Wanawake Acheni kulea wanaume .Ni dhambi biblia inasema

Wanawake Acheni kulea wanaume .Ni dhambi biblia inasema

Kumbe na wewe umeshamshtukia...

Anasema mama yake ana masters na ndiye alomtunza...

Haoni kuwa anaji contradict...kumbe mama yake alilea familia????

No matter how rich your husband could be...kula na kulala bila kujishughulisha nacho ni kipaji...na si kila mtu anacho.


kama sikosei alimpa baba yake cheo cha uwaziri, mama ukatibu mkuu.......
 
Uo ndio ukweli you can spin unavyotaka.uache kutumia mwanamke. Mlee mwanamke Wako Kama diamond

Eti mama yangu ana masters! Kubwa zima unalaza nyuchi ndani kwa uvivu, kazi kuuza K tu, umezaliwa 1976 mpaka leo una umri wa miaka 36 na unajisifia mama mwenye kimasters? Kwa umri wako watu tunamalizia PHD tena ya PHYSICS!!! Kwenda na mama yako mshamba mkubwa.
 
Jamani Nata unaturusha roho wenzioooo! Bongo jua kali atiiii afu unatudorishia hayo maspoilling!!!! Wanaume wenyewe hawa wamepauka wakijikuna wanatoka unga, si tutawaua kabisa!!!! lol! Una bahati atii!!!!

hahahaaaaaa shosti lara 1 nawe unazolewa na njozi za Natalia?
 
Last edited by a moderator:
ahahhahaahaha ngoja nikwambie mie na wenzangu woote unaowaona wako nyuma tukiongozwa na gfsonwin Kongosho et al tumeolewa na wanaume wenye sifa zifuatazo
-madume kweli kweli kitandani (HILI NDO LA MSINGI MAELEZO HAKUNA)
-wanatuprotect kweli kihisia na kijamii yani tuko so much assured tuko salama shurti kutufanya tujisikie wanawake
-wanaopenda tuwahudumue ile kiafrika hasa kuanzia kitandani,mezani,msibani,shereheni,malezini, kifupi wako veery much proud they marry us
-wanaopenda watoto wao na kuwalea kwa malezi ya kiafrika
-wanaojua umuhimu wetu kwenye familia zao,kwenye matumbo yao,kwenye dushelele zao,kwenye ofisi zao,kwenye elimu zao
wanaojua akiyumba leo hapa tunaweza kutake cover since tumekuwa tukiwasupport katika kila walks of life
-wanaojua wameoa marafiki sio tuonawafanya watumwa kisa wametuoa
NEED I SAY MORE!

umemaliza mama......
Kumalizia tu, sisi ni wanawake sio wa kike wanaosubiri kumung'unyiwa
 
Last edited by a moderator:
Unajua mimi mtoto wa nani? Wazazi wangu wamenijengea nyumba 3 Za dhamani bongo mashamba na kadhalika.mume wangu no 6 figure baba mkwe wangu sitaki kuongea.i was born with wealth.1976 mama angu Ana masters .wa kwako.wakati mnaimba Ukuti Ukuti nilikuwa Naimba " oh susan don't cry for me " .enzi Za Nyerere tulikuwa tuna swimming pool tv masaki.kaa chonjo

mwanamke wa mwaka 1976 unaongelea mali za mama na baba yako? Shame on you....... Wenzio tunazungu,zia mali tulizonazo zetu, tumechuma wenyewe, mali za wazee hata kuzigusa unaona shida,

ma mom this my mom that? Grow up.......

Kumbe watu wanajibu hapa hawajui wanaongea na toto la mama...
 
kwani trilionea si umekutana naye baada ya kuachika mara 6 na wabongo ambao mmoja alilaanika kuzaa nawe baada ya mimba yake kushindikana kutoka? eti siku hizi unakula fileti tu, lol!
FP una madongo Mungu hataki lolest!
 
Last edited by a moderator:
he he he, ukuti ukuti ni nini??

Mie mwaka 1968 nilizaliwa London, na nimekulia huku huku.

Nina Nyumba 2 Miami na 1 Trindad and Tobago.

Mwaka 1970, nilikuwa na blackberry 1 na nokia Asha 2.

hahahaaaahahahahaaaa Kongosho, mbavu zangu
 
Last edited by a moderator:
siku hizi ni kuleana hakuna mambo ya ufataki, mkileta masihara ndoa utakuwa mnaisikia kwenye chereko chereko TBC1

Aksante sasa umeniongezea na lingine, kulea, kusaidia na kuleana. Mwe! nipo katika kujaribu kumwelewa Natalia maana jana kaja na ya mume mzungu, na kuwa yeye ni an extremely understanding woman na leo anakuja na ya tusiwalee, sijui anajaribu kuleta ujumbe gani hapa!
 
Unajua mimi mtoto wa nani? Wazazi wangu wamenijengea nyumba 3 Za dhamani bongo mashamba na kadhalika.mume wangu no 6 figure baba mkwe wangu sitaki kuongea.i was born with wealth.1976 mama angu Ana masters .wa kwako.wakati mnaimba Ukuti Ukuti nilikuwa Naimba " oh susan don't cry for me " .enzi Za Nyerere tulikuwa tuna swimming pool tv masaki.kaa chonjo

kumbe wa zamani enh!
 
guys lets stop this non sense aisee! Natalia watu wengi wanasoma humu jamvini na isitoshe hii ni eduvative media so kila kinachopostiwa kinalenga umfunza mtu na si kumweka mtu njia panda ama kuongelea unbecoming things na kutaka kuvi officiate. ishu za kujiashua hapa hazina mashiko and bad enough wale ambao ni wadogo tunapenda watoke tunawakwamisha.

let me tell you this kwa wewe kupost huu uzi wapo watu ambao walikuwa na msimamo mzuri but this one has changed -vely, halafu kuuponda uafrika na kumwona huyo mumeo mzungu ndo kila kitu sio frsh manake unakikimbia kivuli chako mwenyewe. kwani wewe ni mzungu ama mwafrika?

anyways mm nakujua vyema as pia anvyokujua Kongosho, MwanajamiiOne, @fp., nyumba kubwa and now tunakuchukulia poa ila wapo ambaoa hawakujui what message are you trying to address to them. think of ni nyuzi za aina gani unapost othwerwise wish you all the best with your mzungu na ajaliwe miaka mingi sana ili aulee hadi uzee.
 
Last edited by a moderator:
Akikuomba pesa ya gas mwambie atembee kwa miguu.pesa yako shopping nywele na starehe.a men treats you the way you want to be treated.pete ya uchumba ni sigh ya kwanza .pete isipungue dhamani yako .make your men work for you .nenda kazini ukijisikia ,trust me .

for sure...agree completely. a wife only job is to look good for her husband and wen he is in the mood for love, he should get that too.
 
wewe endelea tu kupikiwa chai.....

Mie mwanamke nimekamilika........ Zaidi nimejawa mapenzi na mahaba kwa familia yangu.....

Wanangu nataka wale chakula nilichopika mwenyewe, healthy food....

Napenda nimuandalie mume wangu msosi mzuri aridhike.....

Bafuni twaenda kuoga pamoja, sio aniogeshe bali tuogeshane.....

Chakula atanipikia kama suprise tena kinamoga, hakipikwi kwa sababu nalazimisha......la hasha bali kinapikwa na kuungwa kwa upendo....kitammmmmmm

sihitaji allowance, nina biashara nzuri yenye kipato cha kunitosha..... Hela awawekee watoto bank itawafaa kesho na keshokutwa

raha ya kuolewa ni mke na mume kutunzana, na sio kukunja mikono kusubiri kupewa......

Raha ninapoenda shopping na mkwanja wangu..... Nakuahiza hiki na kile kwa fedha niliuoitolea jasho.....

Inawezekana mie mshamba, ila naenjoy sana nikifanya shopping kwa fedha yangu...hususan ninapoifanyia shopping familia kwa mpunba wangu...... Haswa pale ninapompunguzia mume wangu majukumu, na fedha yake kuzidi kuwekeza kwenye miradi ya familia......

Anyway wanawake tunatofautiana vionjo....ila ugolikipa no, hata kama mwanaume anamiliki mgodi, utamtegemeaje mtoto wa mwanaujme mwenzio hadi kyupi?
mi kuna watu wakiongea huwa nabaki :A S-coffee: manake wanakuwa washamaliza yoooote!ahsante shosti wangu BADILI TABIA
 
Last edited by a moderator:
duh sasa gadna habashi itakuwaje . acheni chuki binafsi nyie
 
guys lets stop this non sense aisee! Natalia watu wengi wanasoma humu jamvini na isitoshe hii ni eduvative media so kila kinachopostiwa kinalenga umfunza mtu na si kumweka mtu njia panda ama kuongelea unbecoming things na kutaka kuvi officiate. ishu za kujiashua hapa hazina mashiko and bad enough wale ambao ni wadogo tunapenda watoke tunawakwamisha.

let me tell you this kwa wewe kupost huu uzi wapo watu ambao walikuwa na msimamo mzuri but this one has changed -vely, halafu kuuponda uafrika na kumwona huyo mumeo mzungu ndo kila kitu sio frsh manake unakikimbia kivuli chako mwenyewe. kwani wewe ni mzungu ama mwafrika?

anyways mm nakujua vyema as pia anvyokujua Kongosho, MwanajamiiOne, @fp., nyumba kubwa and now tunakuchukulia poa ila wapo ambaoa hawakujui what message are you trying to address to them. think of ni nyuzi za aina gani unapost othwerwise wish you all the best with your mzungu na ajaliwe miaka mingi sana ili aulee hadi uzee.

huyu enzi zetu tungemwitia msuto huyu!well mamiie asituharibie mabinti ye kama kashakuwa skrepa kivyake!tunataka mke na mume wafurahiane haya ya kufanya mke au mume kiosheo cha raha zake wala hatuyataki humu!
 
Aksante gfsonwin naamini kabisa hii thread ingekuwa nzuri sana kwa hoja kama kusingekuwa na majivuno ambayo yameishia katika kutukanana na kuudhiana. Please wapendwa sameheeaneni msahau yalopita kisha turudi tuendeleze mjadala huu. Hasa kwa wale ambao waliokuwa na kiu ya kujifunza zaidi juu ya mapenzi na uchumi au masuala ya fedha ndani ya ndoa.
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom