Wanaume hebu tuulizane, unaanzaje kumpiga mwanamke?

Wanaume hebu tuulizane, unaanzaje kumpiga mwanamke?

Nashangaa huku Tarime kwetu eti mwanaume anapiga mke na panga,mi babu yangu alinifundisha jinsi ya kumpiga mwanamke asirudie kosa tena.

Alinifundisha jinsi ya kumpiga Kofi moja tu,yaani aliniambia unageuza mkono yaani badala ya kumchapa kofi na kiganja we unamchapa kofi kwa kutumia
knuckles vifundo vya vidole unahakikisha unalenga pua tu,na unajua pua ina vishipa Vingi vya damu,kwa hivyo lazima itamwaga damu nyingi baada ya kumsokota hilo kofi.

Hiyo damu itamwagikia kifuani na itachafua nguo zake,kila akiona hiyo damu itamchanganya atakimbia akipiga ukunga wa hatari akijua amepasuka uso mzima,atakuheshimu balaa.
lol mwisho wa siku utaua sasa
 
Midomo michafu maneno ya kashfa ndio chanzo cha kupandisha hasira na chanzo cha wanawake wengi kudundwa.Unakuta mwanamke mtukanaji mfano mwanaume katukaniwa mama yake mzazi na mkewe,hapa inatakiwa uwe na Roho Mtakatifu akuongoze kuzuia hasira.Hasira ni roho ni jini limuingialo mtu Ili afanye maamuzi yatakayomuharibia maisha yake.Mfano kufungwa jela baada ya kuuwa.Hasira ni roho ya uharibifu itendayo kazi,hasira ukaa moyoni mwa mtu mpumbavu na mjinga mtu asiye na Mungu ndani yake.
 
Yapo makabila kiasili yana roho ya vurugu,pepo la ukorofi wao wakiolewa bila kudundwa,kuumizwa Hakuna ndoa hapo.
 
Wanawake wengi wanapigwa mpaka kuuwawa kwa ujinga wao tu, hamna kingine....hata wewe kama ni mwanamke ukiwa mjinga utapigwa sana .... mwanamke mjinga upigwa sana tena mpaka kuuwawa..
Wanawake wengi midomo yao ni michafu kauli zao sio za kuvumilika.
 
Wengi upenda wanaume wakorofi ukiwa muungwana kwa mwanamke ukuona SAwa na mwanamke mwenzake tu
 
Hapa naona manungayembe ambayo hayajaolewa ndio yapo front line kudanganya wenzao..

Dada zangu mliopo kwenye ndoa msiwasikilize hawa mashangazi
 
Kila mtu asimame kwenye nafasi yake.
Mwanamke asimamie nafasi yake kumtii na kumuheshimu mume na mumewe ampende mkewe kama Kristo alivyolipenda kanisa.

Siyo mke tu pekeyake ndiye asimamie nafasi yake halafu mumewe yeye haangaiki kukaa kwenye mstari,
Mimi najijua kuongea siwezi,siwezi fikia hatua ya kumkosea mtu hadi akanipiga..labda aamue tu yeye kunipiga.
Na akijichanganya kunipiga nampeleka ndani.

Hivi unadhani muda huo nakupeleka kwa wajeda,unadhani nitabaki kwako?
Nabakije kwenye nyumba ya bondia iliyogeuzwa uwanja wa ngumi?

Sent from my SM-A105F using JamiiForums mobile app
Na ukinipeleka ndani utanitoa sababu unaogopa kulala mwenyewe najua 😂😂😂
 
Kila mtu asimame kwenye nafasi yake.
Mwanamke asimamie nafasi yake kumtii na kumuheshimu mume na mumewe ampende mkewe kama Kristo alivyolipenda kanisa.

Siyo mke tu pekeyake ndiye asimamie nafasi yake halafu mumewe yeye haangaiki kukaa kwenye mstari,
Mimi najijua kuongea siwezi,siwezi fikia hatua ya kumkosea mtu hadi akanipiga..labda aamue tu yeye kunipiga.
Na akijichanganya kunipiga nampeleka ndani.

Hivi unadhani muda huo nakupeleka kwa wajeda,unadhani nitabaki kwako?
Nabakije kwenye nyumba ya bondia iliyogeuzwa uwanja wa ngumi?

Sent from my SM-A105F using JamiiForums mobile app
Safi kbs dogo..kila MTU ASIMAME KWENYE MAFASI YAKE...kuna wanaume hawataki kusimama kwenye wajibu wao kama mume,baba alafu hapo hapo analilia umheshimu!😏
 
Ukitaka kusiwe na shida ndani ya nyumba, hakikisha unasimamia nafasi yako kama mke, tumia ulimi wako vizuri, majibu ya hovyo yenye kukera yasiwe sehemu ya mazungumzó yako, kuwa mtu wa kupenda suluhu kuliko malumbano na kujikweza, tofauti na hapo ni wanaume wachache watavumilia ujinga.

Na siku ukienda polisi nitaomba nilale hata wiki moja huko, ili nikitoka tusionane, uwe umeshaondoka.
Nini wiki shemasi..lala mwaka kbs!sijui why mnajionaga mko pafekti...hahahaa mnakimbilia tu ati tuchunge midomo..na ww take care for your wife ala😑 uone kama atakudharau
 
wanawake wana maudhi sana....ila hapaswi kupigwa kabisa....piga wanao..huyo mkubwa mwenzio......kuliko kuinua mkono na kuanza kumshambulia mkeo/mwanamke.......hakika una tatizo....ni bora kukaa mbali kabisa....ni bora kuishi kwenye dari ya ghorofa kuliko kuishi na mwanamke kisirani......usimpige kabisa ...mwache.....
 
Safi kbs dogo..kila MTU ASIMAME KWENYE MAFASI YAKE...kuna wanaume hawataki kusimama kwenye wajibu wao kama mume,baba alafu hapo hapo analilia umheshimu![emoji57]
Hapo ndipo tatizo linapoanzia, kuna mwingine hapendi mjadiliane na ukiuliza unaambiwa una domo[emoji23] ndoa hizi mmm!

Sent from my HUAWEI KII-L22 using JamiiForums mobile app
 
Nini wiki shemasi..lala mwaka kbs!sijui why mnajionaga mko pafekti...hahahaa mnakimbilia tu ati tuchunge midomo..na ww take care for your wife ala[emoji58] uone kama atakudharau
Hahaha, shemasi hiyo midomo muwe makini nayo sana. Mke mwema atauchunga ulimi wake bwana, sio kuropoka na kufunga vibwebwe. Tofauti na hapo ni vidume wachache watavumilia upuuzi, mimi sijawahi kupiga though, nina namna yangu ya kushughulikia "kero" za namna hiyo.
 
Hoja ni zuri sana Naomba kuchangia hivi:
Katika mahusiano kuna milima na mabonde na wakati wote tunatamani wenzi wetu wawe wasikivu (me/ke) ila inapotokea mmoja kati yao amefanya tofauti basi madhara hutokea.
Wanawake wanaudhi sana; anaweza kukupelekea moto kwa kichwa mpaka ukaanza kujuta kwanini uliamua kumpenda. Vivyo hivyo kwa wanaume. Mtu kuchapika wala kutokuchapika ni dhana zinazoungwa mkono na makundi kadhaa. Mfano: FEMINISTS wanadai hupaswi kumpiga Mwanamke. Bila kuangalia kuwa kuna Wanawake ni wa ajabu.
Nipo [emoji120]
 
Safi kbs dogo..kila MTU ASIMAME KWENYE MAFASI YAKE...kuna wanaume hawataki kusimama kwenye wajibu wao kama mume,baba alafu hapo hapo analilia umheshimu![emoji57]
Na ugomvi mwingi unaanzia hapo.
Mwanaume anataka utii wakati hata hawezi kutimiza majukumu yake,Yeye anachepuka wakati upendo umeagiza awe na adabu.

Ili mizani iwe sawa lazima kila mtu asimamie nafasi yake.

Sent from my SM-A105F using JamiiForums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom