Wanaume na ugonjwa wa kutokujiamini

Wanaume na ugonjwa wa kutokujiamini

Kuna mambo mawili hapa yamechanganywa

1. Michepuko
2. Watafta wachumba au waoaji.

Mtu anayetafta mchepuko siku zote anatumia asset alonayo ili kutimiza haja yake, si kwamba hajiamini lakini anaona hakuna haja yakutumia nguvu nyiiingi kuanza kutongoza sijui miezi ndo uje ukubaliwe wakati anataka wa kumalizia hamu tu.

Aina ya pili ni watafta wachumba au MTU wa kufanya nae maisha. Always mtu huyu hawezi kufanya masihala ya kushow off gari au pesa labda awe kazaliwa na kukulia Dar so hajahudhuria jando.

Kwahiyo nashauri unapojenga hoja yako ujikite ktk hayo makundi mawili na usipecify ni kundi lipi hawajiamini. Usije kutufikilisha hapa kumbe unaongelea michepuko.
Ladba dada anatafuta mchumba , wakati mwenye gari anatafuta mchepuko. Mgongano wa kimaslahi.
 
Acha kupotosha na kupritend wanawake mnachoangalia nw ni material thngs ya mwanaume umaweza usimpende men ila ukamkubali tu ili unufaike kiuchumi Na huku ukiwa na unaye mpenda
Dunia ya sasa hiv mapenz bila pesa utaumizwa tu
 
Jamaa labda hakuvutiwa sana na wewe maana angekaza na ungeachia tuu. Ebu nipe address yako PM nikuibukie kama announmous na nitaleta mrejesho kwenye uzi huuhuu kama umechomoa au laa
 
Hahaha jambilo hunaga kitu positive cha kusema kuhusu mimi, inawezekana kuna sehemu nilisema jambo likakukwaza sana mpaka leo, pole lakini...wewe kinga unakumbuka lakini?
Cheza fair play...kabla hujauliza ungemjibu tehe...am de night watcher though
 
Posted just 14 hours ago,...!!! Mdogo wangu umekua...natanguliza marahaba.


#unanikumbushaZamani
 
Yani mulemule,kweli wanawake tunatofautiana,mtu anaekutafuta kupitia mali zake simply means anakununua hio sio relationship ni biashara..
Aaah me nawaangaliaga tu nacheka kimoyomoyo, na hivi tu-pride twetu wengine mwee. Ni wanaume wachache wanaoweza kumaintain characters zao hata baada ya kupata pesa nyingi. Wengi wakishashika vijicent mmmh you will see their true colors. Good Lord I have/will never allow any man to treat me as one of his items, my man should respect me mnoooo tena nikiwepo na hata nisipokuwepi.

Material things nishacompromise na ntacompromise tu ikibidi, ila kwenye character no way kucompromise. Umeshindwa kuwa na manners wakati una mapengo, ntakubadilisha leo na meno yako 32? Material things zinatafutwa, ila kumbadilisha tabia mtu, please I'm not an agent of change unless hiyo tabia yake naweza kuiaccept tu. Hawa approaches zao zinawafail sana, manake mtu anajibeba huko na vihela vyake, akifika anajifaragua huyo anahisi hachomoi huyu mmmh mmmh. Wapo lakini wanaopatikana kwa style hiyo
 
Saa nyingine hiyo hali inachangiwa na low self esteem (inayosababishwa na poverty) kwa upande wetu sisi wanaume, nikupe mfano mzuri mm kuna dada mmoja mrembo sana alinionesha signs za kunitaka kimapenzi ila nlishindwa kum-approach kwa sababu nlijiona kuwa mm sio type yake, nlikuwa navaa nguo za mtumba..jeans mpauko mashati yenyewe nlikuwa nayo matatu, hlf dada mwenyewe ukimwangalia tu alivyo ni type za kina madam ritha (kwa jinsi anavyojiweka) and she looked expensive and beautiful, nikasema mmmh sipo class yake, nikafuta wazo la kumtongoza nikaona bora niwe nae karibu as friends stirctly for chatting, kutokuwa nae kimapenzi nahis kulinipunguzia headaches zisizo na msingi.. brenda18 Heaven Sent Valentina angelita
Bro... nimependa sana ukweli wako,
Unajua kuna muda mwanaume unakutana na zari la kuzimikiwa na mtoto mkali yaani demu ambae kwa kumwangalia tu anaonekana classy yake ni ya juu kulinganisha na yako hata mkiwa mmesimama mnaongea mbele za watu karibia kila mtu anawashangaa, sasa hapo kwanza kabla hata hujaamua kuingia nae kwenye mahusiano kwani tayari hakuna pingamizi basi lazima vitu utaviangalia ambavyo vitakuhakikishia mahusiano mazuri unayo yataka na utabaki na uanaume wako,

mfano,* je kwa utofauti wetu huu tulionao hawezi kuutumia kama fimbo ya kuniletea kiburi?
*kwa utofauti wetu huu hawezi kuutumia kma silaha ya kuninyima mimi uhuru hata wa mawasiliano? Alafu hapo ndio unakuta hata simu unayotumia amekununulia yeye hivyo kila sauti ya kike inayoingia mbele yake lazima uitolee ufafanuzi?
*je atakuwa tayari kunishirikisha katika matatizo yake hata ya kifedha japo ananizidi mbali tu kwenye swala la fedha?

Hivyi ni baadhi ya vitu vya kujiuliza alafu unajitafutia majibu mwenyewe hili usije ukawa mtumwa mapenzini japo unatembelea ndani ya lexus kutoka kutembea kwa miguu. Mwanaume haitakiwi hadhi yako ya kiume kwa mwanamke ipungue hata kidogo hata kama yeye ndio mambo yote kwako.

Saa nyingine hiyo hali inachangiwa na low self esteem (inayosababishwa na poverty) kwa upande wetu sisi wanaume, nikupe mfano mzuri mm kuna dada mmoja mrembo sana alinionesha signs za kunitaka kimapenzi ila nlishindwa kum-approach kwa sababu nlijiona kuwa mm sio type yake, nlikuwa navaa nguo za mtumba..jeans mpauko mashati yenyewe nlikuwa nayo matatu, hlf dada mwenyewe ukimwangalia tu alivyo ni type za kina madam ritha (kwa jinsi anavyojiweka) and she looked expensive and beautiful, nikasema mmmh sipo class yake, nikafuta wazo la kumtongoza nikaona bora niwe nae karibu as friends stirctly for chatting, kutokuwa nae kimapenzi nahis kulinipunguzia headaches zisizo na msingi.. brenda18 Heaven Sent Valentina angelita
 
Back
Top Bottom