Wanaume kwanini kila utundu wa chumbani hamtaki?

Wanaume kwanini kila utundu wa chumbani hamtaki?

Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!
Cc😡Mdukuzi
 
Ok nashukuru, hivi kweli unaeza ukasafiri mwezi kisha ukirudi huna hamu na mkeo? Ata kumkiss ni shida, midnight dushe inasimama husemi adi niskie ikinigusa ndo nijishughulikie kweli!!! Heee ni mapito
 
kwahiyo anachopeka tuu, au mvuto huna nini ndugu, lakini hata kama basi jaribu hata kumvalia kanga moja moja japo siku moja moja
 
Kwa sababu ni dhambi kuchunguliana, na kanisani hawapendi. Hata kama mpo kwenye ndoa. Tendo na liheshimiwe na wote.
 
Nikuulize alikuwa siku zote hivyo au..maana wanaume wanavyopenda vitu vyote ulivyotaja ila kaa ongea naye labda kuna stress.hamna kitu kizuri kama kuongea kabla ya kuhamua chochote.nnaweza sema nichepuke then kuja kujuta umeona princess
Kweli wangu, nimeongea nae sana! Ila hapendi kuambiwa madhaifu, so ukizidi kuongea ata bao moja hupewi mwezi mzima
 
Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!
Em nitafute pm
 
MIMI SIMO, NINA ZAIDI YA MIAKA 20 KWENYE NDOA LAKINI HAYO MANENO NI KAMA KAWAIDA ... ILA WENGINE WANASHINDWA KUFANYA HAYO SABABU YA MAZINGIRA WANAYOISHI, MFANO KAMA WANAPANGA NYUMBA YENYE FAMILIA TOFAUTI WATAENDAJE KUOGA PAMMOJA
Ok, kuna wakati mnaweza chukua ata beseni dogo mkajisugua migongo chumbani kwenu, yaani kungwi wangu alinifunda kuishi mazingira ya kila aina na jinsi ya kufurahia sex but ni shidaaa ujuzi una expire siwezi kufanya tena
 
Yaani ahsante, laiti kungekua na jinsi ya kuniona ungesema uyo mume ana jini mahaba, maana sijisifii kiukweli but ukiniona kwenye picha utasisimka ila yy hastukiiii walahi!
Hebu ni PM picha yako nidhibitishe maneno yako
 
Ok nashukuru, hivi kweli unaeza ukasafiri mwezi kisha ukirudi huna hamu na mkeo? Ata kumkiss ni shida, midnight mboo inasimama husemi adi niskie ikinigusa ndo nijishughulikie kweli!!! Heee ni mapito
Mmeo yawezekana anapoozaga engine huko aendapo!
Chanzo kikubwa cha kuvunjika kwa ndoa/ mahusiano ni MAWASILIANO MABOVU. Na wewe na mmeo mna mawasiliano mabovu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom