Wanaume kwanini kila utundu wa chumbani hamtaki?

Wanaume kwanini kila utundu wa chumbani hamtaki?

Karne hii ndoa nyingi ni zakibongo movie tuuh.hazina uhasilia na kuchokana ni within 1year.
 
Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!
Nikuulize alikuwa siku zote hivyo au..maana wanaume wanavyopenda vitu vyote ulivyotaja ila kaa ongea naye labda kuna stress.hamna kitu kizuri kama kuongea kabla ya kuhamua chochote.nnaweza sema nichepuke then kuja kujuta umeona princess
 
Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!
MIMI SIMO, NINA ZAIDI YA MIAKA 20 KWENYE NDOA LAKINI HAYO MANENO NI KAMA KAWAIDA ... ILA WENGINE WANASHINDWA KUFANYA HAYO SABABU YA MAZINGIRA WANAYOISHI, MFANO KAMA WANAPANGA NYUMBA YENYE FAMILIA TOFAUTI WATAENDAJE KUOGA PAMMOJA
 
Ndoa sometimes inakuwa amazing sana . Unakuta watu wameishi katika ndoa for a certain time wameshazoeana sana hata yale mambo waliyokuwa wanayafanya enzi za uchumba hawayafanyi tena.Hii ndio inapelekea mmoja kati yenu kuchepuka.
 
Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!

Is this complaints, congrats or advice?
 
Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!
Chura katika ubora wako
 
Kwanini wanaume wengi skuizi hasa wa ndani ya ndoa hufanya wake zao kivuli tu, na ku pretend kuwapenda sana ilhali ni upendo wa kuigiza tu?

Utakuta mpo katika ndoa miaka mitano lakini hukumbuki mara ya mwisho lini mlifanya romance, lini mlioga pamoja, lini mliinjoy sex wote. Yeye kila utundu hataki, ukimnyonya ataki, ukimgusa ataki, kukatika atakiiii[emoji3] waiiiii mnatuchoshaaaa!

Itakuwa ni wale wale wa chpsi mayai na kuku wa wiki, karibu chugga upate uhakika wa dushelele mpaka utembee na barafu kama kipoozeo.
 
Mwanaume hata umfanyie nini kama mhuni mhuni tu, hesabia maumivu...utakatika saanaa...mautundu meengiii lakini mwenzio hata hayupooo...pole ila jipende mwenyewe ucjisahau sana ukaanza kujiweka rafu...yni jikubali mwenyewe ipo cku atastuka tuu..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom