Wanaume kwanini kila utundu wa chumbani hamtaki?

Wanaume kwanini kila utundu wa chumbani hamtaki?

Pengine romance zako magumashi maana kuna madem wengine romance zao hovyo mpaka unakwepesha mdomo.

Wengine kukatika kwao ni bora walale tu kama gogo.

Ukija kweny kula koni utadhani anakula mua, anataka akuache na makovu ya meno.

Mautundu mengine mmmh....
 
Princess kwenye huo Uzi wa zamani hapo chini kuna attachement yenye wimbo wa Naleta mashitaka kwako baba paroko,BABA PAROKO
Na wanawake wapo pia hayo ndo mambo ndani ya ndoa vumilia tu.
 
Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!
Sorry dada, umeolewa????
Kama ndio, ni kweli umeshindwa kukaa na kumuuliza mumeo ili akupe jibu sahihi?
Unadhani humu ndo utapewa jibu sahh la tatzo la mumeo???
Nimejua kwann ndoa za cku hz hazdumu, yan kitu kidogo tu cha tofauti kati yenu wanandoa bas mnatafuta utatuzi nje...
Why????????????????
Think big sister.
 
Amka kumekucha unakumbukaje shuka asubuhi
 
Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!
Sasa we umeolewa afu hauna mchepuko unadhani ndoa itadumu kweli
 
Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!
Huyo anamatatizo manz kama ujituk kitandan ujue ww ni jipu
 
Wenzio wameshakuzidi,kama amepata mchepuko wa kimakonde andika maumivu,mimi mwenyewe juzi nimempata demu wa kimakonde si mchezo,kama ningekua nimeoa,sijui ingekuaje
Mmmh mmakonde tena jomba nchumali ni shida mkuu sasa jamaa ameshakatikiwa viuno basi tena akija kwa mama amechola
 
Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!
Hayo mambo tunafanyiwa na malaya au michepuko kwenye ndoa huo uchafu hapana
 
Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!

Dah, napendaga sana mdada wa kichaga akisema "waiiiii"
 
Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!
Ukimyonya nn[emoji23] [emoji23]
 
Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!
Sasa hii mambo ya kunyonya ndio itamfanya akuone wewe huna mvuto na pia bonge la CHANGU,yaani unairukia na kuanza KUIFYONZA mpaka KOONI fyaka fyaka fyaka fyaka halafu mpaka gundi inamwagika unaimeza na kujilambalamba atiiiiiii.
 
3cac9c92205bec5b777ff70cc963d8f6.jpg
 
Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!
Fanya utafiti ili uweze kujua huyo mume wako kwanini anakuwa hivo. Pia inawezekana anamchepuko hivyo basi huwa anafanyiwa kila utundu akija kwako anakuona namba gani.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom