Wanaume ichukueni hiii, kama hufanyi anza sasa

Wanaume ichukueni hiii, kama hufanyi anza sasa

Ooooh.... Hongera sana. Safi hilo nalo ni zuri unatakiwa uje uwaridhishe na watoto wako huko kupanda mnazi. Kupanga ni kuchagua.
Amina mtumishi,endelea kutoa maelfu ya ajira kwa vijana wa kitanzania kwa kumiliki migodi mingi zaidi na zaidi.
 
Amina mtumishi,endelea kutoa maelfu ya ajira kwa vijana wa kitanzania kwa kumiliki migodi mingi zaidi na zaidi.
Amina. Nashukuru... Nawe pia uzidishiwe kwenye hilo la kujichukulia hatua mkononi na kupanda mnazi kwa mkono mmoja. Uzidishe zaidi na zaidi.
 
Kama ulikuwa ni mtu usieenda kabisa club, si mbaya ila nikwambie kitu bro jitahidi walau once kwa miezi miwili tembelea hayo maeneo, fululiza weekend mbili mfululizo club zenye majina, Utanishukuru Siku Moja.

Kama hujawahi tembelea sehemu wanawake wanajiuza, unawasikia tu watu wakitamka tu mitaa mara Buguruni mara shivaz nk, usidharau sana siku moja moja tembelea kule fululiza zaidi ya mara moja, Utanishukuru siku Moja. (sijamaanisha ukanunue wanawake, nimesema tembelea kule uone wanaojiuza ni kina nani kama unawajua au huwajui)

Kuna mitandao inasifika sana kwa wanawake wanaojiuza ki ukweli kuna haka kamtandao kanaitwa TAGGED au Badooo na mingine mingine, Fungua account kwenye hiyo mitandao Peruzi, pitia pitia, Utanishukuru Siku Moja.

Kwanini nashauri haya kwenu wanaume?

Hawa wanawake tunaowaamini sana na kuwaona wanashinda kanisani kwenye mazoezi ya kwaya muda wote si watu.

Tunawapa watu mioyo yetu ambao hata hukustahili kumpa hata ukucha lakini unampa moyo kabisa.

Unatesekea mwanamke miaka na miaka anakukazia ila usiku anaenda kuigawa bure kwa 2000 na dau chini ya 10k.

Unakaa na mwanamke kila ukimsogelea anashika simu yake unaona yuko insta,Bro ame minimize tagged,ukitoa jicho ana maxmize anaendelea na yake kajiweka huko anauza kwa dau chini ya 100k.

Wanaume msipo janjaruka sasa hivi mtakuja jilaumu huko mbeleni, usione soo kuingia hayo maeneo niliyokutajia Utakuja nishukuru siku moja.

Mpaka naandika haya Naogopa wanawake serious nawaogopa kwa sasa, never trust them na wanaume wenye wapenzi/wake wenu Sijui niwambia muwaombee sana ila hapana Maombi hayafanyi kazi kwa mtu ambae hayupo tayari lakini nachoweza wambia ni kwamba "Wanaume jichanganyeni sana" msibweteke.

Watoto zetu/wake zetu/Ndugu zetu/wazazi wetu wanaendesha maisha kwa style mbaya mno huwezi amini macho yako.

Wanaume narudia kusema Usipuuze kama unajipenda na unawapenda wanaokuzunguka.

Mimi nimemaliza, kama hujaelewa itafika siku utaelewa maana ya TAX BUBU aliyoimba Matonya.
Naona unatuhimiza kwa bidii na nguvu zote kununua Mingalangala ( Malaya ) Ndugu. Usijali tumekusikia.........!!!!!!!
 
Kama ulikuwa ni mtu usieenda kabisa club, si mbaya ila nikwambie kitu bro jitahidi walau once kwa miezi miwili tembelea hayo maeneo, fululiza weekend mbili mfululizo club zenye majina, Utanishukuru Siku Moja.

Kama hujawahi tembelea sehemu wanawake wanajiuza, unawasikia tu watu wakitamka tu mitaa mara Buguruni mara shivaz nk, usidharau sana siku moja moja tembelea kule fululiza zaidi ya mara moja, Utanishukuru siku Moja. (sijamaanisha ukanunue wanawake, nimesema tembelea kule uone wanaojiuza ni kina nani kama unawajua au huwajui)

Kuna mitandao inasifika sana kwa wanawake wanaojiuza ki ukweli kuna haka kamtandao kanaitwa TAGGED au Badooo na mingine mingine, Fungua account kwenye hiyo mitandao Peruzi, pitia pitia, Utanishukuru Siku Moja.

Kwanini nashauri haya kwenu wanaume?

Hawa wanawake tunaowaamini sana na kuwaona wanashinda kanisani kwenye mazoezi ya kwaya muda wote si watu.

Tunawapa watu mioyo yetu ambao hata hukustahili kumpa hata ukucha lakini unampa moyo kabisa.

Unatesekea mwanamke miaka na miaka anakukazia ila usiku anaenda kuigawa bure kwa 2000 na dau chini ya 10k.

Unakaa na mwanamke kila ukimsogelea anashika simu yake unaona yuko insta,Bro ame minimize tagged,ukitoa jicho ana maxmize anaendelea na yake kajiweka huko anauza kwa dau chini ya 100k.

Wanaume msipo janjaruka sasa hivi mtakuja jilaumu huko mbeleni, usione soo kuingia hayo maeneo niliyokutajia Utakuja nishukuru siku moja.

Mpaka naandika haya Naogopa wanawake serious nawaogopa kwa sasa, never trust them na wanaume wenye wapenzi/wake wenu Sijui niwambia muwaombee sana ila hapana Maombi hayafanyi kazi kwa mtu ambae hayupo tayari lakini nachoweza wambia ni kwamba "Wanaume jichanganyeni sana" msibweteke.

Watoto zetu/wake zetu/Ndugu zetu/wazazi wetu wanaendesha maisha kwa style mbaya mno huwezi amini macho yako.

Wanaume narudia kusema Usipuuze kama unajipenda na unawapenda wanaokuzunguka.

Mimi nimemaliza, kama hujaelewa itafika siku utaelewa maana ya TAX BUBU aliyoimba Matonya.
Hii ni hoja muktadha na adidi
Ujasusi wa mahaba unasaidia sana
 
Me niliingia kwenye dating app siku nikakutana na crush wangu nilichoka ilibid nisepe kimya sikumtafuta tena na hata hajui kama nilimuona kule,,,
 
Kuna manzi wangu mmoja ni mtu ww ibada sana,lakini nmegundua anajiuza.nimewapa namba washikaji zangu wawili wamepita nae na hajui kama najua, tukiwa pamoja full kupretend ananipenda kumbe mm namchora tu na washikaji wamerekodi mpaka wanavyomla.
Uyo dawa una mtumia,
Siku unamdump ghafla na kilio juu,
Akilalamika umemcheze, unamwonesha upuuz wake
 
Anachokisema mtoa maada kina ukweli kiasi kikubwa sana,,Kuna kipindi nilipata madhila ya kupoteza kibarua changu nilichokua nimeajiriwa,,ikapelekea mimi kuingia kwenye Kazi ya udereva boda boda ukizingatia nilikua nina pikipiki yangu niliyokua naitumia kwaajili ya kuendea kazini pamoja na movement za hapa na pale mjini.

Nilifanikiwa kujiunga na hii mitandao ya BOLT na UBER, Hivyo kuna wakati nikawa nakesha hasa siku za IJUMAA, JUMAMOSI, NA JUMAPILI.

Anyway to make it short wakuu ni kwamba,,kwa kipindi chote hicho nilichokua nafanya kazi ya bodaboda hasa zile siku nilizokua nakesha naweza sema kwamba nilibahatika kutembelea maeneo mengi sana ya starehe hapa mjini pamoja na chocho nyingi sana hapa Dar na hapo ndipo nilipojifunza UOZO mkubwa uliopo kwa hawa tunaowaita mademu zetu.

KITAMBAA CHEUPE, TIPS, LIQUID, KARIAKOO, POSTA, MASAKI, BUGURUNI, SINZA TAKRIBAN YOTE,,KINONDONI,,TANDIKA,,RIVER SIDE,,MBEZI BEACH KWA ZENA,,KAWE,, MAGOMENI,,MWANA NYAMALA,,KIGOGO,,MBAGALA,,KIGAMBONI aiseee list ni ndefu mno sitoimaliza yote kuitaja ,,,pote huko panafanyika ufuska wa hali ya juu mno hasa usiku siku za weekend na hapo ndipo nilipokuja kuujua ukweli kuhusu hawa mademu wanao turingia mchana lakini wengi wao usiku ni waunza NYAPU wazuri tu tena mchana tunapishana nao vizurii tu.

Kazi ya uBODABODA imenifunza mambo mengi sana pengine Mungu aliamua kunipitisha kwenye hiyo kazi ili nipate kuujua uhalisia wa maisha wanayoishi watu mida ya Usiku hasa wanaweka,,naweza kusema kwamba mie kwa sasa Kiumbe anayeitwa mwanamke hanistui wala kunibabaisha hata kidogo tena hawa wanawake zetu wa Dar ndio kabsaaa hawezi kunitisha na vijimisimamo uchwara japo siyo wote na pia wapo bado wanawake wanaojielewa,, ila wengi wao hamna kitu aisee,,,na siku nikitaka kuoa aisee nitafanya maamuzi sahihi sana nitatuliza kichwa na nyegee zangu zote halafu nitamuomba Mungu anisimamie katika hilo.
NEVER TRUST THEM BRO.
 
Back
Top Bottom