Nalendwa
JF-Expert Member
- Aug 9, 2016
- 7,466
- 13,031
Yaani kamepigwa ila bado tu hakajakubali, loh!!!
Haha!, hawa watu mwisho
Yaani kamepigwa ila bado tu hakajakubali, loh!!!
HuH!...😳
Heaven Sent espy
Kumnyooshea mwanaume kidole ni kujitakia majanga saa zingine. Kama huyu bi dada hapa alivyo nyukwa. Hiyo ngumi hapana kwa kweli.
Mweee nimekomaa
Wakurya hao. Wanagubu jamaniu r a real MAN,ila jamani yoooote tisa 10 ogopa mwanaume mwenye GUBU JAMAN,
Huyo mbona ni kama niliekua nae saa hizi[emoji1] [emoji1] [emoji1]Nishawahi kuwa na mwnamke mgomvi,nilijuta,alafu bahati mbaya alikuwa mzuri dizain za kina masogange hivyo kumuacha unafikilia mara mbili utampata wapi kama yule.
Unaweza ukafanya mazuri kibao,usipomfanyia moja tu,yaani anasahau yote na analianzisha! Hapo sahau sex,kuongea hata chakula ndani siku hiyo akipikwi bahati mi mwenyewe si mbaya jikon.
Wanawake wakorofì wanapenda wivu wa kijinga,hawapendi kusikiliza,na ni kama watoto anapenda sana kuridhishwa wakati wao hawajitahid hata kidogo kwenye mapenzi,M/Mungu aniepushe kukutana na aina hii tena.
Wakurya hao. Wanagubu jamani
In short watu wa kanda ya ziwa wana gubu sana...usisahau na wasukuma full mawivu ya kijinga na gubu
In short watu wa kanda ya ziwa wana gubu sana...
Hahahahaha,msituseme bwana wengine ndo tushafunga mikataba huko.In short watu wa kanda ya ziwa wana gubu sana...
Hahahahaha,msituseme bwana wengine ndo tushafunga mikataba huko.
Hivi inakuaje mwanamke anampiga mmewe.Najaribu kuimaigine naona giza tu hata sipati picha.
Kuishi na mwanake mgomvi ni hatari hata bibilia inasema"ni afadhali kukaa katika nchi ya nyika ,kuliko na mwanamke mgomvi,mchokozi.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] yeuwiiiMimi nilikuwa Na mchaga mmoja akaniomba hela ya sikukuu katikati ya mgegedo halafu kibo naiona hii hapa nikamwambia sina akaning'ata dah nikashuka chini kabisa
Sitasahau pigo hili
Sipendi wanandoa wapigane,yani bora mkipishana kauli muongee tu bila ndondi.Tena huwa naumia sana mwanamke kupigwa na mmewe.Bora tu mwanaume apigwe ingawaje wanawake ndo wanapigwa kuliko wanaume.na je mwanamme kumdunda mkewe nayo unaionaje??maan huko mnasahau pia we unaonaje kumdunda mkeo??ukiona sawa bas na sie sawa tu,,,nawapongezaga wanawake wa kenya dadek
ndoa zingine ni majanga wanaume anahamshiwa dudee halafu inakuwa siri ya ndaniSipendi wanandoa wapigane,yani bora mkipishana kauli muongee tu bila ndondi.Tena huwa naumia sana mwanamke kupigwa na mmewe.Bora tu mwanaume apigwe ingawaje wanawake ndo wanapigwa kuliko wanaume.
Sipendi wanandoa wapigane,yani bora mkipishana kauli muongee tu bila ndondi.Tena huwa naumia sana mwanamke kupigwa na mmewe.Bora tu mwanaume apigwe ingawaje wanawake ndo wanapigwa kuliko wanaume.
Sipendi wanandoa wapigane,yani bora mkipishana kauli muongee tu bila ndondi.Tena huwa naumia sana mwanamke kupigwa na mmewe.Bora tu mwanaume apigwe ingawaje wanawake ndo wanapigwa kuliko wanaume.
Usiombe!...
Hapa ninapoandika hii text nimehamia chumba kingine na kutandika godora chini.....(Nalala huko).Ni HATARI..Huyu wangu ni hatari...Yeye akishachukia...hubomoa Milango,kuvunja TV,kuchana masofa....
YAANI...Bora wasio oa...hii ndoa yangu ni ngumu mno....
Na ukitaka kukusanya mtaa mzima uwe unajibizana naye....So me nimechagua kuto kujibizana naye na kuhamia room nyingine....
Kabla ya kuoa msio oa....
Waangalieni Vizuri wadada