Wanaume kwanini kila utundu wa chumbani hamtaki?

Wanaume kwanini kila utundu wa chumbani hamtaki?

Yaani ahsante, laiti kungekua na jinsi ya kuniona ungesema uyo mume ana jini mahaba, maana sijisifii kiukweli but ukiniona kwenye picha utasisimka ila yy hastukiiii walahi!
Kumbe mtoto uko vizuri hlf jamaa anashindwa kula tunda? kwakweli kwenye miti hakuna wajenzi
 
Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!
hahahaaaa umevumiliaaa yamekushinda uwiiiiiih!!! mama pole sana miaka mitano unagegedwa tuu bila kuchezewa matundu yooote. hahahaa pole sana. wanume badhi ndo tulivyo na huyo c ulimchagua kwa kumuangalia sura (babyface) tu? auu mlitest kwanza alafu ukaingia kichwakichwa.. Hii ndo shiddah ya kuchagua visura vya babyface na mishiko lkn kunako 18 hamna kitu. uwe unachagua sura kama zetu hizi ambu angalia hii yangu afu itathmini kwa muda alafu emage au vuta hisia hiyo sura wakati unagegedwa angalao unaweza kupumua vizuri japo kwa muda mfupi. duh HURUUUUMAAAA unatia huruma.. pole sana ukizidiwa itafute hiyo sura itakusaidia.
TAFAKARI.. CHUKUA HATUA.
 
Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!
JIBU NI MOJA TU MICHEPUKO INAJUA KUJITUMA. KILA TUNDU UNAPEWA HAKUNA KIGUGUMIZI.
 
Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!
SIKU MOJA JARIBU KUMPITISHA IKULU NDOGO BILA YEYE KUJUA ALAFU UMSIKILIZIE ATAKUWAJE NDANI GAME
 
sasa utakuta mwanamke mwingine anataka akunyonye tigo, sasa dada hapo hata kama ingekuwa ni ww ungekubali???, yani dume zima mm uninyonye tigo, c ndo upunga unapoanzia hapo Princess21
 
Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!
nikugeuze princess,
sema nini unataka[emoji3]

#natania tu
 
kimalaya malaya, do you mean mumeo hata akikuomba tigo unampa...samahani lakini tatty
 
Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!
Ndio ufurahi, huchoki..wewe tulia achomeke, achomoe, chomeka-chomoa, chomeka-chomoa, chomeka-chomoa... mpaka ukojoe,...
 
Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!
Hata wanawake wako wa hivyo
ule wimbo sijui wa nani unaosemaKila nikimgusa napigwa kipepsi baba paroko nisaidie.
 
Mwanaume hata umfanyie nini kama mhuni mhuni tu, hesabia maumivu...utakatika saanaa...mautundu meengiii lakini mwenzio hata hayupooo...pole ila jipende mwenyewe ucjisahau sana ukaanza kujiweka rafu...yni jikubali mwenyewe ipo cku atastuka tuu..
ASAMTE MKUU
 
Acha nimuombe mtani wangu Eli79 aniitie mdukuzi waone visa vya mwanaume mwenzao maana kuna sredi moja ya mdukuzi wanaume wanatulaumu kuwa wanawake tunawabania haki zao za unyumba.
Mtani, huyo jamaa ana matatizo sana. Kwa nini amuache mkewe ajitie vidole jamani? Kwa kweli sio vizuri, kumtimizia mke mahitaji yake ni obligation na sio ombi.

Lakini mtani, we huoni kuwa huyu mwenzako anajifanyia ka promo humu? Manake mabazazi watakuwa washafika pm tayari?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom