Wanaume hebu tuulizane, unaanzaje kumpiga mwanamke?

Wanaume hebu tuulizane, unaanzaje kumpiga mwanamke?

Hahaha, shemasi hiyo midomo muwe makini nayo sana. Mke mwema atauchunga ulimi wake bwana, sio kuropoka na kufunga vibwebwe. Tofauti na hapo ni vidume wachache watavumilia upuuzi, mimi sijawahi kupiga though, nina namna yangu ya kushughulikia "kero" za namna hiyo.
Wewe ndo mwanaume....! Sio wote wana midomo...! Bas tu hamjatufahamu wanawake tunapenda nini
 
Hivi unamtukana mmeo mbele za watu au watoto unategemea nn kwa mfano.
Mkichunga kauli zenu ndoa zenu zitadumu.Mnaharibiwa na tamthilia zaidi
Nani huyo alitukanwa mbele za watu?
Na sababu ilikuwa ni nini?

Yawezekana yeye mwenyewe mwanaume alisababisha hivyo,kuna wanaume hawajielewi..
Simaanishi kwamba kutukana mbele za watu ni vizuri ,hapana
Lakini wanaume mmeagizwa mtupende wale zenu,sifa mojawapo ya upendo ni uvumilivu na adabu..utakapomtandika ngumi mkeo kwa namna yoyote,basi wewe hauna upendo.

Sent from my SM-A105F using JamiiForums mobile app
 
Habari wazeee kwa vijana?
Leo nimekaa nikatafakari Sana bila majibu
Hivi mwanaume kabisa umekamilika
Unampigaje mwanamke mpaka unamjeruhi mangeo wengine mpaka kuua
Huwa mnaanzaje?
Hebu jiulize Eva alisababisha Adam akafukuzwa pale Edeni
Ila mwanaume hakumaind Wala Nini akabeba mke wake akamkumbatia maisha yakasonga
Leo hii baadhi yetu mnakwama wapi nauliza Tena huwa mnaanzaje kupiga wanawake?

Majibu tafadhali
Zamani kabla sijaoa nilikuwa na wadharau sana wanaume wanaowapiga wake zao nikawaona hawajui kupenda wala hawajui dhamani ya mwanamke, sasa nilipoingia kwenye ndoa baada ya miezi sita tu nikagundua wale wanaume wanaakili sana kuwa tandika wake zao,tena kama huna kiasi unaweza ua aisee
 
Utatoka ukiwa umeshakwiva kwelikweli.

Sent from my SM-A105F using JamiiForums mobile app
Hahaha siwez maliza siku tatu! Kwani wanawake si mnafanyaga mambo out of hasira au unadhani hatujui😂😂😂!!! Unafanya utoto ukiadhibiwa unajifanya nunda mwisho ukiona pametulia akili ikirudi unaona ulikosea sana mume alikuwa sahihi! Unamfata tu kumtoa mmeo!
 
Habari wazeee kwa vijana?
Leo nimekaa nikatafakari Sana bila majibu
Hivi mwanaume kabisa umekamilika
Unampigaje mwanamke mpaka unamjeruhi mangeo wengine mpaka kuua
Huwa mnaanzaje?
Hebu jiulize Eva alisababisha Adam akafukuzwa pale Edeni
Ila mwanaume hakumaind Wala Nini akabeba mke wake akamkumbatia maisha yakasonga
Leo hii baadhi yetu mnakwama wapi nauliza Tena huwa mnaanzaje kupiga wanawake?

Majibu t
Ila mwanaume anayepgia mie hata mzuka naye unakata kbs..au dume la kufoka foka muda wote mie naku🚮🚮
Wanawake wengi wanaponzwa na kujifanya wajuaji, pamoja na kujifanya kuwa wajuaji na majibu ya ovyo. Mwanamke mwenye heshima kwa mme wake hata siku moja huwezi sikia kapingwa na mme wake labda huyo mume awe zuzu.
 
Habari wazeee kwa vijana?


