Wanaume kwanini kila utundu wa chumbani hamtaki?

Wanaume kwanini kila utundu wa chumbani hamtaki?

Ok nashukuru, hivi kweli unaeza ukasafiri mwezi kisha ukirudi huna hamu na mkeo? Ata kumkiss ni shida, midnight dushe inasimama husemi adi niskie ikinigusa ndo nijishughulikie kweli!!! Heee ni mapito
Pole. Kuna watu wanapitia hali kama yako na zaidi.
 
Mtani, huyo jamaa ana matatizo sana. Kwa nini amuache mkewe ajitie vidole jamani? Kwa kweli sio vizuri, kumtimizia mke mahitaji yake ni obligation na sio ombi.

Lakini mtani, we huoni kuwa huyu mwenzako anajifanyia ka promo humu? Manake mabazazi watakuwa washafika pm tayari?
Kuna baadhi ya post zake nimeziona mtani,ni matatizo mtani.
 
Poleee
Amekuchosha huyo wa kwako mydear. Tena huyo ni wa aina yake. Tulionao sie wanataka tuact kimalayamalaya chumbani. And we give them what they want.
Unawekewa masong ya majuu ucheze na zile vichupiichupiii vya kambaa nk au unakuptisha mitaa ile ya masokoo alafu anakwambia bwegee wewe cheki totoz wapo bombaa wee umelegealegeaa tuu maana umenipata mjinga wa kukulea kifaraa...
Lugha uliyotumia kwangu mashikolo magen.
 
Poleee
Unawekewa masong ya majuu ucheze na zile vichupiichupiii vya kambaa nk au unakuptisha mitaa ile ya masokoo alafu anakwambia bwegee wewe cheki totoz wapo bombaa wee umelegealegeaa tuu maana umenipata mjinga wa kukulea kifaraa...
Pole ya nini? Na sijaelewa nia ya wewe kuniambia hivyo.
 
Ok, kuna wakati mnaweza chukua ata beseni dogo mkajisugua migongo chumbani kwenu, yaani kungwi wangu alinifunda kuishi mazingira ya kila aina na jinsi ya kufurahia sex but ni shidaaa ujuzi una expire siwezi kufanya tena
umezeeka nini? mbona unalalamikia kuexpire??
 
Lo! pole kwa huo mkasa, lakini si wanaume wote waliopo kwenye ndoa wanahilo tatizo, chamsingi kaa na mumeo umueleze wazi kuwa anakunyima raha kwa tabia yake hiyo ya kukataa mahaba toka kwako. Nahakika mkijadiliana vizuri atakumbuka wajibu wake, maana wanaume tuna mambo mengi ya kimaisha huenda akawa kazidiwa upande mwingine wa maisha.

Nawasilisha.
 
Sex ntafanya kwa reproduction tu mambo ya romance na kulala na mwanamke kila siku yatalemaza akili yangu i wanna be free
 
Poleee
Unawekewa masong ya majuu ucheze na zile vichupiichupiii vya kambaa nk au unakuptisha mitaa ile ya masokoo alafu anakwambia bwegee wewe cheki totoz wapo bombaa wee umelegealegeaa tuu maana umenipata mjinga wa kukulea kifaraa...
Mbona husomeki
 
Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!
Pole sana, nimekua nikiwasaidia watu wa type yako wakati wa matatizo kama haya yanapojitokeza, unachotakiwa kufanya ni kuja kwenye darasa langu nami nitakushughulikia effectively na utasahau hayo maumivu yanayokukumba@
 
Kweli wanaume wa Dar shida mpaka wake zao wanakuja kulalamika huku.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom