Wanaume tukutane hapa tumshauri Captain Gardner

so ishu aendelee na mambo mengine kuliko kuishi kwa kusimangana na kulala mzungu wa nnee bora kila mtu ale kona kwani nini!!!?
 

Umeona eh
 
The Boss
Hahahaaaa,kuna jamaa juzi juzi hapa aliniambia eti nina LL.B Marekani hawatoi LL.B.

But then again I went to the School Hard of Knocks where I majored in Major and got a PhD. in Common Sense:smile-big:.

Juris Doctor (JD) and it is a graduate program!:smile-big:
 
Mbona unakiburi ivyo wewe mwanamke...alafu ndio unaniambia nichepuke na wewe... nimekushtukia kumbe unataka
unigardne.

ushaona mchepuko unafanyiwa kiburi? mchepuko unapendwa, unalindwa, full kujali shaka ondoa mchepuko wangu
 

wanandoa wakichoka bana ha ha ha full kutangazana ukistaajabu ya jide kusema gadner anashika wahudumu makalio utayaona ya flora kusema mbasha alikua.anamuomba tigo he he he ncheke kama mazuri vile
 
Daah amuache kama ni ngua kashamvua.......manake huwa anasisitiza kuwa hawajaachana bali yeye jide ndio kamuacha gadna....
 
JD sio akili yake hii lazima kuna mtu anampa kibur kwan yale si maneno ya kuandika mtandaoni halaf ukajiona uko sawa lazima una kitu unajivunia,bt GG chukulia poa 2 huyo ana akili za panzi.
 
kuna haja gani ya kuandika instagram, fb, twitter etc kwa mtu mzima kama gadna.

kuna umri ukifika mambo ya mitandao unayaweka pembeni. unafanya maisha kimya kimya.

: D Mbona [Le Mutuz ] mitandao ndo kwanza anaanza :what:
 

like like like!
 
Last edited by a moderator:
When you argue with a fool,then you end up to be a Fool!
 
Hawa wanandoa hawa????? pasua kichwa ila jide bana hahaaaaaa heshima pesa mjini
 
Mwanaume kama Gadner ni FA.LA

Mwanaume tokea lin UKAPENDA VYA KUPEWA.
 
Mwambieni;

Aache michepuko,siku zote ndio inarudisha watu to square one.............

Akiwa na mwanamke asimpige na kumuumiza kisaikolojia kwa kumpiga mbele ya public na kumuonyesha michepuko yake hadharani........wanawake tumeumbwa uvumilivu ila ukifika kikomo...utajutraaaa....jide amevumilia vipigo na michepuko baadaye akashindwa katoa frustration zake mtandaoni......

Lastly mwanaume wa kweli hapigani na mwanamke,baada ya kuona jide kamwaga yake angeuchuna tu kuongea na yeye imemshushia heshima fulani......
 
Amkaushie tu yule mwanamke ni bingwa wa malumbano na akiona anaelekea kushindwa anakimbilia huruma ya wana jamii.
Kukaa kimya ni jibu tosha.
there you are mkuu...mimi tangu zamani nawaambia wana kuwa JD hajui kunakomfaa...taarabu taarabu taarabu..na kwa mtu yeyote mwenye ufahamu wa wastani anajua JD needed that marriage kuliko Gadna

Hivi mnaujua umri halisi wa JD? KIBIBI IS AN UNDERSTATEMENT!!!

Na historia yake ya kudownload vitoto ambavyo havijafika umri wa kuzaliwa? no wonder she cant conceive!!!

na vipi Gadner akiamua kusema yaliyojiri South Africa between JD na Ruge? nani malaya hapo

Huyu komando (naprefer kureplace "o" ya kwanza na "u" na kuweka space kabla ya "n" na kuongeza "o" mwishoni katika hilo jina) is just a cry-wolf...yeye ndo wa kulialia tuuuu!

in fact she is a loser through and through

kwa kujistukia ndo huwa anakuja na foolish songs zenye verse kama "wanauliza nitaolewa lini, nitakufa lini' nitaachika lini, nitazaa lini" well yote yatatimia lakini mtoto atamsikia bombani...na kwa vile hajui kusamehe naye hatasamehewa na kujaliwa mtoto... sura yenyewe kama dume!

kuna yeyote anayekumbuka alivyojaribu kukata mauno kwenye ule wimbo sijui " usiusemee moyo? it was more like msitimu wa tanesco unajaribu kushake...pambaafffff
 
kuachwa kunauma.... ata akimjibu ndo kishaenda hivyo, ataendelea kuendesha vits yake mambo ya vogue atabaki kusimulia
#IshakuwaHistoria

kuachwa na mwanamke mwenye sura akitabasamu kama anapiga chafya??? be my guest, anythime!!!

I bet Gadna akiwa kwa bed alikuwa analazimika kuvuta image ya Mariah Carey ili aweze angalau kupata bao
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…