Wanawake wengi wanaponzwa na kujifanya wajuaji, pamoja na kujifanya kuwa wajuaji na majibu ya ovyo. Mwanamke mwenye heshima kwa mme wake hata siku moja huwezi sikia kapingwa na mme wake labda huyo mume awe zuzu.
Hv hii kanuni kuwa nyie ndo wajuaji wa mwisho mmeitoa wapi? Kwamba nisiargue au? Kwamba kila utakachosema kisa ww ni me bas iwe imepita..nisihoji?? Kwanini mna kasumba za namna hii kujiona nyie ndo kila kitu ? Mie nahoji na nnapinga kwasababu ..! Siwez ambiwa kila kitu nikakubali..nna haki ya kuuliza,kusikilizwa,kushauri,kukemea,! Nk
 
Hahaha siwez maliza siku tatu! Kwani wanawake si mnafanyaga mambo out of hasira au unadhani hatujui[emoji23][emoji23][emoji23]!!! Unafanya utoto ukiadhibiwa unajifanya nunda mwisho ukiona pametulia akili ikirudi unaona ulikosea sana mume alikuwa sahihi! Unamfata tu kumtoa mmeo!
Utakaa mwezi mzima.
Mimi sitanii..

Kwanza wakati wa uchumba inabidi tukubalieni kabisa,hakuna vipigo,kama haiwezekani basi kila mtu ashike njia yake.
Sijalelewa mazingira ya kupigwa na nina descipline ya kutosha kuliko hata hao ambao walikuwa wanatandikwa sana.

Sent from my SM-A105F using JamiiForums mobile app
 
Utakaa mwezi mzima.
Mimi sitanii..

Kwanza wakati wa uchumba inabidi tukubalieni kabisa,hakuna vipigo,kama haiwezekani basi kila mtu ashike njia yake.
Sijalelewa mazingira ya kupigwa na nina descipline ya kutosha kuliko hata hao ambao walikuwa wanatandikwa sana.

Sent from my SM-A105F using JamiiForums mobile app
Hahahah sasa kama una discpline maswala ya makofi utayaskia kwa mbu tu! Mbu pekee ndio watapigwa makofi 🤓🤓🤓

Tatizo sie wapole wapole tunakosa watoto wenye nidhamu na upole wa kutuliwaza nafsi zetu! Hawa wenzenu wapenda battle ndio tunawazabuaga deile! Maana mtu anaharisha tu hajui upo katika mood gani mwisho wake lawama!

Hamna haja ya mkataba kama una adabu ya kutosha na kujitambua wewe ni mwanamke!
 
Habari wazeee kwa vijana?
Leo nimekaa nikatafakari Sana bila majibu
Hivi mwanaume kabisa umekamilika
Unampigaje mwanamke mpaka unamjeruhi mangeo wengine mpaka kuua
Huwa mnaanzaje?
Hebu jiulize Eva alisababisha Adam akafukuzwa pale Edeni
Ila mwanaume hakumaind Wala Nini akabeba mke wake akamkumbatia maisha yakasonga
Leo hii baadhi yetu mnakwama wapi nauliza Tena huwa mnaanzaje kupiga wanawake?

Majibu tafadhali
Kumpa kisago mwanamke nia aina ya utamaduni wa kimapenzi wa kiafrika.

Siyo kwamba anayepiga hapendwi, anapendwa na ndiyo maana hakuna kesi zinazopelekwa kwenye vyombo vya kisheria.

Usipopiga utalazimishwa ama ukiendelea kugoma kutoa kisago, kiwango chako cha mapenzi kwa mkeo kitapimwa kwa 'gauge' ya chini kabisa na heshima itapungua.
 
Habari wazeee kwa vijana?
Leo nimekaa nikatafakari Sana bila majibu
Hivi mwanaume kabisa umekamilika
Unampigaje mwanamke mpaka unamjeruhi mangeo wengine mpaka kuua
Huwa mnaanzaje?
Hebu jiulize Eva alisababisha Adam akafukuzwa pale Edeni
Ila mwanaume hakumaind Wala Nini akabeba mke wake akamkumbatia maisha yakasonga
Leo hii baadhi yetu mnakwama wapi nauliza Tena huwa mnaanzaje kupiga wanawake?

Majibu tafadhali
Umesahau kwamba Adam hakuwa na wivu kwa Eva manake hakukuwa na njemba nyingine iliyokuwa ikimmendea eva
 
Kwa mimi ambaye kwa ndoa yangu ya miaka 24 sijawahi kumpiga mke wangu hata siku moja na comment wapi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom