Wanaume: hii ni tabia mbaya, na ni uchafu!

Wanaume: hii ni tabia mbaya, na ni uchafu!

Juzi tulikuwa twadiscuss the same issue na kijana wangu ambae mkewe kajifungua juzi.

Shortly iyo inaitwa kumbemenda mtoto seriuosly in impact kwa mtoto na infact ni mapokeao tuu as sijawai ona mtu katoa facts kujustfy ilo.
 
mmh! hommie hapo pamekaaje? Mfano wa kitu 'kinachoweza kukaa ndani ya harufu' tafadhali.....
Hommie hii sio sayansi ya jadi....ili kitu kitoe harufu ni lazima vijisehemu (particles) vya hicho kitu visafiri na kuingia kunako pua zako!....
 
Mfano kijambo. Unapotoa ush.uzi ukasikia harufu basi ujue ndo ushaingiza patikoz za mav.i kumwili:A S-key:


hahahahah...hiii haina tofauti na ile hadithi ya Abunuwasi......alipoazima sufuria, akarudisha yenyewe na kadogo, mwazimaji akasomeshwa kuwa sufuria yake imezaa, akakubali. siku nyingine Abunuwasi akaaazima tena, this time akaitaifisha mazima, jamaa kudai akaambiwa kila kizaacho lazima kife....upohapo hommie?

Nisichopinga ni kwamba hapa nina glasi ina povu kwa mbaali....
 
Gaijin...wewe jua kwamba mtoto anatakiwa usafi wa hali ya juu, iwe baba ameduu na wife au kimada ama vyovyote vile, kama mama pia hushauriwi kumnyonyesha mtoto kabla hujasafisha manyonyo yako, hapo ina maana kuwa mama anatakiwa ajiweke msafi kabla ya kumfanyia mtoto lolote kumuepusha na maradhi ya mara kwa mara, hata mie mtoto wangu wa kwanza nilishauriwa sana juu ya usafi ili kumlinda mtoto na maradhi ya mara kwa mara na pamoja na hiyo "kumbemenda" mtoto...nilisahau kuwauliza wale wazee kisayansi kama imedhibitishwa...lol

Hicho ndicho nnachoamini kuwa uchafu ni uchafu tu uwe unatoka kwa kimada au kwa bibi watoto au mama watoto

na mtoto hatakiwi kuweko kwenye mazingira ya uchafu. Baba mnaoenda makazini siku nzima mkarudi nyumbani na majasho, vumbi, na uchafu mwengine wowote wasibebe mtoto hadi waoge🙂
 
Hommie hii sio sayansi ya jadi....ili kitu kitoe harufu ni lazima vijisehemu (particles) vya hicho kitu visafiri na kuingia kunako pua zako!....


lol hommie.....ni kwamba unachozungumzia hapo nadhani ni kwamba harufu (odor) inakuwepo kutokana na uwepo wa odorants...ambazo ni compounds za aina mbali mbali kwa maelfu zinazoweza kuwa detected na olfactory system yetu (ambazo zipo mbili, main na accessory). Sasa utaona kwamba hapo hatuzungumzii particles hasa ila odorant ambayo ni compound zilizo very specific kutokana na kitu chenyewe. sasa hapa inakuwaje ziwe na 'bacteria'?
 
lol hommie.....ni kwamba unachozungumzia hapo nadhani ni kwamba harufu (odor) inakuwepo kutokana na uwepo wa odorants...ambazo ni compounds za aina mbali mbali kwa maelfu zinazoweza kuwa detected na olfactory system yetu (ambazo zipo mbili, main na accessory). Sasa utaona kwamba hapo hatuzungumzii particles hasa ila odorant ambayo ni compound zilizo very specific kutokana na kitu chenyewe. sasa hapa inakuwaje ziwe na 'bacteria'?

Basi ngoja tuache malumbano. Nadhani vitakuwa virusi!
 
lol hommie.....ni kwamba unachozungumzia hapo nadhani ni kwamba harufu (odor) inakuwepo kutokana na uwepo wa odorants...ambazo ni compounds za aina mbali mbali kwa maelfu zinazoweza kuwa detected na olfactory system yetu (ambazo zipo mbili, main na accessory). Sasa utaona kwamba hapo hatuzungumzii particles hasa ila odorant ambayo ni compound zilizo very specific kutokana na kitu chenyewe. sasa hapa inakuwaje ziwe na 'bacteria'?

Ila nakumbuka nilishawahi kukapumulia kamatesha wangu wakati nikiwa mtungi, ile harufu ya bia kakalewa asee.... Hoja ya Roya Roy ina hold water..... Kamatesha kalifakamia sehemu ya bia asee!!!
 
lol hommie.....ni kwamba unachozungumzia hapo nadhani ni kwamba harufu (odor) inakuwepo kutokana na uwepo wa odorants...ambazo ni compounds za aina mbali mbali kwa maelfu zinazoweza kuwa detected na olfactory system yetu (ambazo zipo mbili, main na accessory). Sasa utaona kwamba hapo hatuzungumzii particles hasa ila odorant ambayo ni compound zilizo very specific kutokana na kitu chenyewe. sasa hapa inakuwaje ziwe na 'bacteria'?
kuwa na bacteria inawezekana kabisa mkuu!
kuna findings zinazothibitisha bacteria kuwepo kwenye air.na kuna baadhi ya magonjwa yanakuwa transimitted kwa air(be it odour au odourless)
 
kuwa na bacteria inawezekana kabisa mkuu!
kuna findings zinazothibitisha bacteria kuwepo kwenye air.na kuna baadhi ya magonjwa yanakuwa transimitted kwa air(be it odour au odourless)


Very good mpwa Teamo......kumbe sasa tunazungumzia hewa na sio harufu...hivyo ni vitu viwili tofauti.,,,,,ndo maana Gaijin anasema labda ni kujieleza ndo tatizo...kama ni hewa kila kitu kinawezekana!
 
Very good mpwa Teamo......kumbe sasa tunazungumzia hewa na sio harufu...hivyo ni vitu viwili tofauti.,,,,,ndo maana Gaijin anasema labda ni kujieleza ndo tatizo...kama ni hewa kila kitu kinawezekana!
wewe lazima ubishe...
na lazima umbebebe huyo gaijin...

lakini wewe ukweli unaujua.
na ninachokizungumzia unakijua.....
na unachokibishia ninakijua....

bottom line,
ukimaliza KAOGE!USIJE NA MIJIHARUFI YAKO KWA MTOTO!atakuwa hakui
 
Ila nakumbuka nilishawahi kukapumulia kamatesha wangu wakati nikiwa mtungi, ile harufu ya bia kakalewa asee.... Hoja ya Roya Roy ina hold water..... Kamatesha kalifakamia sehemu ya bia asee!!!

hommie ulikapumulia nini? definately hewa iliyokuwa na mchanganyiko wa harufu-ambayo kutokana na kwamba ulikuwa umepiga tungi, ile harufu ikamchanganya-kind of bad smell...sasa kwenye hewa hiyo hiyo kungeweza kuwa na vijidudu vingine vya magonjwa...ndo ungekoma shukuru Mungu kalikuwa kakubwa kubwa labda

by the way hutembei na kamswaki? manake Teamo ana protex sehem sehem kwen tuktuk lake. Mi kwenye tuktuk langu kuna kamswaki, whitedent kadogo, tumafuta, kakitana, na sabuni ya kipande isiyo na harufu...lol
 
Pia uwa harufu haiwezi kuwa na madhara...... Wanaoleta madhara ni hao jamii ya germs.

Kuna siku niliamua kuhamishia gemu nje kutokana na harufu maana rumu ilikuwa imechafuka kwa hali ya hewa mbaya
 
wewe lazima ubishe...
na lazima umbebebe huyo gaijin...

lakini wewe ukweli unaujua.
na ninachokizungumzia unakijua.....
na unachokibishia ninakijua....

bottom line,
ukimaliza KAOGE!USIJE NA MIJIHARUFI YAKO KWA MTOTO!atakuwa hakui

you can say that again man......kama anabebeka kwa nini asibebwe? nguvu ninazo. uwezo ninao. Nia ninayo.:help:
 
Kuna siku niliamua kuhamishia gemu nje kutokana na harufu maana rumu ilikuwa imechafuka kwa hali ya hewa mbaya

hahaha mpwa ulikuwa unapiga kwa sekunde? na ulikuwa unatumia mtandao gani?
 
hahaha mpwa ulikuwa unapiga kwa sekunde? na ulikuwa unatumia mtandao gani?

Mpwa niliweka extreme ya tiGo ikanilazimu nihamie Voda ingawa ilikuwa maumivu si unajua Voda wapo juu gharama.
Yaani mpwa we acha ukizingatia alikunywa sana bia zangu karibu creti zima sikutaka ziende hivi hivi.
 
you can say that again man......kama anabebeka kwa nini asibebwe? nguvu ninazo. uwezo ninao. Nia ninayo.:help:
sasa ukimubeba ndo upindishe UKWELI!?
hahahahaha!

mi ningekuwa moderator we ngekupa ban ya maisha!

unatumalizia wenzio ''chakula''
unataka upate wewe tu:love:
 
Back
Top Bottom