Wanaume ichukueni hiii, kama hufanyi anza sasa

Wanaume ichukueni hiii, kama hufanyi anza sasa

CONTROLA akipost mi inakuja Notification. Jamaa ana Madini sio tu kwenye ujasiriamali.

Screenshot_20220927-145431~2.png
 
siku hizi kuna dawa ukitaka usipate ngoma,unaimeza kwanza kisha unaenda cheza rough utakavyo.

Wataalamu wetu wameanza kutumia elimu zao kuleta matunda katika jamii sasa,sio kututisha eti Hamna Dawa Hamna Dawa...
Mkuu hizo michakato zote za nini, mie nachotumia ni KY tu, piga mzigo naoga na sabuni ya detol biashara imeisha sitaki stress za kusikia ukimwi ikaenda ikarudi
 
Kama ulikuwa ni mtu usieenda kabisa club, si mbaya ila nikwambie kitu bro jitahidi walau once kwa miezi miwili tembelea hayo maeneo, fululiza weekend mbili mfululizo club zenye majina, Utanishukuru Siku Moja.

Kama hujawahi tembelea sehemu wanawake wanajiuza, unawasikia tu watu wakitamka tu mitaa mara Buguruni mara shivaz nk, usidharau sana siku moja moja tembelea kule fululiza zaidi ya mara moja, Utanishukuru siku Moja. (sijamaanisha ukanunue wanawake, nimesema tembelea kule uone wanaojiuza ni kina nani kama unawajua au huwajui)

Kuna mitandao inasifika sana kwa wanawake wanaojiuza ki ukweli kuna haka kamtandao kanaitwa TAGGED au Badooo na mingine mingine, Fungua account kwenye hiyo mitandao Peruzi, pitia pitia, Utanishukuru Siku Moja.

Kwanini nashauri haya kwenu wanaume?

Hawa wanawake tunaowaamini sana na kuwaona wanashinda kanisani kwenye mazoezi ya kwaya muda wote si watu.

Tunawapa watu mioyo yetu ambao hata hukustahili kumpa hata ukucha lakini unampa moyo kabisa.

Unatesekea mwanamke miaka na miaka anakukazia ila usiku anaenda kuigawa bure kwa 2000 na dau chini ya 10k.

Unakaa na mwanamke kila ukimsogelea anashika simu yake unaona yuko insta,Bro ame minimize tagged,ukitoa jicho ana maxmize anaendelea na yake kajiweka huko anauza kwa dau chini ya 100k.

Wanaume msipo janjaruka sasa hivi mtakuja jilaumu huko mbeleni, usione soo kuingia hayo maeneo niliyokutajia Utakuja nishukuru siku moja.

Mpaka naandika haya Naogopa wanawake serious nawaogopa kwa sasa, never trust them na wanaume wenye wapenzi/wake wenu Sijui niwambia muwaombee sana ila hapana Maombi hayafanyi kazi kwa mtu ambae hayupo tayari lakini nachoweza wambia ni kwamba "Wanaume jichanganyeni sana" msibweteke.

Watoto zetu/wake zetu/Ndugu zetu/wazazi wetu wanaendesha maisha kwa style mbaya mno huwezi amini macho yako.

Wanaume narudia kusema Usipuuze kama unajipenda na unawapenda wanaokuzunguka.

Mimi nimemaliza, kama hujaelewa itafika siku utaelewa maana ya TAX BUBU aliyoimba Matonya.
Kumbe kujiunga kuna Tozo?
Mtatuua kwa tozo jamani.
 
Kuna manzi wangu mmoja ni mtu ww ibada sana,lakini nmegundua anajiuza.nimewapa namba washikaji zangu wawili wamepita nae na hajui kama najua, tukiwa pamoja full kupretend ananipenda kumbe mm namchora tu na washikaji wamerekodi mpaka wanavyomla.
Kuna watu mna mioyo.
 
Kama ulikuwa ni mtu usieenda kabisa club, si mbaya ila nikwambie kitu bro jitahidi walau once kwa miezi miwili tembelea hayo maeneo, fululiza weekend mbili mfululizo club zenye majina, Utanishukuru Siku Moja.

Kama hujawahi tembelea sehemu wanawake wanajiuza, unawasikia tu watu wakitamka tu mitaa mara Buguruni mara shivaz nk, usidharau sana siku moja moja tembelea kule fululiza zaidi ya mara moja, Utanishukuru siku Moja. (sijamaanisha ukanunue wanawake, nimesema tembelea kule uone wanaojiuza ni kina nani kama unawajua au huwajui)

Kuna mitandao inasifika sana kwa wanawake wanaojiuza ki ukweli kuna haka kamtandao kanaitwa TAGGED au Badooo na mingine mingine, Fungua account kwenye hiyo mitandao Peruzi, pitia pitia, Utanishukuru Siku Moja.

Kwanini nashauri haya kwenu wanaume?

Hawa wanawake tunaowaamini sana na kuwaona wanashinda kanisani kwenye mazoezi ya kwaya muda wote si watu.

Tunawapa watu mioyo yetu ambao hata hukustahili kumpa hata ukucha lakini unampa moyo kabisa.

Unatesekea mwanamke miaka na miaka anakukazia ila usiku anaenda kuigawa bure kwa 2000 na dau chini ya 10k.

Unakaa na mwanamke kila ukimsogelea anashika simu yake unaona yuko insta,Bro ame minimize tagged,ukitoa jicho ana maxmize anaendelea na yake kajiweka huko anauza kwa dau chini ya 100k.

Wanaume msipo janjaruka sasa hivi mtakuja jilaumu huko mbeleni, usione soo kuingia hayo maeneo niliyokutajia Utakuja nishukuru siku moja.

Mpaka naandika haya Naogopa wanawake serious nawaogopa kwa sasa, never trust them na wanaume wenye wapenzi/wake wenu Sijui niwambia muwaombee sana ila hapana Maombi hayafanyi kazi kwa mtu ambae hayupo tayari lakini nachoweza wambia ni kwamba "Wanaume jichanganyeni sana" msibweteke.

Watoto zetu/wake zetu/Ndugu zetu/wazazi wetu wanaendesha maisha kwa style mbaya mno huwezi amini macho yako.

Wanaume narudia kusema Usipuuze kama unajipenda na unawapenda wanaokuzunguka.

Mimi nimemaliza, kama hujaelewa itafika siku utaelewa maana ya TAX BUBU aliyoimba Matonya.
Duniani ubaya upo mwingi,lakini siku moja moja,basi tuwe tunsjaribu kuyaangalia mazuri yaliyopo hapa duniani,hata kama wanawake wengi ni makurubembe,lakini wapo wakali wazuri wa ndani na nje,
 
Duniani ubaya upo mwingi,lakini siku moja moja,basi tuwe tunsjaribu kuyaangalia mazuri yaliyopo hapa duniani,hata kama wanawake wengi ni makurubembe,lakini wapo wakali wazuri wa ndani na nje,
ni kweli wala hamna ubishi katika hilo,ila shida ni kwamba wale tunao waona wazuri

nnje ndani ni mchana tu ila usiku ni kinyume chake,na siku hizi sio mpaka usiku siku hizi

unaagwa hata wewe mume mtu anaenda sokoni,kumbe kaenda lodge show time 100k.

Do you know what means by show time? yes Its a shoooooow tiiiimeeeeeee Tip Tap
 
Una nyege wewe sasa nakupa vipunguzio nyege 12

1.0719536981
2.0693445221
3.0682125292
4.0684858670
5.0717377371
6.0759740736
7.0719822299
8.0699436150
9.0679706889
10.0683413220
11.0653686800
12.0673631312

Hapo unatakiwa uwe na condom dosen 1 hivi kwa idadi hiyo,Ukitaka kuwa Mswati wa kujitegemea Fursa unayo
Hapa tushindwe sisi c ndio
 
Maisha na dunia kiufupi ni sehemu chafu, mbovu na dhulumishi sana.
Na kikawaida watu wanaoamini sana watu kiwepesi ni wale waliopitia malezi bora na mepesi au malezi ya kishua.
Hivyo wanakuwa na uhalisa wao binafsi juu ya maisha na watu, na kufichwa ule uhalisia wenyewe ulioko nje. Alafu siku wakija kugundua maisha ni vita na kutoaminiana na malezi yao yote ni scam wanashtuka kama wametoka ndotoni na kuanza kuadapt. lakini bado kuchelewa kulijua hilo sio kitu kizuri sababu muda mwingine utapitia njia ngumu na mbaya sana kutambua uhalisia wa maisha na binadamu.

Sijawahi kuamini kiumbe kinachoitwa binadamu, labda sababu ya malezi magumu na ya kijeshi niliyopitia.
Kujiamini ni wewe mwenyewe tu na hakikisha unaweka maslahi yako mbele wewe kama wewe au utakuja kujuta na kulia vibaya sana.

Alafu mkuu unatongoza mwaka mzima wth? ina TV ndani? Alafu kweli ngoja nikaangalie kulikoni huko tagged ndio nasikia hapa caring is sharing au sharing is caring wanasema.
Hell I'm getting old.
 
Una nyege wewe sasa nakupa vipunguzio nyege 12

1.0719536981
2.0693445221
3.0682125292
4.0684858670
5.0717377371
6.0759740736
7.0719822299
8.0699436150
9.0679706889
10.0683413220
11.0653686800
12.0673631312

Hapo unatakiwa uwe na condom dosen 1 hivi kwa idadi hiyo,Ukitaka kuwa Mswati wa kujitegemea Fursa unayo
Kumbe wewe ni dalali wa malaya? Nilikuwa nakuheshimu basi tena.
 
Kuna manzi wangu mmoja ni mtu ww ibada sana,lakini nmegundua anajiuza.nimewapa namba washikaji zangu wawili wamepita nae na hajui kama najua, tukiwa pamoja full kupretend ananipenda kumbe mm namchora tu na washikaji wamerekodi mpaka wanavyomla.
Oya tupia number yake nasi tukajibless
 
hii ni point ya msingi sana

Tagged haijawahi niangusha, muhimu ndomu, maana kumejaa UTI sio mchezo
Kwer kabisa from now mapenzi yatauwa watu ndio maana watu mauaji yanazizidi ku take place kwa pande zote kisa nn wivu wa mapenzi sasa ww uone inshu kama hii mara mke ypo tagged mra Let's chat mara Badoo uko ma club ndio usiseme unadhani mtu utaacha kufanya upuuzi Mungu ninusuru ktk hiki kizazi kisicho jielewa kipo ktk mapito gan🙏
 
Back
Top Bottom