Wanaume ukatili umezidi, unapigaje mwanamke mjamzito

Wanaume ukatili umezidi, unapigaje mwanamke mjamzito

Wanawake upenda wanaume madikteta, wanaume waungwana na wastaarabu wanasumbuliwa Sana na wake zao
 
Mwanamke ukiona matatizo yanazidi kwenye ndoa yako/mahusiano yako jitenge na huyo mtu,rudi kwenu tuliza akili kwanza na usijali jamii itakusema vipi.

Uhai wa maisha yako, furaha ya moyo wako, amani ya moyo wako iko mkononi mwako. Fanya maamuzi yaliyo magumu ambayo hautakuja kuyajutia.

Kuna viumbe vinajivika miili ya binadamu lakini roho ni za kishetani. Kuna mtu anafanya ukatili kwa akili za kibinadamu unaona kabisa haiwezekani.

Poleni sana wanawake wote mnaopitia kwenye changamoto ya ndoa. Usife moyo muombe Mungu akufanyie wepesi katika mapito yako.
 
Dah, why crying tho?
Nikikereka tu kilio na kununa [emoji16][emoji16][emoji3526][emoji3526][emoji3526]yaani km hujazoea utapata shida Sana!siongei Ila Sasa nakua napenda sex mnooo!!!yaani leo nadinyana kesho labor [emoji16][emoji2960][emoji2960][emoji2960][emoji2960][emoji2960][emoji2960][emoji2960]!!!
Mimba zangu ni visirani na kulia tu!nakua km mtoto

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
 
Nikikereka tu kilio na kununa [emoji16][emoji16][emoji3526][emoji3526][emoji3526]yaani km hujazoea utapata shida Sana!siongei Ila Sasa nakua napenda sex mnooo!!!yaani leo nadinyana kesho labor [emoji16][emoji2960][emoji2960][emoji2960][emoji2960][emoji2960][emoji2960][emoji2960]!!!
Mimba zangu ni visirani na kulia tu!nakua km mtoto

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
Aisee hizo drama ningeaga mashindano mapema sana, nadhani naelewana na mwanamke mkomavu zaidi thus why akileta utoto namtiaga makofi. Drama its a big no, tuongee tufurahie ila getting crazy i cant deal with nagging and shiet
 
Mungu Wangu!!!

This is Bad Kwakweli, Mwili umesisimka.
Na uanaume wangu huu sijawahi kupiga hata mwizi sembuse mke.

Mara nyingi wanaume wa hivi wanakuwa hawajiamini, Au wanakuwa wanahisi wanadharauliwa muda wote. Hivi unaanzaje kumpiga mwanamke kiasi hiko aisee!!

Tena unampiga mkeo? Hujamfumania Wala, kibaya ana mimba ya mtoto wako. Aisee!! Mbaya Mnooo.

Alaaniwe uyo jamaa mshamba, Hakuna mwanaume mwenye akili anaweza kufanya hiki alichofanya uyo jamaa.
 
Nikikereka tu kilio na kununa [emoji16][emoji16][emoji3526][emoji3526][emoji3526]yaani km hujazoea utapata shida Sana!siongei Ila Sasa nakua napenda sex mnooo!!!yaani leo nadinyana kesho labor [emoji16][emoji2960][emoji2960][emoji2960][emoji2960][emoji2960][emoji2960][emoji2960]!!!
Mimba zangu ni visirani na kulia tu!nakua km mtoto

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app

Heheee! Umenifurahisha sana swahiba wangu!
 
Ndivyo mlivyo siku zote. Leo mnajishangaa🤔
 
Hao wanaopiga mwanamke mjamzito ni mbuzi, Mimi hata Kofi mbengo zitafongokaaa
 
Msimamo Wangu ni kwamba popote pale nikimkuta mwanamke analia Sitamuonea huruma hadi pale nitakapojua story ya upande wa pili.

Believe this gender at your own peril, they always playing victim cards. Her husband cannot just wake up and do such atrocities things to her unprovoked, she must have done something that annoyed him.
I never ever pity this gender.
Kwenye hii Dunia ya mapenzi Kuna wanaumme wazur sana Tena sana na Kuna wanawake wazur sana Tena sana. Na upande wa pili Kuna wanaumme Vimeo/wabaya sana Tena sana na Kuna wanawake wabaya sana. Mkiendana mnamshukuru Mungu na msipoenda mnaishi kimachale.

Lakin kwa hili hata kama hatujapata za upande wa pili mwanaume huyu ni katili na Yuko kwenye kundi la wanaumme wasio na huruma. Hata kama amekosea sio kwa ukatili huu
 
Ila hii Dunia Kuna wanaume was hovyo sana.,Dah!
Watu Wana roho za chuma Kweli Kweli
 
Ndivyo mlivyo siku zote. Leo mnajishangaa[emoji848]
Siyo wote. Wapo wenye huruma, upole na ustaarabu, ila wanawake wengine wanazitumia hizi sifa kama udhaifu.
 
Nonsense. Wewe ndo wakwanza kuishi na mke? Ukimpiga unapata faida gani? Kwanini msiachane? Mtu kama wewe tayari you're prepositioned kufanya ukatili wa namna hii.
Kwenye ndoa siyo kila kesi ni kukimbilia kuachana ingekuwa ni kitu simple kiasi hiko wanaume wengi sana wangeshavunja ndoa zao kutokana na kupewa adhabu ya “kubaniwa upaja” if you catch what i mean!!

Na wanaume wengi duniani hupiga wake zao “WARNING SLAPS” (hii wanawake wengi duniani hukutana nayo siyo dada zako wa kibongo tu na wanatulia) yaani vibao viwili vitatu kuweka akili zao sawa kutokana na upo muda unafika wanajizima data wanakuwa kama hawana vichwa.

NB; sisapot mume kupiga mke hadi kuuwa au kujeruhi sana ila tuelewe kila kitu huanza kwa sababu ingewezekana ktk matukio mengi tungeelezwa kilichokuwa nyuma ya pazia hadi kufika hali mbaya tungekuwa na mtazamo tofauti hapa.
 
Akishasikia "niachie kelele" ...."hebu ninyamazie" hiyo ni amri sio ombi, siongei tena kitakachofata ni makofi.
[emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]kaahhh...pole yake,mi sijawahi asehh..kupigwaaa

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom