Wanaume: hii ni tabia mbaya, na ni uchafu!

Wanaume: hii ni tabia mbaya, na ni uchafu!

Kuna siku niliamua kuhamishia gemu nje kutokana na harufu maana rumu ilikuwa imechafuka kwa hali ya hewa mbaya
muzee ulikuwa pale baruti nini!....
 
Nilikwisha sema mtumie self contained rooms kufunya ufuska wenu. Nafikiri ili ni tatizo la baadhi ya wanaume na sio wote - kwani mimi siko kwenye kundi hili! Mama mwenye mtoto ukigundua suala hili mweleze mumeo au make sure anaoga kwanza! Afya ya mtoto mchanga haiathiriwi na li-baba la type hii tu, hata watu wengine - usimpe mtoto wako mchanga mtu yeyote bila baby show au mwambie akanawe mikono yake kwanza (wanaokuja kulea mtoto unawapa taarifa hii kabisa au unaweka maji ya kunawa sebuleni kama vile chakula tayari - ila jiandae kwa maneno mbovu mbovu!).

nimecheka sana, eti wageni wanawe mikono kabla ya kubeba mtoto, huko sio kuwanyanyapaa wageni? Halafu kwa nini uwaze wametoka kuto....na
 
sasa ukimubeba ndo upindishe UKWELI!?
hahahahaha!


mi ningekuwa moderator we ngekupa ban ya maisha!

unatumalizia wenzio ''chakula''
unataka upate wewe tu:love:

tatizo kwako UKWELI ni UKWELI tu hata ukiambiwa kuwa ho ni UWONGO wa mchana kweupeeee......:A S-key:

sasa ulipitiapo theory za Darwin?
 
....

Hoja ya Teamo iko straight kabisa, kwamba mkifanya infidelity hakikisheni mnaoga ndio mrudi nyumbani kuvichumu vimatesha vyenu.

Kuna swali? Mi nnalo Hivi JF hakuna chat room tena?, tunamisi sehemu za kutafutia infidelizesheni lol:help::help:

Hapo nakunbaliana na wewe. Kwa wale wadau basi huo ushauri wa ASA ni muhimu kuuzingatia.


ha ha ha ha!
mkuu naona umeifanya mada ngumu zaidi

Hapana mkuu. Hebu soma hapo juu alivyosema ASA. Lazima kuwe na tofauti kati ya mke na nungayembe mwingine. Vinginevyo thamani ya ndoa haitakuwepo. Halafu mara nyingi tunafanya vitu either for ethical (maadili), aethetical (mfano huwezi kula kitu kinachotia kinyaa) au medical (kiafya) reasons. Hili la harufu ni aethetical na ethical zaidi kuliko medical. Na kama walivyosema, harufu haiwezi kusababisha ugonjwa labda kama hiyo harufu itakuwa inamaliza Oxygen na kukusababishia suffocation.

Juzi tulikuwa twadiscuss the same issue na kijana wangu ambae mkewe kajifungua juzi.

Shortly iyo inaitwa kumbemenda mtoto seriuosly in impact kwa mtoto na infact ni mapokeao tuu as sijawai ona mtu katoa facts kujustfy ilo.

Medically hakuna ukweli wowote kati ya kufanya mapenzi na mkeo na madhara ya kiafya kwa mtoto. Ila mama akipata mimba mtoto (kama bado ni mdogo na ananyonya) basi anaweza kuathirika na hilo ndilo wengi wanazuia.
 
hahahahah!
jamani mbona mmekuwa wagumu kuelewa....!
mimi ni daktari wa binadamu na ni bingwa wa magonjwa ya watoto[/QUOTE]
Vipi kubemenda mtoto, kuna maana gani? nasikia eti hurusiwi kumgusa mama hadi mtoto atembee, hapo ukimwi utaishaje?, wenye mtazamo huu unawasaidiaje?
 
hahahahah!
jamani mbona mmekuwa wagumu kuelewa....!
mimi ni daktari wa binadamu na ni bingwa wa magonjwa ya watoto[/QUOTE]
Vipi kubemenda mtoto, kuna maana gani? nasikia eti hurusiwi kumgusa mama hadi mtoto atembee, hapo ukimwi utaishaje?, wenye mtazamo huu unawasaidiaje?

Wewe unayaamini? Ulishajaribu kukaa na mama wakati ana mimba hadi ajifungue, halafu ufukizie zile siku 40? Kama jibu siyo practical basi hizo hadithi zote ni feki vinginevyo wote tuliozaliwa na mama na baba zetu tulibemendwa. Watu wanahaha kumaliza siku 40 baada ya kujifungua sembuse hizo karibia mwaka eti kungoja mtoto atembee? :help::help:
 
Teamo unaonekana bado unaimani sa uswahilini sana. Mtoto anaweza kupata madhara ya kiafya kupitia njia nyingi tu na usiangalie hilo tu. Inaelekea unakaribia kufuga mijini ka mwenzako aliyetaka kujua atayapata wapi
 
Gaijin anachomaanisha Teamo ni wale wanaotoka nje ya ndoa zao kwa mke na mume haina madhara kabisa kwa mtoto, muelewe anachommanisha.

Unanajua mama Brian hawa vijana wa siku hizi jawafuati ile mila za mababu zetu kuwa kuna kubemenda wamebase zaidi kwenye scientific proof
Ngoja niwape mfano wa mila zilivyo Rafiki yangu mkewe alifanikiwa kujifungua wakampa mtoto jina la shangazi yake kilichotokea ni mtoto kulia sana usiku na wakati mwingine mchanawakapeleka hospitali dr. akawajibu mtoto hana tatizo. Baada ya siku mbili tangu kumpa jina Mama ake rafiki yangu akaja baada ya kumueleza tatizo mamaake akamwambia huyo shangazi yake amshike sikio then wambadilishe jina wampe la lingine baada ya kufanya hivyo na kilio kiaacha hapo hapo na ikawa tiba

sijui hii inahusianaje na sayansi ila usiniulize kwanini kwa sababu hata mimi sijui

hivyo wanachokataza wakubwa zetu tujaribu kuangalia huenda kina madhara kwani nakumbuka wengine wanakataza usitoke nje ya ndoa kabla ya mtoto hajatembea hivyo wanakusisitiza mno usifanye.

Tafadhali wababa tuliopo humu kama mkeo unampenda akiwa kajifungua mvumilie walau mieze 3 kabla hujamuingilia hii haiwezi kukuathiri kwa wewe kuvumilia na uisitoke nje ya ndoa ni vibaya hivyo. vile vile kipindi mkeo akiwa mjamzito muonyeshe upendo moto moto hii itasaidia kumuondolea wasiwasi na mawazo

Kama mkeo kajifungua kwa operation basi jitahidini kuzuia ujauzito kwa angalau miaka mitatu hii inasaidia kumfanya aimarike la sivyo utamchakaza
 
sawa sawa!
gaijin point yake ni kumpa a ''SCIENFIFIC DERIVATION'' kwa sababu yeye anaamini kwamba manamke ni MWANAMKE katika sense ya kwamba nikilala na eliza ni sawasawa nikilalana suzana.kitu ambacho SIO KWELI!

gaijin anataka kuukatalia UMA kwamba kila mwanamke ana ''SCENT YAKE'' ina each and every type of fluid mwilini

gaijin anataka kuukatalia UMA kwamba mtoto hajajenga immunities za kuizoea/kuikabili scent ya mama yake mzazi/hata baba yake mzazi

anyways....

niliahidi kutoliongelea hili kwa sasa

kaka nakuunga mkono kama sio mguu na ndio maana hapa ukiuliza kwanini mwanamke anayelambwa na wanaume tofautti mara kwa mara huwa anachakaa haraka( hapa namaanisha siku moja anaweza kukutana na wanaaume zaidi ya mmoja hii ina madhara na ndio maana maandiko yalikataza kuchovya chovya madhara zaidi yako kwa mwanamke
 
Unanajua mama Brian hawa vijana wa siku hizi jawafuati ile mila za mababu zetu kuwa kuna kubemenda wamebase zaidi kwenye scientific proof
Ngoja niwape mfano wa mila zilivyo Rafiki yangu mkewe alifanikiwa kujifungua wakampa mtoto jina la shangazi yake kilichotokea ni mtoto kulia sana usiku na wakati mwingine mchanawakapeleka hospitali dr. akawajibu mtoto hana tatizo. Baada ya siku mbili tangu kumpa jina Mama ake rafiki yangu akaja baada ya kumueleza tatizo mamaake akamwambia huyo shangazi yake amshike sikio then wambadilishe jina wampe la lingine baada ya kufanya hivyo na kilio kiaacha hapo hapo na ikawa tiba

sijui hii inahusianaje na sayansi ila usiniulize kwanini kwa sababu hata mimi sijui

hivyo wanachokataza wakubwa zetu tujaribu kuangalia huenda kina madhara kwani nakumbuka wengine wanakataza usitoke nje ya ndoa kabla ya mtoto hajatembea hivyo wanakusisitiza mno usifanye.

Tafadhali wababa tuliopo humu kama mkeo unampenda akiwa kajifungua mvumilie walau mieze 3 kabla hujamuingilia hii haiwezi kukuathiri kwa wewe kuvumilia na uisitoke nje ya ndoa ni vibaya hivyo. vile vile kipindi mkeo akiwa mjamzito muonyeshe upendo moto moto hii itasaidia kumuondolea wasiwasi na mawazo

Kama mkeo kajifungua kwa operation basi jitahidini kuzuia ujauzito kwa angalau miaka mitatu hii inasaidia kumfanya aimarike la sivyo utamchakaza
well said
 
kuvumiliana tu kama umezidiwa na mamaa hawezi fanya tumieni njia mbadala akufanye uridhike ili usitoke nje ya ndoa ninaposema mbadala simaanishi kumuingilia kinyume cha maumbile.
 
Ha ha ha ha MMU ilikuwa vere vere aiseee......Mfalme wa Amani aka Carina T.I
 
kwa nini hawaogi? je wanaogopa harufi ya vile visabuni? je wanapiga cha fasta fasta kuwahi home... kiujumla sio tabia nzuri bila kuoga....
 
So what you are actually saying here ni kwamba infidelity is there to stay, we can't fight it. But as we are being unfaithful and having sex in guest houses tukumbuke kuoga kabla ya kurudi nyumbani or tuoge kabla ya kuwabeba watoto (and you specify wale wachanga)? 😱hwell:
I can't believe my ears (or eyes in this specific case)
 
Back
Top Bottom