Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

Usiombe!...
Hapa ninapoandika hii text nimehamia chumba kingine na kutandika godora chini.....(Nalala huko).Ni HATARI..Huyu wangu ni hatari...Yeye akishachukia...hubomoa Milango,kuvunja TV,kuchana masofa....
YAANI...Bora wasio oa...hii ndoa yangu ni ngumu mno....
Na ukitaka kukusanya mtaa mzima uwe unajibizana naye....So me nimechagua kuto kujibizana naye na kuhamia room nyingine....
Kabla ya kuoa msio oa....
Waangalieni Vizuri wadada


[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Wapo na tumekuwa nao!!
Wapo wengine wagomvi sana lakini nguvu hawana na
Wengine ni wagomvi na nguvu km Tyson
Majumbani humu midume tunalizwa na hawa majike dume
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Mwanamke mpole boring,labda awe mpole kupitiliza,lakini wapole ndio nnaowataka kwa sasa.Hao majike dume,ngumi mkononi,mdomo kama mc mi sitaki hata kuwaona.we mtu unarudi kutoka kazini umechoka unakaa nje mpaka uone taa imezimwa ndio unaingia ndani,ili kuepusha balaa.


Hahahah!, kumbe kuna wakati mnatia huruma...lol!
 
Hahahah!, kumbe kuna wakati mnatia huruma...lol!
We acha tu,mbona hizi ishu zipo sana tu.Tatizo jamii zetu za ki afrika huwa azijadili hata kuamini kuwa mwnamme nawez kuwa 'mistreated' na mwanamke,mwanamme pi si rahis kukubali mbele ya umma kuwa ndani ya nyumba ni moto tu,huwa tunakufa na tai shingoni,sehemu kama hizi ndio unaongea sababu hakuna anaekujua.
 
mwanamke akiwa mgomvi dawa kumwondokea...kila akianzisha ugomvi wake toka zako mwanamme..hamna haja ya kushindana nae..

sent from my IPHONE 7plus using jamii forums
mobile app
 
We acha tu,mbona hizi ishu zipo sana tu.Tatizo jamii zetu za ki afrika huwa azijadili hata kuamini kuwa mwnamme nawez kuwa 'mistreated' na mwanamke,mwanamme pi si rahis kukubali mbele ya umma kuwa ndani ya nyumba ni moto tu,huwa tunakufa na tai shingoni,sehemu kama hizi ndio unaongea sababu hakuna anaekujua.
[emoji2] [emoji28]

Mpaka mmetia huruma..
 
mwanamke akiwa mgomvi dawa kumwondokea...kila akianzisha ugomvi wake toka zako mwanamme..hamna haja ya kushindana nae..

sent from my IPHONE 7plus using jamii forums
mobile app
Mkuu utaondoka mara ngapi,jua wengine ni tabia.wakati mwengine unataka kupumzika nyumbani.ukiwa unaondoka kila mkigombana si inakuwa mwanzo wa kutafuta mchepuko upate pa kupumzisha roho.
 
Yote tisa kumi kwangu.Niliwahi milki mmoja mtani na akina shimboni we acha. Na leo nimemkumbuka sijui kama hatanitokea kwenye njozi akinicharanga vibao.Alikuwa akilianzisha hata watoto wake hawali mzunguko wa saa kwa siku.Hadi anabandua miguu nilishapiga magoti kwa mwenyezi kiasi cha kuota sigida.Mungu ni mkubwa lakini iliniathiri kisaikolojia kiasi mwanamke yeyote akinitajia kwamba ni wa kabila lile napoteza fahamu
 
Back
Top Bottom