Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]. Uzi umenifurahisha huu.
Mwanaume na kengele zako mbili unapigwaje na mwanamke lakini?

Sent using Jamii Forums mobile app
kuna mijike dume ina nguvu kama nini.
Kuna dada mmoja mwenye asili ya Iringa, lakini ni mkazi wa kanda ya kaskazini, siku moja alisafiri toka Iringa kuja anakoishi.
Akiwa njiani kuna mbabu alipanda gari kuja Kondoa, konda ili overcharge, yule babu alilalamika lakini konda alimpuuza.
Mama huyu mbabe alifuatilia hatua kwa hatua kilichoendelea, ulifika wakati alishindwa kuvumilia akaamua kumuita konda, alipofika kwenye siti alimuuliza..."umachaji babu sh ngapi"
Konda alijibu kwa kiburi "haikuhusu" akauliza x3 jibu likabaki halikuhusu.
Huyo mama/dada alimwita dereva na kumwamuru asimame, dereva alitii, kilichofuata mama alimshika konda na kumvuta nje, walipofika nje yule mama alivunja tawi la mti kwa mkono mmoja na mwingine kamkwida konda, kilichofuata Konda alipigwa fimbo za kufa mtu na watu walipotoka nje ya bus walimkuta kondakta analia kama mtoto ndipo wakamwomba mama huyo amsamehe...akatoa masharti arudishe pesa aliyo overcharge.
kuna mi mama ina nguvu hatari
A

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kuna mijike dume ina nguvu kama nini.
Kuna dada mmoja mwenye asili ya Iringa, lakini ni mkazi wa kanda ya kaskazini, siku moja alisafiri toka Iringa kuja anakoishi.
Akiwa njiani kuna mbabu alipanda gari kuja Kondoa, konda ili overcharge, yule babu alilalamika lakini konda alimpuuza.
Mama huyu mbabe alifuatilia hatua kwa hatua kilichoendelea, ulifika wakati alishindwa kuvumilia akaamua kumuita konda, alipofika kwenye siti alimuuliza..."umachaji babu sh ngapi"
Konda alijibu kwa kiburi "haikuhusu" akauliza x3 jibu likabaki halikuhusu.
Huyo mama/dada alimwita dereva na kumwamuru asimame, dereva alitii, kilichofuata mama alimshika konda na kumvuta nje, walipofika nje yule mama alivunja tawi la mti kwa mkono mmoja na mwingine kamkwida konda, kilichofuata Konda alipigwa fimbo za kufa mtu na watu walipotoka nje ya bus walimkuta kondakta analia kama mtoto ndipo wakamwomba mama huyo amsamehe...akatoa masharti arudishe pesa aliyo overcharge.
kuna mi mama ina nguvu hatari
A

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bado sana

{Karibu tembelea, subscribe chanel yangu ya youtube jina Misifa Skills,Link hii hapa
 
Habari wakuu,


Katika mambo ambayo wanawake wanakosea ni kuwa wagomvi.

Hata katika mahusiano wanaume wanavumilia vingi, wengine huwaacha wasichana hao.

Wanaume wengine hukutana na msichana mwenye ugomvi na bila kujua anamuoa.

Sasa hapo ndio moto unawaka kwenye ndoa ndio wanaume wananyooka mwanamke kitu kidogo tu kashalianzisha kwa mumewe.

Kwanini wanawake wanakuwa wagomvi?

Wanaume mliowahi kuwa na na wasichana/wanawake wagomvi tujuzeni hapa.

NB; Sio wanawake wote wagomvi.
Wewe ni mwanake au. Men tuanzie hapo. Kwanza

{Karibu tembelea, subscribe chanel yangu ya youtube jina Misifa Skills,Link hii hapa
 
kuna mijike dume ina nguvu kama nini.
Kuna dada mmoja mwenye asili ya Iringa, lakini ni mkazi wa kanda ya kaskazini, siku moja alisafiri toka Iringa kuja anakoishi.
Akiwa njiani kuna mbabu alipanda gari kuja Kondoa, konda ili overcharge, yule babu alilalamika lakini konda alimpuuza.
Mama huyu mbabe alifuatilia hatua kwa hatua kilichoendelea, ulifika wakati alishindwa kuvumilia akaamua kumuita konda, alipofika kwenye siti alimuuliza..."umachaji babu sh ngapi"
Konda alijibu kwa kiburi "haikuhusu" akauliza x3 jibu likabaki halikuhusu.
Huyo mama/dada alimwita dereva na kumwamuru asimame, dereva alitii, kilichofuata mama alimshika konda na kumvuta nje, walipofika nje yule mama alivunja tawi la mti kwa mkono mmoja na mwingine kamkwida konda, kilichofuata Konda alipigwa fimbo za kufa mtu na watu walipotoka nje ya bus walimkuta kondakta analia kama mtoto ndipo wakamwomba mama huyo amsamehe...akatoa masharti arudishe pesa aliyo overcharge.
kuna mi mama ina nguvu hatari
A

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ungeomba uchumba kabisa, nimecheka kwa sauti jamani mpaka nimejishitukia kwa watu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kuna mijike dume ina nguvu kama nini.
Kuna dada mmoja mwenye asili ya Iringa, lakini ni mkazi wa kanda ya kaskazini, siku moja alisafiri toka Iringa kuja anakoishi.
Akiwa njiani kuna mbabu alipanda gari kuja Kondoa, konda ili overcharge, yule babu alilalamika lakini konda alimpuuza.
Mama huyu mbabe alifuatilia hatua kwa hatua kilichoendelea, ulifika wakati alishindwa kuvumilia akaamua kumuita konda, alipofika kwenye siti alimuuliza..."umachaji babu sh ngapi"
Konda alijibu kwa kiburi "haikuhusu" akauliza x3 jibu likabaki halikuhusu.
Huyo mama/dada alimwita dereva na kumwamuru asimame, dereva alitii, kilichofuata mama alimshika konda na kumvuta nje, walipofika nje yule mama alivunja tawi la mti kwa mkono mmoja na mwingine kamkwida konda, kilichofuata Konda alipigwa fimbo za kufa mtu na watu walipotoka nje ya bus walimkuta kondakta analia kama mtoto ndipo wakamwomba mama huyo amsamehe...akatoa masharti arudishe pesa aliyo overcharge.
kuna mi mama ina nguvu hatari
A

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji470][emoji470][emoji470]

#WAHUNI SIO WATU WAZURI
 
Mmachame wangu ni hatarii ila amenipata! Akimwaga ugari namwaga maharage ya nazi. Uwa napiga za chembe usiku unasikia anakuletea simu ongea na mama. Akinipa nasikia msamehe mwenzio! Mamaye!
Da mkuu nimecheka sana ngumi za chembe si utamuua
 
Usiombe!...
Hapa ninapoandika hii text nimehamia chumba kingine na kutandika godora chini.....(Nalala huko).Ni HATARI..Huyu wangu ni hatari...Yeye akishachukia...hubomoa Milango,kuvunja TV,kuchana masofa....
YAANI...Bora wasio oa...hii ndoa yangu ni ngumu mno....
Na ukitaka kukusanya mtaa mzima uwe unajibizana naye....So me nimechagua kuto kujibizana naye na kuhamia room nyingine....
Kabla ya kuoa msio oa....
Waangalieni Vizuri wadada

Mtakuja vumilia wagonjwa wa akili
 
kuna mijike dume ina nguvu kama nini.
Kuna dada mmoja mwenye asili ya Iringa, lakini ni mkazi wa kanda ya kaskazini, siku moja alisafiri toka Iringa kuja anakoishi.
Akiwa njiani kuna mbabu alipanda gari kuja Kondoa, konda ili overcharge, yule babu alilalamika lakini konda alimpuuza.
Mama huyu mbabe alifuatilia hatua kwa hatua kilichoendelea, ulifika wakati alishindwa kuvumilia akaamua kumuita konda, alipofika kwenye siti alimuuliza..."umachaji babu sh ngapi"
Konda alijibu kwa kiburi "haikuhusu" akauliza x3 jibu likabaki halikuhusu.
Huyo mama/dada alimwita dereva na kumwamuru asimame, dereva alitii, kilichofuata mama alimshika konda na kumvuta nje, walipofika nje yule mama alivunja tawi la mti kwa mkono mmoja na mwingine kamkwida konda, kilichofuata Konda alipigwa fimbo za kufa mtu na watu walipotoka nje ya bus walimkuta kondakta analia kama mtoto ndipo wakamwomba mama huyo amsamehe...akatoa masharti arudishe pesa aliyo overcharge.
kuna mi mama ina nguvu hatari
A

Sent using Jamii Forums mobile app
Walah nimecheka jamani [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Nakumbuka visa Vingi lakini hizi Ndio vilikuwa too much.
1.jirani zetu,
Wote wanyakyusa lakini mwanaume alikuwa anapigwa mpaka anatoka nje kuomba pooh na msaada. Yaani anatoka nje baada ya kujaribu kuzichapa ndani,akiona amezidiwa na anavuja damu kabisa anatoka nje kuomba msaada,wanazichapa mpaka mwanaume anatoka nje yuko uchi kabisa wa mnyama. Tuliamulia mpaka tukachoka wakawa wanaokoa polisi jamii,mpaka mwenye nyumba akawapa notice na mtaani wakatimuliwa Maana mjumbe alisha wachoka na kesi zao kila siku.

2.Shangazi yangu
Ni mkorofi typically,Yaani yeye bila ugomvi kwa siku hajalala vizuri aisee. Anazichapaga na mume wake mpaka mwanaume anazimia. Kuna siku wakawekwa kikao na ndugu wa mume,sasa vile walivyokuwa wanamsema na mume wake akachangia maeno machafu sana,aisee alinyanyuka akaanza kutembeza kichapo kwa mumewe,akakimbilia ndani akamfuata huko huko alipiga mpaka mwanaume akawa anavuta pumzi kama anakufa hivi lakini bado anaendelea kupiga. Baba Ndio alikuwa ana wasili eneo la tukio,alikata nyaya akamgusisha nazo alipigwa na shoti Ndio akaacha.

3. Rafiki yangu,
Alikuwa mtata jamani sijawahi kuona wala Ku image,mzuri na ana msambwanda kama basi la Kilimanjaro. Ilikuwa akianza kuzichapa na bwana ake,mpaka wanakatana nyembe na kushikiana visu,full ngeu kila siku. Siku moja akatuita Mimi na Marafiki zetu wengine wa4,tumsindikize ubungo. Alawasha gari yake tukaingia sisi haoooo to ubungo. Alivyofika akapark,akaenda kugonga nyumbani Fulani wakati Huo na sisi tunashuka. Yule msichana aliyefungua,alivutwa kama mwizi. akaanza kumpa kipondo,alipiga,mwanamke anapigana kama john cena. Akaja kaka wa yule binti,akaingilia ugomvi. Rafiki etu akarudi kwenye gari,kwenye buto alitoa nondo na nyundo,ule ugomvi uliamuliwa na wanajeshi. Maana ilikuwa anapiga watu wawili na anawachakaza.
Nilivunja urafiki nae days ahead,nikawa simpokelei simu wala sijibu Sms zake.

4. Cousin wangu,
Ameolewa toka mwaka 2014. Around 2016 mume wake akawa anachepuka,lakini she is decent and hakuwa anamfuatilia. Na Hata alipo ambiwa mumeo huko Hapo somewhere na mchepuko hakuwahi kumfatiliza.
There is a day yule bwana akajichanganya,akamwambia cousin "Yaani wewe malaya umenichosha,bora ningeoa mama ako" ile siku ni alimpiga sitaki Kukumbuka ni alipiga kwa kiasi gani,akapiga tu simu nyumbani akasema jamani nimeua huku. Tulivyoenda jamaa hajitambui,alikaa ICU mwezi mmoja. Cousin nae akawekwa ndani na ndugu wa mume wake,sababu wakwe walivyofika Wifi mmoja akaleta jeuri aKampa kipigo akachanika mdomo na jicho wakaenda polisi. Mume wake alivyoamka akasema namtaka mke wangu,good thing mpaka Leo wapo pamoja,mwanaume alijua makosa yake,yakaisha. Wakafuta kesi polisi.
Mwanaume anapigwa na mwanamke mpaka anazimia??? Huyo mwanamke au shoga??
 
Aiseeee kumbe wanaume n viumbe dhaifu sn, hahahahaha ukute ht magu pamoja na ubabe wake kwa watz alishawai pigwa na dem enzi hzo[emoji3][emoji16][emoji16][emoji16]
Magu anategemea jeshi ha ha ha ha ha
 
Back
Top Bottom