Wanaume ichukueni hiii, kama hufanyi anza sasa

Wanaume ichukueni hiii, kama hufanyi anza sasa

Nimempa lift mke wa mchungaji, nikamuona anaperuzi Tagged, nilichoka.

Sent using Jamii Forums mobile app
Tagged nimepanyooshea mikono,ukipekua sana unahisi unaweza kutana hata na bi mkubwa,maana kuna sura famous za ukoo mtupu hadi unajiuliza huyu kafikaje humu?

na wako huru Tagged kwasababu wanajua wanaume hatuingii huko ndio mana wanajiachia wanavyotaka,sasa hivi nimesema nafungua account social network zote wanazojiuza hawa raia... Tukutane vizuri tutambuane.
 
Kwa kifupi USIOE MWANAMKE ASIYE BIKIRA hayo utayaepuka ila mkiendelea kung'ang'ania hayo makurumbembe hilo haliepukiki
Mpaka saivi uchunguzi unasema bikra inayofaa kuoa Afrika mashariki ipo moja tu tena inapatikana Jamuhuri ya KENYA mdada fashionist mmoja hivi ana 30yrs hivi.

Sema kumpata sasa,ukimwambia Mambo,Anakukemea mapepo...
 
Kiukwel hali ni mbaya , ambao hatujaoa kazi IPO aisee
 
Kuna manzi wangu mmoja ni mtu ww ibada sana,lakini nmegundua anajiuza.nimewapa namba washikaji zangu wawili wamepita nae na hajui kama najua, tukiwa pamoja full kupretend ananipenda kumbe mm namchora tu na washikaji wamerekodi mpaka wanavyomla.
una moyo sana mkuu
 
Na ujanja wangu wrote tagged nimeisikia kwako Leo
Ila jamani sio wote japo ni wengi wenye mambo hizo za kujiuza
Mitandao n mingi huwezi ijua yote hasa,ila kuna mitandao inajulikana sana

ila kutokana na kinachoendelea huko huwezi kuta mtu anataja taja anaogopa

watu mtaanza muuliza kajuaje,hvyo wengi wanaojua wanamezea inapelekea wengine

wasio na time wasijue ila kama mpekenyuzi na ukiskia kitu hukiachi juu juu lazima ungekuja ujua tu.
 
CONTROLA siku nyingi ndugu sijakuona hapa jf , ama ni mimi nimepotea ama ni wewe, yote ya yote nafurahi kusoma bandiko lako tena.

Nikirudi kwenye mada nadhani muda tunapoteza kutaka kuwajua wanawake ni heri tufanye mambo mengine mwanamke ni kiumbe tata sana karibu kuliko viumbe wengine wote.

Hao ndio binti zetu, ndio mama zetu, ndio shangazi na bibi zetu lakini haki tusishike kujua who are they

Tuendelee kupambana na umaskini, pengine wakati mmoja maisha ya binadamu iwe mwanamme au mwanamke yatarudi kwenye mstari sahihi.
 
Hapana mkuu uwa namchora tu na sijamla kitàmbo sana.tuwe makini katika kuoa maana Kuna jamaa anataka kumuoa huyu kahaba bila kujua
wewe osha rungu pita hivi, sema usisahau kumshtua mwana anayetaka kuoa kua demu sio.
 
Back
Top Bottom