bible I'm glad Im blessed
 
Last edited by a moderator:
Nampenda mungu mno amenibariki kwa kweli.ninasababu ya Kum worship maana hataki nipate shida .poverty is a curse in the bible I'm glad Im blessed

Basi uwe unasaidia na wenzako. Pia comment zako ni za kukisifu sana aisee

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
umenikumbusha mbali kweli na hizi tambo!waliosoma forodhani nafkiri mtakuwa mnanielewa namaanisha nini!dah!
Haha nilisomaga forodhani for 2 years tukahamia Geneva.mwl Julius ,mwakubandu enzo hizo
 
Akikuomba pesa ya gas mwambie atembee kwa miguu.pesa yako shopping nywele na starehe.a men treats you the way you want to be treated.pete ya uchumba ni sigh ya kwanza .pete isipungue dhamani yako .make your men work for you .nenda kazini ukijisikia ,trust me .

Wanawake wenye fedha ndiyo wananiweka mjini

PRESIDENT wa Bendi ya Mashujaa Musica, Charles Baba ‘Chaz Baba', ameweka plain kuwa katika maisha yake huwa anapenda kulelewa na wanawake wenye fedha kwa sababu ndiyo wanaomuweka mjini.

Chaz Baba aliitonya Mbovumbovu za Mastaa kuwa, mademu wengi wamekuwa wakimuomba nafasi ya kuwa wapenzi wake wakidhani watajipatia fedha pasipo kujua yeye mwenyewe anapenda kupewa chapaa na wanawake.

"Mimi napenda kulelewa bwana tena anayenilea awe na fedha na si vinginevyo, mimi siyo mtu wa kuhongahonga hovyo," alisema Chaz Baba.
 
Hahaha, kisha mtimue kwa mateke na magumi aende kwa mamake akaolewe! Kwani wewe umesoma kitabu cha mgeni siku ya kwanza?
Mwanaume alifukuzwa kazi mpe week mbili.


Hehehe, best BAK njoo ujionee hii, yale ya baby mie sijui kupika chai tutafute maid wa kukarangiza
chezeiya chai ya kukaanga hahahaha!
Hapa nilipo napikiwa chai inaletwa chumbani , lunch mwanaume wangu Anatoka kazini ananiletea chakula anafua ,ananiogesha,Anaosha gari yaani allowance 1000 dollar kwa week .mimi sikufichi kazi yangu shopping makeup gym na palate na ku make love kwa mme wangu nakuwapenda wanangu.nafanya kazi kwa sababu nataka
 
Last edited by a moderator:
Haha nilisomaga forodhani for 2 years tukahamia Geneva.mwl Julius ,mwakubandu enzo hizo

hahahahahhahahhahah genevaaaaa!sisi pana chezeya mutoto ya forondo !wenyewe tulikuwa tunaiita 4RAWTHAN! ila mi nilikuwa wale wa mihogo ya njanoo na samaki kule sauz !uuuwih walimu unaowataja hapa wakijua walikuwa na mwanafunzi wa aina yako darasani wanaweza kulia i see dah!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom