Wanaume ichukueni hiii, kama hufanyi anza sasa

Wanaume ichukueni hiii, kama hufanyi anza sasa

Kama ulikuwa ni mtu usieenda kabisa club, si mbaya ila nikwambie kitu bro jitahidi walau once kwa miezi miwili tembelea hayo maeneo, fululiza weekend mbili mfululizo club zenye majina, Utanishukuru Siku Moja.

Kama hujawahi tembelea sehemu wanawake wanajiuza, unawasikia tu watu wakitamka tu mitaa mara Buguruni mara shivaz nk, usidharau sana siku moja moja tembelea kule fululiza zaidi ya mara moja, Utanishukuru siku Moja. (sijamaanisha ukanunue wanawake, nimesema tembelea kule uone wanaojiuza ni kina nani kama unawajua au huwajui)

Kuna mitandao inasifika sana kwa wanawake wanaojiuza ki ukweli kuna haka kamtandao kanaitwa TAGGED au Badooo na mingine mingine, Fungua account kwenye hiyo mitandao Peruzi, pitia pitia, Utanishukuru Siku Moja.

Kwanini nashauri haya kwenu wanaume?

Hawa wanawake tunaowaamini sana na kuwaona wanashinda kanisani kwenye mazoezi ya kwaya muda wote si watu.

Tunawapa watu mioyo yetu ambao hata hukustahili kumpa hata ukucha lakini unampa moyo kabisa.

Unatesekea mwanamke miaka na miaka anakukazia ila usiku anaenda kuigawa bure kwa 2000 na dau chini ya 10k.

Unakaa na mwanamke kila ukimsogelea anashika simu yake unaona yuko insta,Bro ame minimize tagged,ukitoa jicho ana maxmize anaendelea na yake kajiweka huko anauza kwa dau chini ya 100k.

Wanaume msipo janjaruka sasa hivi mtakuja jilaumu huko mbeleni, usione soo kuingia hayo maeneo niliyokutajia Utakuja nishukuru siku moja.

Mpaka naandika haya Naogopa wanawake serious nawaogopa kwa sasa, never trust them na wanaume wenye wapenzi/wake wenu Sijui niwambia muwaombee sana ila hapana Maombi hayafanyi kazi kwa mtu ambae hayupo tayari lakini nachoweza wambia ni kwamba "Wanaume jichanganyeni sana" msibweteke.

Watoto zetu/wake zetu/Ndugu zetu/wazazi wetu wanaendesha maisha kwa style mbaya mno huwezi amini macho yako.

Wanaume narudia kusema Usipuuze kama unajipenda na unawapenda wanaokuzunguka.

Mimi nimemaliza, kama hujaelewa itafika siku utaelewa maana ya TAX BUBU aliyoimba Matonya.
Tupe ushuhuda mtumishi😀
 
Mitandao n mingi huwezi ijua yote hasa,ila kuna mitandao inajulikana sana

ila kutokana na kinachoendelea huko huwezi kuta mtu anataja taja anaogopa

watu mtaanza muuliza kajuaje,hvyo wengi wanaojua wanamezea inapelekea wengine

wasio na time wasijue ila kama mpekenyuzi na ukiskia kitu hukiachi juu juu lazima ungekuja ujua tu.
Duh ndo meskia Leo mkuu
Badoo naujua ila sijawa mdau.... mtandao ukishakuwa wa kuuza maini zaidi huwa naupotezea
 
CONTROLA siku nyingi ndugu sijakuona hapa jf , ama ni mimi nimepotea ama ni wewe, yote ya yote nafurahi kusoma bandiko lako tena.

Nikirudi kwenye mada nadhani muda tunapoteza kutaka kuwajua wanawake ni heri tufanye mambo mengine mwanamke ni kiumbe tata sana karibu kuliko viumbe wengine wote.

Hao ndio binti zetu, ndio mama zetu, ndio shangazi na bibi zetu lakini haki tusishike kujua who are they

Tuendelee kupambana na umaskini, pengine wakati mmoja maisha ya binadamu iwe mwanamme au mwanamke yatarudi kwenye mstari sahihi.
Safi San pendaeli nimependa comment yako

Mwaswal ya kuwa chunguza wanawake na kuwasema Seema huku ukijuwa kbsa kuwa wew umezaliwa na mwanamke na mam ako amezaah wadogo zako wa kike ambao nao wanafanya umalaya siyo sawa Ni vyema ikumbukwe kuwa Hawa wamama tuawache tu hvyo hvyo huku tukijifunza mbinu za kuhishi nao kwa akili zaid


Pendaelli
Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
 
Yaani unaacha kuwashauri watu kutembelea sehemu zenye madini unashauri watembelee upuuzi. Sasa huo muda wa
 
Safi San pendaeli nimependa comment yako

Mwaswal ya kuwa chunguza wanawake na kuwasema Seema huku ukijuwa kbsa kuwa wew umezaliwa na mwanamke na mam ako amezaah wadogo zako wa kike ambao nao wanafanya umalaya siyo sawa Ni vyema ikumbukwe kuwa Hawa wamama tuawache tu hvyo hvyo huku tukijifunza mbinu za kuhishi nao kwa akili zaid


Pendaelli
Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
Asante brother.
Ukweli ulio mchungu kukosekana kwa maadili kwa wakina mama na wakina dada lawama za kwanza ziende kwetu wanaume na kufikia kwa wazee wetu, kuna mahali pamekosewa ndio maana imekua hivi.

Hata hivyo mwanamke bado anabaki kwa mwenye thamani kama mwana ume na pengine kuzidi ila mfumo imezuia.

Pito analopita mwanamke pindi amletapo mwanadamu duniani hakupaswa kuwekwa kwenye mizani ya namna hii tunayo kuweka sasa .

Yote ya yote tusimame kama wanaume ambao kwa nature tumekabidhiwa kuwa mbele yao yaani kuwaongoza, yanapotokea mapungufu kabla ya kuwalaumu tutafute wapi sisi kama wanaume tumekosea tujirekebishe na moja kwa moja wao watarekebika.
 
Yaani mwanamke hata asipo fanya hayo yote bado hayupo salama kitendo cha kufungua account tu za mitandao ya kijamii basi wakulungwa wanamlia timing akipost kuna siku niliingia inbox ya ex wangu nikakuta text kama 50 za wanaume tofauti tofauti wakijaribu kumtongoza wengine wapo zanzibar wanataka wamtumie nauli aende.
 
Kuna manzi wangu mmoja ni mtu ww ibada sana,lakini nmegundua anajiuza.nimewapa namba washikaji zangu wawili wamepita nae na hajui kama najua, tukiwa pamoja full kupretend ananipenda kumbe mm namchora tu na washikaji wamerekodi mpaka wanavyomla.
Aisee
 
Hiki kizazi kimekuja na utofauti wa kipekee, na yote haya yamesababishwa na kukuwa kwa utandawazi
 
Back
Top Bottom