Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

Duh hii ni kweli nakumbuka najione huruma,hasa pale inabidi utoke nae kwenda sehemu ya shughuli au starehe alafu unajua kuwa mtakuta na ndugu na marafiki wa karibu,yaani hujui utasema nini au utafanya nini ambacho kinaweza kumuuzi alafu akaanzisha zali la kufa mtu,au kutoa maneno yatakayokuvunjia heshima mbele za watu.Unaanza kuwa na huzuni kabla hata hamjaenda,wakati mwengine unaamua kutokwenda kabisa.na ukisema uenda peke yako,hata urudi saa tisa usiku unakuta anakung'oja sebuleni au kalala kwenye kiti na nguo za kutokea ,pemben kaweka kile kigongo cha kukandia chapati.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna jirani yetu walidundan na mkewe

Mwanamke akamtoa mume ndani,akamtupa nje, jamaa alipigwa mpaka huruma,

Mwanamke akaingia ndani akamtolea mwanaume vitu vyote alivyonunua!
Dada ana nguvu yule alikua anatoa makabati,friji kitanda mwenyewe!
Mwanaume akabeba nguo zake akahepa!

😀😀😀

Jamani Asanteni kwa kuanzisha mwaka wangu Vizuri! 😀😀

Haha ananyanyua hadi mafriji, huyo kiboko aisee
 
Habari wakuu,


Katika mambo ambayo wanawake wanakosea ni kuwa wagomvi.

Hata katika mahusiano wanaume wanavumilia vingi, wengine huwaacha wasichana hao.

Wanaume wengine hukutana na msichana mwenye ugomvi na bila kujua anamuoa.

Sasa hapo ndio moto unawaka kwenye ndoa ndio wanaume wananyooka mwanamke kitu kidogo tu kashalianzisha kwa mumewe.

Kwanini wanawake wanakuwa wagomvi?

Wanaume mliowahi kuwa na na wasichana/wanawake wagomvi tujuzeni hapa.

NB; Sio wanawake wote wagomvi.
wengine sio wagomvi ila wanapenda kupigwa, Nikama vile anaewashwa na kuhitaji kukunwa, Naye anaanzisha zogo kusudi ikibidi aanze kukupiga, ukijibu mapigo ndio anasisimkwa kimahaba, usipompiga hupati kitu labda um'bake.
 
Kuna jirani yetu walidundan na mkewe

Mwanamke akamtoa mume ndani,akamtupa nje, jamaa alipigwa mpaka huruma,

Mwanamke akaingia ndani akamtolea mwanaume vitu vyote alivyonunua!
Dada ana nguvu yule alikua anatoa makabati,friji kitanda mwenyewe!

Mwanaume akabeba nguo zake akahepa!
Ha ha ndo shida ya kuchanga na mwanamke. Mie nanunua vitu vyote mwenyewe mpaka kodi ya nyumba!. Siku nikipigwa atatoka yeye sio mimi. Hapo kwangu[emoji846][emoji846][emoji846]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi nilimuacha demu wangu kwa sababu alikuwa hajiamini. Yeye kila muda alikuwa ananihisi ninachepuka, mara utamuona usiku usiku anakuja nyumbani na kusachi kila sehemu kuona kama nina demu nimemficha. Atanitukana na kunipiga makonzi pamoja na kuniita majina ya kijinga na kwenda kwao. Akiwa njiani ananipigia simu na kunitukana Zaidi huku akinionya kuwa akinikamata na demu atakata dushelele langu na kulila mbele za watu. Cha kushangaza, sikuwahi kuwa na mchepuko kipindi niko na yeye na hata sasa.
Huyo ni mwizi nambari moja, ndiyo maana amani anajihisi anaibiwa everytime
 
Back
Top Bottom