Wanaume ukatili umezidi, unapigaje mwanamke mjamzito

Wanaume ukatili umezidi, unapigaje mwanamke mjamzito

Msimamo Wangu ni kwamba popote pale nikimkuta mwanamke analia Sitamuonea huruma hadi pale nitakapojua story ya upande wa pili.

Believe this gender at your own peril, they always playing victim cards. Her husband cannot just wake up and do such atrocities things to her unprovoked, she must have done something that annoyed him.
I never ever pity this gender.

Uzi Mzima Wewe Ndiye Uliyeongea Point / Facts / Jambo La Maana Sana. #Respect [emoji817]

Kuna Mwanamke Alinipanda Kichwani Siku Moja…..Acha Niishie Hapa. Nashukuru Mungu Aliniepusha Na Balaa.

Mwanamke Yeyote Asiye Na Heshima / Adabu Muache Akupitie Mbali. Wapo Wengi Tu Wa Maana Take Your Time.
 
yaani hapo angekwenda polisi
Fasta angewekwa ndani.
Shida mna huruma Sana.
 
Msimamo Wangu ni kwamba popote pale nikimkuta mwanamke analia Sitamuonea huruma hadi pale nitakapojua story ya upande wa pili.

Believe this gender at your own peril, they always playing victim cards. Her husband cannot just wake up and do such atrocities things to her unprovoked, she must have done something that annoyed him.
I never ever pity this gender.

Kupiga ndo solution?
 
Extrovert hajakukera bado km mwanzo atachezea tu Makonzi[emoji38][emoji38][emoji38]
Hivi mnapigana afu baadae mnapeana Mambo ?au inakuaje?[emoji16][emoji16]ujue sielewi inakuaje
Aseehhh[emoji6][emoji3526][emoji2960][emoji2960][emoji2960][emoji2960][emoji2960][emoji2960]

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app

Wengine wanapeana na wanaanza kupiga story utadhani hawakutoka kwenye taharuki!
 
Hali ilivyo Sasa ya kizazi chetu ni mbaya Sana, wanawake na wanaume wamekua wahanga wa manyanyaso kwenye ndoa na mahusiano ya kimapenzi.

Kiukweli Sasa hivi ukatili wa kijinsia umeongezeka mnoo,Ila cha kushangaza unawezaje kumpiga mkeo au mpenzi wako mwenye mimba ,[emoji26][emoji26][emoji26]bila huruma ?kipigo cha mbwa mwizi?hivi mmerogwa?stress za tozo,ugumu wa maisha au ndo kutaka mtoto afe?

Honestly ktk maisha yangu toka kuzaliwa sijawahi shuhudia vipigo kutoka kwa baba akimpiga mama.
Sasa hivi naona ndo staili ya maisha kupigana ,uhai wenyewe mfupi bado unampiga mtu na mimba?huzuni sana ... inasikitisha

Nimesikitshwa na habari ya huyu dada kwa kweli amepigwa na mmewe na mimba ya miezi nane, mpk amejifungua mtoto bahati mbaya(amefariki)yote nadhani chanzo ni vipigo vya kikatili

Nimegundua watu wengi wanaishia kwenye mateso ya ndoa kuogopa kuwa single..!daahhh huzuni sana aseehhh
Huyu dada ni msanii wa jua Kali,Sasa Kama hao watu maarufu wananyanyasika hvyo huku kungine Hali ikoje?
Unapiga mtu mwenye mimba?ujue sijawahi kushuhudia huwa naskia juu juu tu kumbe haya Mambo yapoo?

Wanaume pungunzeni ukatili,tumeambiwa pepo ziko chini yenu lakini sio kwa kumpiga mtu mpk kushonwa !mtupende mkishindwa turudisheni kwa wazazi wetu kwa usalama na amani kabisaa!!haha kupigana na mimba

hapana kabisaView attachment 2331362View attachment 2331364View attachment 2331365View attachment 2331366View attachment 2331367View attachment 2331368

Huu sio ukatili tuu ni ushetani
Hivi mwanaume Huyu anajiskiaje😓😓😓😓😓
Ila kuna wanawake wavumilivu wa kuvumilia hadi visivyovumilika😢😢😢
 
Extrovert hajakukera bado km mwanzo atachezea tu Makonzi[emoji38][emoji38][emoji38]
Hivi mnapigana afu baadae mnapeana Mambo ?au inakuaje?[emoji16][emoji16]ujue sielewi inakuaje
Aseehhh[emoji6][emoji3526][emoji2960][emoji2960][emoji2960][emoji2960][emoji2960][emoji2960]

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
Ofcourse mapenzi hayaishi sababu anajua ameleta ufala, she knows how lovely i am but when it comes to manning up sinaga mchezo. Utani unawekwa kando unakula mabanzi 😂
 
Back
Top Bottom