Nalendwa
JF-Expert Member
- Aug 9, 2016
- 7,466
- 13,031
Yaan dada yangu mwanamke huyu kupigana namimi hawez japo ananguvu sana maana aliponisalia ndio nikamgonga sana yaan mpaka sasa hivi anaumwa maana aliumwa wakunyweshwa uji maana nilijua nafungwa2 ila akawakataza kwao kunishtak nakwabahat mbaya nimezaa nae nachonzo chaugomvi nilimtamkia kwenye simu kuwa tuachane baada yakuzozana kwenye simu ndio asubuhi yako akaniamkia maana siishi nae anaishi kwao yaan alipokuwa anahali mbaya sikuwa nakula mpaka najihisi now naweza kuwa namadonda yatumbo
Na hii ndio shida, wadada wanaopigana na wanaume ndio nasema ni risky.
Mkuu angalia usije kupiga tena mwanamke usije ingia matatizoni.