Wanaume kwanini kila utundu wa chumbani hamtaki?

Wanaume kwanini kila utundu wa chumbani hamtaki?

Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!
hahahahaaaa nimecheka kwa kweli
 
sio hataki
hujui kuvifanya hivo vitu..
watu hawafanyi fanyi tuu ilimradi
wanafanya kazi kweli kweli..

sio mwanammke mmeo karudi chumbani pachafu pachafu
wewe hujaoga, hujapika mtt mchafu
yani mazingira kwa ujumla hayaridhishi..
haya mwanammke kujipaka lotion ukapata kijimvuto hujipaki umepaukaaa huna mvuto.. kosa pia

huna ubunifu ww unakatika kama kigodoro ,cheza kwa step bidada
uno la madoido kwa manjonjo..
unanyonya kama una kiu ya maji ya bomba... chaaa!!! nyonya kwa step
usikariri

ukiolewa basi balance shape hio
sio unajinenepea tu kama fenesi za Tanga unakosa mvuto

kwa style hizo mtaibiwa mpaka mwisho...
mwanammke mazingira mwanammke ubunifu!! upo nyonyooo[emoji108][emoji14][emoji12][emoji12]
 
Mapenz ya uchumba au ya mwanzo wa ndoa ni tofaut na yale waliokaa mda mrefu kweny ndoa coz kuna kuzoeana na hat kuchokana
 
sio hataki
hujui kuvifanya hivo vitu..
watu hawafanyi fanyi tuu ilimradi
wanafanya kazi kweli kweli..

sio mwanammke mmeo karudi chumbani pachafu pachafu
wewe hujaoga, hujapika mtt mchafu
yani mazingira kwa ujumla hayaridhishi..
haya mwanammke kujipaka lotion ukapata kijimvuto hujipaki umepaukaaa huna mvuto.. kosa pia

huna ubunifu ww unakatika kama kigodoro ,cheza kwa step bidada
uno la madoido kwa manjonjo..
unanyonya kama una kiu ya maji ya bomba... chaaa!!! nyonya kwa step
usikariri

ukiolewa basi balance shape hio
sio unajinenepea tu kama fenesi za Tanga unakosa mvuto

kwa style hizo mtaibiwa mpaka mwisho...
mwanammke mazingira mwanammke ubunifu!! upo nyonyooo[emoji108][emoji14][emoji12][emoji12]
 
Swali hili lina nguvu sana upande wa pili nami nauliza ni kwa nini?
 
Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!
Nikutafutie dogo dogo wa kukupooza?
😛
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom