hekimatele
JF-Expert Member
- May 31, 2011
- 9,889
- 2,808
_____________
fanyeni mazoezi au ni vya urithi??
ni kwel hampendwi
we jamaa mtabe kweli
eti vya urithi
_____________
fanyeni mazoezi au ni vya urithi??
ni kwel hampendwi
Charty nimeanza kukutamani
ladyfurahia anachosema charty ni sasa,amekutana nalo hilo....hahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa uwiiii mbavu zangu mie aisee asante kunijuza bestito
na wale wembamba nao wakoje kwenye ligi kuu ya bara nao?
eti kabanga nyie watu wenye kilo kiasi cha mbele mnauwezo wa kuhimili mpira unaongia wavuni apale kwenye mtanange au mkoje pls hebu usinifiche nambie?
hahahahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa uwiiii aisee kweli leo ni somo tosha
nimemwita kistyle ili aje adhibitishe bestito usijali ndo nataka niandae SOMO hapo baadaye kwani najifunza hapa mwaya si unajua mm niko kwenye kona ya kufunda ila leo nimefundwa mie
ladyfurahia anachosema charty ni sasa,amekutana nalo hilo....
ila vitambi vingine wanakuaga na mziki mnene..duh
hehehe yamekukuta nn
Kitambi ni dalili ya utapiamlo, ni ugonjwa. Ukishakua na kitambi ujue magonjwa nyemelezi kama presha na kisukari lazima yakuandame.
Ukishakua na hayo magonjwa nyemelezi ujue kitandani huwezi kufanya chochote maana yale mambo yanahitaji uwe na pumzi,moyo unapata kazi ya ziada kusukuma damu kwenda kwa mzee ili usukume nyama vizuri.
Ikishakua hivyo unajikua unajiweka kwenye hatari ya kupata mshituko wa moyo au kiharusi kwenye mechi na kufia kifuani kwa mwanamke na ukaleta aibu.
yaan kuna aina ya vitambi hata ufanyaje havitoki labda kw maombi ya mchungaj gwajima aliezimia akihojiwa.
shida ya kitambi ni pumzi kukata mapema.mtu unahema km unataka kukata roho.mwendo km gar imekatika center bolt
Kitambi habari ya mujini sign of money!!
Kitambi habari ya mujini sign of money!!
ukishafuturu jioni ntakujibu..!!
mnatunyanyapaa wenye vitambi sio fair jamani na sisi pia binadamu na vidushe vyetu