Wanaume wanene na wenye vitambi tunadharaulika sana

Wanaume wanene na wenye vitambi tunadharaulika sana

Hahahaaa Mie nimempa tu mfano, Mie kweli ni Bonge ila ni asili yangu sijawahi kukonda na ninacheza Mpira, Naogelea na pia Napiga sarakasi hata kwa karate Mie ni mwepesi usipime, so usione Bonge ukamchukulia poa kwamba kafuga kitambi

Acha kujipa moyo wewe....bonge gani umemuona anacheza mpira au karate ipasavyo
 
Acha kujipa moyo wewe....bonge gani umemuona anacheza mpira au karate ipasavyo

Mimi hapa nimejiona pia tembelea viwanja vya tennis utaona usikalili vitu Mimi ni Bonge lakini ninauhakika huwezi kabisa kushindana na Mimi na wengi nimeshajaribu mpaka kushindana riadha na nikawashinda baadhi na wengine dro
 
Mimi hapa nimejiona pia tembelea viwanja vya tennis utaona usikalili vitu Mimi ni Bonge lakini ninauhakika huwezi kabisa kushindana na Mimi na wengi nimeshajaribu mpaka kushindana riadha na nikawashinda baadhi na wengine dro

Ha ha ha ha aisee! Bonge mimi najog Mara tatu kwa wiki kwa dk45,nacheza basketball Mara mbili kwa wiki! Bonge huwezi kunishinda mbio hata siku moja labda kula!
 
Ukiweka mkasa wa huyo jamaa pembeni.

Hata mimi huwa nashangaa kwanini uliachie tumbo mpaka linafikia kuwa kubwa?

Wengi wao wanapenda kuachia vitambi, hawataki kabisa kuzingatia mazoezi
 
Siyo wote wengine tunajitambuwa miaka mingi iliyopita, sintokuwa na kitambi au kunenepeana hovyo maishani mwangu.

Tena mimi huwa nashangaa mtu unayetumia akili nyingi kufikiri is it possible kufutuka mtumbo kamba mimba? Huwa sielewi kwakweli.

mkuu haya maneno ni makali sana.
 
na ninyi wanawake baada ya kuzaa mnapata vitambi vinawaharibu shepu kabisa hadi tunatamani kwenda nje. unakuta juu ya kinena mimafuta imejaaa tumbo linalepalepa mtu ananenepeana kama nguruwe, mnakera sana. binafsi sijawahi kupata kitambi na sitapata kitambi. fanyeni mazoezi alaaa

mkuu umemaliza kila kitu.
 
hii sasa ni sauti ya mtu aliaye nyikani, yanyosheni mapito yenu.

Mfanye mazoezi muondoe vitambi hivyo, mwanaume unapataje kitambi sasa, sababu ipi haswaaa ya msingi, bora hata wanawake wajitetee ila sio wanaume kwakweli
 
  • Thanks
Reactions: kui
Mimi hapa nimejiona pia tembelea viwanja vya tennis utaona usikalili vitu Mimi ni Bonge lakini ninauhakika huwezi kabisa kushindana na Mimi na wengi nimeshajaribu mpaka kushindana riadha na nikawashinda baadhi na wengine dro

Labda unakimbia na wembamba walemavu wa viungo, acha kujifariji wewe, eti bonge anacheza kareti, sumo michezo ya mabonge siku hizi imekua kareti?
 
hapo kwenye calories ndio nauliza nitajuaje kuwa hiki chakula kina calories ngapi na nikimbie km ngapi kuburn calories ngapi?? najua vyakula vingi vya makopo wanaandika calories, sasa huu wali na maharage nanunua kwa mangi nitajuaje ni calories ngapi?

Mkuu RRONDO I think most calories ziko kwenye carbs, so anything with flour, lots of white stuff have enormous amount of carbs kama rice and of course mafuta. So if you can beat that?!, U good!
Halafu pia nimesikia there's an app if you download it to your phone it can tell you how many miles you walk in a day and even calories you can burn in a day. But treadmill is the best as it tells you right there and then how many calories you're burning during the work out.
 
Mfanye mazoezi muondoe vitambi hivyo, mwanaume unapataje kitambi sasa, sababu ipi haswaaa ya msingi, bora hata wanawake wajitetee ila sio wanaume kwakweli

Sista jibu hili hapa chini by fitna

Mie kweli ni Bonge ila ni asili yangu sijawahi kukonda na ninacheza Mpira, Naogelea na pia Napiga sarakasi hata kwa karate Mie ni mwepesi usipime, so usione Bonge ukamchukulia poa kwamba kafuga kitambi
 
Last edited by a moderator:
Labda unakimbia na wembamba walemavu wa viungo, acha kujifariji wewe, eti bonge anacheza kareti, sumo michezo ya mabonge siku hizi imekua kareti?

Sijui ni kwaninj unakataa wakati Mie ndio najifahamu na labda shahidi yangu ni demu Wangu haswa ndio anajua mziki Wangu sioni sababu kwanini unanibishia
 
Sista jibu hili hapa chini by fitna

Mie kweli ni Bonge ila ni asili yangu sijawahi kukonda na ninacheza Mpira, Naogelea na pia Napiga sarakasi hata kwa karate Mie ni mwepesi usipime, so usione Bonge ukamchukulia poa kwamba kafuga kitambi

Acha hao wa asili, wengi ni wa kujiendekeza na mabia yenu hayo alafu mazoezi hamtaki, mwisho wa siku hata kutuhudumia ipasavyo hamuwezi
 
Last edited by a moderator:
Ukiweka mkasa wa huyo jamaa pembeni.

Hata mimi huwa nashangaa kwanini uliachie tumbo mpaka linafikia kuwa kubwa?

Wengi wao wanapenda kuachia vitambi, hawataki kabisa kuzingatia mazoezi

Wavivu na wazembe tu
 
Acha hao wa asili, wengi ni wa kujiendekeza na mabia yenu hayo alafu mazoezi hamtaki, mwisho wa siku hata kutuhudumia ipasavyo hamuwezi

Point taken sista, ila nilitaka kukuuliza zaidi but i feel shy here!! nikuulize piem??
 
Back
Top Bottom