Wanaume wanene na wenye vitambi tunadharaulika sana

Wanaume wanene na wenye vitambi tunadharaulika sana

Yani bora hata usitake hicho kitambi,sikuhizi wimbi la vitambi limeongezeka. Unakuta mwanaume kitambi kinaning'inia mpaka mvuto unapotea

Mbaya zaidi utamkuta na mwanamke naye ana mtumbo wa offer za bia na kula minguruwe hovyo basi kama tembo watoto wako barabarani.
 
Kwanza nina mgogoro na mchumba wangu nataka nimpige chini maana anawahi kuchoka na alinichagua akidhani na Mie ni mvivu kama yeye, kumbe kakutana na ambacho hakutegemea mpaka leo akiniangalia haamini matokeo

hahahah ona sasa unavyomsingizia mwenzio akati ww zembee..!! yeye ndo kagundua huezii kitu wacha kufichaa
 
hahahah ona sasa unavyomsingizia mwenzio akati ww zembee..!! yeye ndo kagundua huezii kitu wacha kufichaa

Labda tufanye majaribio kwa vitendo maana nahisi mmekalili kisicho na ukweli, tatizo wanaume wenye vitambi ni wachache na wanahela sasa ninapo mpata demu ndani anafurahia mpaka anatosheka malavidavi maana ni msuguano kwa uchache lisaa limoja na nusu hapo nashusha cha kwanza, chapili sasa inategemea na uwezo wa demu akisema ametosheka nashusha, so akitoka ili shoga zake wasimchukulia bwana anazuga eti hawezi mambo anakitambi sio kweli tupo wenye vitambi na tunapiga mechi usiombe kukutanishwa utatamani kuomba sub
 
wakikutana on bed inakua mission impossible aiseee!!! papuchi inakua imefichwaa na minyamaa teh teh

Hahhahaaa Siku zote sie wanaumbe wanene tunapenda wanawake English figure hapo ndio utafaidi but ukichukua bonge mwenzio hahahahaaaa ndio hapo sasa unashindwa hata kumbinua unavyo taka,
 
Labda tufanye majaribio kwa vitendo maana nahisi mmekalili kisicho na ukweli, tatizo wanaume wenye vitambi ni wachache na wanahela sasa ninapo mpata demu ndani anafurahia mpaka anatosheka malavidavi maana ni msuguano kwa uchache lisaa limoja na nusu hapo nashusha cha kwanza, chapili sasa inategemea na uwezo wa demu akisema ametosheka nashusha, so akitoka ili shoga zake wasimchukulia bwana anazuga eti hawezi mambo anakitambi sio kweli tupo wenye vitambi na tunapiga mechi usiombe kukutanishwa utatamani kuomba sub

Ndugu kama unafuga mtumbo uonekane una pesa si kwa wanawake wa sasa, wenzako wanaijuwa hadi harufu ya pesa usijidanganye.
 
Labda tufanye majaribio kwa vitendo maana nahisi mmekalili kisicho na ukweli, tatizo wanaume wenye vitambi ni wachache na wanahela sasa ninapo mpata demu ndani anafurahia mpaka anatosheka malavidavi maana ni msuguano kwa uchache lisaa hata limoja na nusu hapo nashusha cha kwanza, chapili sasa inategemea na uwezo wa demu akisema ametosheka nashusha, so akitoka ili shoga zake wasimchukulia bwana anazuga eti hawezi mambo anakitambi sio kweli tupo wenye vitambi na tunapiga mechi usiombe kukutanishwa utatamani kuomba sub
Hata kama mnapiga mzigo mnachosha kama hujui.
 
Mbaya zaidi utamkuta na mwanamke naye ana mtumbo wa offer za bia na kula minguruwe hovyo basi kama tembo watoto wako barabarani.

Ha haa piga picha wewe unakitambi cha haja na bibie anacho cha kumtosha wakati wakuhug sasa sijui inakuaje hapo ni mbali na mechi lol
 
Hahahahhh watakuja kukuambia kitambi kina sign ya kuwa na pesa sasa ukianza kuwatajia kwenye pesa halafu hawana vitambi watang'aka balaa.

Pesa ya rushwa labda kama unihangaikia kwa jasho kitambi kitatoka wapi
 
na ninyi wanawake baada ya kuzaa mnapata vitambi vinawaharibu shepu kabisa hadi tunatamani kwenda nje. unakuta juu ya kinena mimafuta imejaaa tumbo linalepalepa mtu ananenepeana kama nguruwe, mnakera sana. binafsi sijawahi kupata kitambi na sitapata kitambi. fanyeni mazoezi alaaa
 
Pesa ya rushwa labda kama unaihangaikia kwa jasho kitambi kitatoka wapi

Na mimi ndio nauliza hivi kama unatumia akili nyingi kuingiza pesa hata kama hufanyi mazoezi utatokaje kitambi? Kwakweli hawa wafuga matumbo wataishia kuiba pesa za umma tu lakini kufanya kazi na wazungu kamwe hawataweza nawajuwa vizuri wazungu kasumba zao.
 
Ndugu kama unafuga mtumbo uonekane una pesa si kwa wanawake wa sasa, wenzako wanaijuwa hadi harufu ya pesa usijidanganye.

Hahahaaa Mie nimempa tu mfano, Mie kweli ni Bonge ila ni asili yangu sijawahi kukonda na ninacheza Mpira, Naogelea na pia Napiga sarakasi hata kwa karate Mie ni mwepesi usipime, so usione Bonge ukamchukulia poa kwamba kafuga kitambi
 
Hii ngoma droo
 

Attachments

  • 1434465572892.jpg
    1434465572892.jpg
    28.7 KB · Views: 154
Back
Top Bottom