Wanawake Acheni kulea wanaume .Ni dhambi biblia inasema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake Acheni kulea wanaume .Ni dhambi biblia inasema

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Natalia, Oct 18, 2012.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,504
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Akikuomba pesa ya gas mwambie atembee kwa miguu.pesa yako shopping nywele na starehe.a men treats you the way you want to be treated.pete ya uchumba ni sigh ya kwanza .pete isipungue dhamani yako .make your men work for you .nenda kazini ukijisikia ,trust me .
     
  2. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,385
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Umefufukia wapi wewe ? acha uzushi lete source sio habari za jumla jumla hapa. wapi ? kitabu kipi ? Mstari wa ngapi ? Lini?
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    teh mamaa wallet nakuaminia
    but ni kweli
    usilee mwanaume
     
  4. d

    debon Senior Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 113
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Well said Natalia
     
  5. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,404
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Si Mnata Haki Sawa Ninyi?
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Mhhh mkishaolewa mje mtuambie maisha ya huko kwenye ndoa yakoje au mnaandika yasiyotekelezeka na mnafanya yale ambayo mnaamini ndio sahihi
     
  7. N

    Natalia JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,504
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Sina heshima kwa mwanaume asiyehudumia mkewe.
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Natalia nakubaliana na wewe
    Ila jua kwamba kuna siku za mwandamo wa mwezi kabla ya tarehe sitini ambapo mambo yanaweza kuwa mabaya kwa mume
    na jua kuwa kuna wakati wa kupata na kukosa
    Anapokosa usimnyanyapae kuwa ni mwanaume suruali
    Ndo raha ya wewe kuwepo mkisaidiana na sio kuonana kupe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,114
    Likes Received: 6,862
    Trophy Points: 280
    Ndio Ya Siyo Inaweza kuwa Sio Ila Ni Ndio Kiundani!!!!!!!!!!!!!!!! by Fid Q
     
  10. N

    Natalia JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,504
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kwani ulikuwa hujui mwandamo wa mwezi kabla hujaoa.mjiandae Kabla hamja oa . Msisumbue watoto wa watu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. N

    Natalia JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,504
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Sijaolewa kusaidia mwanaume,au kuvumilia
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wanawake ujumbe ndo huo......kazi kwenu
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,295
    Likes Received: 4,266
    Trophy Points: 280
    yaani nimuangalie tu mume wangu akienda kupamda daladala? Au ashindie maji ofisini? Kisa amekosa hela kipindi hicho? Haiwezekani kamweeeeee....

    Natalia hujapenda wewe....uko ndoani ili urahisishe maisha.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,831
    Likes Received: 754
    Trophy Points: 280
    This is too general Natalia, hivi unafahamu wanaume tukisema tuwe kama nyie wengi wenu mtakwama sana. Ni wanawake wangapi wapo tayari kusomesha waume zao, kulea familia kubwa(baba, mama, kaka, shemeji,wadogo,shangazi) na familia yake(mume na watoto) bila kuanza kuwaita majina ya ajabu?
    Mungu akikubariki mali, nafasi za kazi nzuri msaidie mhitaji, usipende kutesa moyo wa mtu...mara mwanaume suruali, Pasua kichwa....majina yote haya kwa vile hana pesa? kuweni na huruma, mbona wengine si tunawapiga kampani na tuko poa? kutoa kwa muhitaji kwafaa kwa moyo mkunjufu.................

    nitamalizia kesho nimechoka na kazi
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    BADILI TABIA hebu sema wewe tena bana maana naona Natalia hakubaliani na hali halisi
    Kuna kusaidiana ndani ya ndoa ndo maana mambo ya kwenye kile master bedroom yanaishia huko huko hata watoto hawajui
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. N

    Natalia JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,504
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hapa nilipo napikiwa chai inaletwa chumbani , lunch mwanaume wangu Anatoka kazini ananiletea chakula anafua ,ananiogesha,Anaosha gari yaani allowance 1000 dollar kwa week .mimi sikufichi kazi yangu shopping makeup gym na palate na ku make love kwa mme wangu nakuwapenda wanangu.nafanya kazi kwa sababu nataka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nyie hamjui tofauti ya kusaidia na kulea?

    Hapa linalohatazwa ni kulea sio kusaidia
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,980
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    Ukiwa na mawazo kama hayo utakuwa lege lege...hutakuwa malengo makubwa kwenye maisha,,,

    Kama wanaume wanaweza kupata position kubwa na sisi tunalalamika kukandamizwa kijinsia...mwanamke anayehitaji ela ya kujirembea tu... u CEO wa nini???? Tuwaache wenye majukumu makubwa wapewe vyeo vikubwa au???

    Mimi mume wangu hata atimuliwe kazi niko tayari kuhudumia familia kwa roho nyeupe...kwani natafuta ela ya nini...kuhudumia familia hakunizuii kujiremba kwani mimi sijitofautishi na wanaume popote nilipo...I am proud to be a responsible wife.
     
  20. N

    Natalia JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,504
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Men needs us ,we don't need them we want them
     
Loading...