Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

Nliwah kuwa na dada mmoja kutoka kanda ya nyanda za juu magharibi mmmmh....aiseee, alikuwa ananionea sana!
TAKE THE POINT BELOW:

Yaani hiyo kusema tu "Mdada au Mwanamke anakuonea" kikwetu ni UDHAIFU mkubwa sana.

Mchukulie Mwanamke kama Mtoto mdogo hata akipanic akaliaaa akajigaragaza bado hawezi kuwa na nguvu kukuzidi wewe Mwanaume.

Ndio maana mimi visirani vyao vya masaa kadhaa navipenda tena napenda anililiiie hadi achoke alale mwenyewe.

Halafu sasa walivyo...baada ya muda ukimuahidi kitu ambacho anakipenda au ukimpa kitu ulichomuahidi zamani anasahau na hasira zinaisha.

Mwanzoni nilikuwa sijawaelewa...ila nakuambia wanawake ni kama watoto, hasira zao hazifiki mbali.

M baya ni yule tu mwenye maneno meeengi halafu anapayuka nje au mtoa siri za ndani.

Jitahidi uwafahamu hawa hawatakuumiza kichwa.
 
TAKE THE POINT BELOW:

Yaani hiyo kusema tu "Mdada au Mwanamke anakuonea" kikwetu ni UDHAIFU mkubwa sana.

Mchukulie Mwanamke kama Mtoto mdogo hata akipanic akaliaaa akajigaragaza bado hawezi kuwa na nguvu kukuzidi wewe Mwanaume.

Ndio maana mimi visirani vyao vya masaa kadhaa navipenda tena napenda anililiiie hadi achoke alale mwenyewe.

Halafu sasa walivyo...baada ya muda ukimuahidi kitu ambacho anakipenda au ukimpa kitu ulichomuahidi zamani anasahau na hasira zinaisha.

Mwanzoni nilikuwa sijawaelewa...ila nakuambia wanawake ni kama watoto, hasira zao hazifiki mbali.

M baya ni yule tu mwenye maneno meeengi halafu anapayuka nje au mtoa siri za ndani.

Jitahidi uwafahamu hawa hawatakuumiza kichwa.

Jamani, mbona rahaaaaa
 
Kabisaaa. Kuna wanaume understanding jamani mweeh
Unajua logically...siwalaumu wanaume wanaoteseka katika Ndoa au wanaoteswa na wanawake, Sababu kubwa sana huwa ni mfano,

- Mwanaume kuwa na elimu/ ufahamu mdogo kuliko mke

- Kuwa na mshahara mdogo kuliko mke au kutokuwa na mshahara kabisa kisha kumuoa mwenye nazo...maana yake Mke ndio atakuwa anasimamia shoo ya kila kitu nyumbani.

-Kumuoa mwanamke mwenye influence mbaya kutoka kwa ndugu au marafiki zake.

Hapo mwanaume anakuwa submissive na anakosa ujasiri kabisa...sasa mwishoni mara nyingi anaamua kuondoka zake ili akaishi na atakayemuweza.

Ni vizuri kabla ya kuoa au kuolewa ukafahamu tabia za mtu na kuamua aidha umuoe au usimuoe.

Au kuamua kumuoa na mapungufu yake ili ukamvumilie mpaka atakapojirekebisha.

Kukurupuka kuoa/ kuolewa kuna side effects haswa.
 
Hehe me mnyaki wa wapi sijui, hata kakibao sipigi lol. Khaa kweli kuna wanawake wagomvi

C.c Nalendwa espy

Afu gelofriend Evelyn Salt najua hujapita hapa. Njoo uanze weekend vizuriiii


Hahaha!, aisee nimecheka kama mazuri.
Shoga na ulivyo kimodo naona hata konzi lako halitauma.. Lol!
Hii kali lakini, sipati picha mwanaume anaomba poo from kipigo! 😀
 
Back
Top Bottom