Wanawake Acheni kulea wanaume .Ni dhambi biblia inasema

Wanawake Acheni kulea wanaume .Ni dhambi biblia inasema

Hata Kama zikiwa fupi.i have millions of dollars to inherit .na kitu chochote kikimtokea amekata insurance ya Mimi Kuwa taking care of.
Sizungumzii pesa hapo ni upendo na namna anavyojali, pesa haiwezi kununua kila kitu
 
umeona eeh, mimi mwenyewe nimeshangaa kajulia wapi huo ukuti, lol!


Mtu mjinga siku zote anaji contradict mwenyewe.....Jiulize kuimba hiyo ukuti na susan sijuwi don't cry for me ina tatizo gani? Usikute she got nothing to do where she's at. She's just sitting there plainly bored kujiuliza aanzie wapi arudi shule na uzee huu. Elimu ni muhimu sana!
 
Kumbe na wewe umeshamshtukia...

Anasema mama yake ana masters na ndiye alomtunza...

Haoni kuwa anaji contradict...kumbe mama yake alilea familia????

No matter how rich your husband could be...kula na kulala bila kujishughulisha nacho ni kipaji...na si kila mtu anacho.




huyu mdada alipotelea wapi sijui?
threads zake zinatakiwa kusomwa na wanawake wenye akili tu, i.e. unachanganya na zako.
nina uhakika kabisa ndoa ilishamshinda zamaaaaaaaaaaaaani, yupo hapa kutafuta kama atapata VILAZA wa kuwa nao kwenye list ya WASIODUMU NDOANI, lol!
 
Kumbe na wewe umeshamshtukia...

Anasema mama yake ana masters na ndiye alomtunza...

Haoni kuwa anaji contradict...kumbe mama yake alilea familia????

No matter how rich your husband could be...kula na kulala bila kujishughulisha nacho ni kipaji...na si kila mtu anacho.
yaani huyu nilimshtukia zamaaaaaaaaaaaaani. theory zake haziendi na mimi hata kidogo........... uongo mwingi, kumbukumbu/logic kidogo........ anatafuta wa kujiunga nao kwenye hicho chama cha wajinga.
kuna mtu ambaye anataka mkewe akae ndani tu? akina Bill Gates wenyewe kila siku wake zao wapo Africa kutafuta hela zaidi
 
Kumbe na wewe umeshamshtukia...

Anasema mama yake ana masters na ndiye alomtunza...

Haoni kuwa anaji contradict...kumbe mama yake alilea familia????

No matter how rich your husband could be...kula na kulala bila kujishughulisha nacho ni kipaji...na si kila mtu anacho.
T
soma vizuri nimesema wazazi wangu pole kwa kujipa moyo
 
yaani huyu nilimshtukia zamaaaaaaaaaaaaani. theory zake haziendi na mimi hata kidogo........... uongo mwingi, kumbukumbu/logic kidogo........ anatafuta wa kujiunga nao kwenye hicho chama cha wajinga.
kuna mtu ambaye anataka mkewe akae ndani tu? akina Bill Gates wenyewe kila siku wake zao wapo Africa kutafuta hela zaidi

Uo ndio ukweli you can spin unavyotaka.uache kutumia mwanamke. Mlee mwanamke Wako Kama diamond
 
nina maanisha kapitia marital status zote.... single, engaged, married, divorced, widow, ......... na zote unazozijua, sasa yupo confused. au mwenzangu unaona yupo sawa?

mmh! yaani nyengine zinajirudia...teh teh.. na sasa jee yukoje?? nataka ze karent wan!!!
 
Uo ndio ukweli you can spin unavyotaka.uache kutumia mwanamke. Mlee mwanamke Wako Kama diamond

Huna lolote, utakuwa muuza K tu. Hata mie nitakaa na wewe mwaka then naleta ingizo jipya! Ila ujue utaliwa 0713 mpaka ujute! Chezea pesa ya mchimba madini kirahisi hivyo? Quid pro quo my dia!
 
aksante Natalia
Tafadhali saidia kutoa tofauti ya kulea na kusaidia naona wengi tunachanganya madawa.
 
nina maanisha kapitia marital status zote.... single, engaged, married, divorced, widow, ......... na zote unazozijua, sasa yupo confused. au mwenzangu unaona yupo sawa?


@FP, naona huyu anakuhitaji kumpa some kind of basic education which she lacks. Yeye anafikiri kupanua miguu tu na kulala ndo starehe? Please enroll her in your logic class, I will pay her fees from here by fax.
 
BADILI TABIA hebu sema wewe tena bana maana naona Natalia hakubaliani na hali halisi
Kuna kusaidiana ndani ya ndoa ndo maana mambo ya kwenye kile master bedroom yanaishia huko huko hata watoto hawajui

MKuu kweli kabisa unaonekana una uzoefu... sasahivi mambo yamebadilika sana... ngoja Natalia akikutana na hali halisi ndio atajua mlango wa gunia hauna kitasa
 
@FP, naona huyu anakuhitaji kumpa some kind of basic education which she lacks. Yeye anafikiri kupanua miguu tu na kulala ndo starehe? Please enroll her in your logic class, I will pay her fees from here by fax.

Eh Mkereketwa mbona lugha kali? Kulikoni? ngoja nisome thread yote niojue kilichojiri maana naona double double tu humu!
 
Hapa nilipo napikiwa chai inaletwa chumbani , lunch mwanaume wangu Anatoka kazini ananiletea chakula anafua ,ananiogesha,Anaosha gari yaani allowance 1000 dollar kwa week .mimi sikufichi kazi yangu shopping makeup gym na palate na ku make love kwa mme wangu nakuwapenda wanangu.nafanya kazi kwa sababu nataka

wewe endelea tu kupikiwa chai.....

Mie mwanamke nimekamilika........ Zaidi nimejawa mapenzi na mahaba kwa familia yangu.....

Wanangu nataka wale chakula nilichopika mwenyewe, healthy food....

Napenda nimuandalie mume wangu msosi mzuri aridhike.....

Bafuni twaenda kuoga pamoja, sio aniogeshe bali tuogeshane.....

Chakula atanipikia kama suprise tena kinamoga, hakipikwi kwa sababu nalazimisha......la hasha bali kinapikwa na kuungwa kwa upendo....kitammmmmmm

sihitaji allowance, nina biashara nzuri yenye kipato cha kunitosha..... Hela awawekee watoto bank itawafaa kesho na keshokutwa

raha ya kuolewa ni mke na mume kutunzana, na sio kukunja mikono kusubiri kupewa......

Raha ninapoenda shopping na mkwanja wangu..... Nakuahiza hiki na kile kwa fedha niliuoitolea jasho.....

Inawezekana mie mshamba, ila naenjoy sana nikifanya shopping kwa fedha yangu...hususan ninapoifanyia shopping familia kwa mpunba wangu...... Haswa pale ninapompunguzia mume wangu majukumu, na fedha yake kuzidi kuwekeza kwenye miradi ya familia......

Anyway wanawake tunatofautiana vionjo....ila ugolikipa no, hata kama mwanaume anamiliki mgodi, utamtegemeaje mtoto wa mwanaujme mwenzio hadi kyupi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom