Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume tuna Kazi Mweeeeee

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 25, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,379
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwajinsi alivyo hypo Ni saw a kabisa
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani mlitaka msiwe na kazi? Kwa wengine huo ni upendo. Kwa mswahili huo ni utumwa! Ni suala la wewe uko upande gani. Hata hivyo kusaidiana ni muhimu kuliko kumwachia mzigo.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,074
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Viatu vizuri hivyo,lol
    kaka anajua akitakacho maishani. Hiyo mpododo ukiwa umebeba mizigo mtikisiko unakuwa sio sawa. Raha yake uwe free hivyo, mkifika home udenda umeshakauka. Naiwazia tu wallet ya kaka wa watu hehehehe.
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,409
    Likes Received: 3,577
    Trophy Points: 280
    ukitaka chau uvunguni sharti uinue kitanda
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hapo ukiwa mtu wa papara kama platozoom huonji kitu. Utaishia kuwa na hasira na ku`canceli mitoko daily.
    Huyo mrembo anataka aachiwe nafasi na bajeti, aupare taratibu.
    Kula nanasi kwahitaji nafasi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,580
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hata mi ningenunua na kubeba...if thats what it takes to have her!
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,489
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mimi nisingemsumbua kwenda nae shopping, ningemwambia anipe shoppimwg list yeye abaki kupumzika home, PakaJimmy mambo!?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa kiwango hiki ni sawa tu hata akitaka nimbebe na yeye...LOL
     
  10. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Safi Sana! Mwanamume wa Kibongo angeona aibu kumbebea mkewe mizigo!
     
  11. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Ndiyo maana wakina dada mkipata kidume muwindaji au hata (play boys) mnaingia mkenge kiulaini sanaaa...Huwa mnatumia vipimo dhaifu sana kutambua upendo wa mwanaume.
    Acha huyo mdada aruke ruke na "Cat Walk" yake lakini kidume muwindaji haoni shida hata kukupigia goti na kutoa mchozi lakini anajua giza likiingia ataishughulikia vipi....
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,660
    Likes Received: 904
    Trophy Points: 280
    Hao hawafahamiani.
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu Baba V, mambo safi bosi wangu...mi sirudi tena Chit-Chat bana...kule wakubwa mmemiliki kila idara...acha mi niendelee na mastress kama hivi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,526
    Likes Received: 5,721
    Trophy Points: 280
    Hata Gunia la Mkaa nitabeba na kiroba cha mahindi
     
  15. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Damn that body....
     
  16. K

    Kiwera Mikaeli Senior Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    It pays... Let him do that
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,622
    Likes Received: 726
    Trophy Points: 280
    mh,me mependa kigauni chake. . . cha ukwee
     
  18. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 424
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Nahisi kama hamjui MAP INTERPRETATION! Huyu mshkaji katoka zake shopping, chombo nacho kilikuwa katika WINDOW SHOPPING, wakati mshkaji anatoka na mafurushi ya bidhaa hiki chombo kikaona kitumie nafasi ya ushawishi wake ili kama vipi hiyo mizigo imuhusu! Kwa sbb jamaa anaonekana hana time kabisa na huyo mwandafada, ila mdada amepita kwa speed 120 ili amuachie vumbi mshkaji, na kwa tabia halisi ya mwanaume hatoona tabu kumkabidhi hizo bidhaa mwanadada hata kama alikuwa kamnunulia mama ake mzazi! Ni mawazo yangu tu!
     
  19. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Huyo jamaa hal huo mzigo, inaonekana ni msaidiz wake, tizamen myenendo yao na mionekano ya sura, wapenz hawaw hivyo..!!
     
  20. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hivi mswahili/waswahili ni mtu/watu wa namna gani?
     
Loading...