Wana'UKAWA ifikapo kesho tayari tutakua

Wana'UKAWA ifikapo kesho tayari tutakua

Ushindi kwa lowassa upo(mark my words)
Mtanikumbuka nachokisema kuanzia kesho kwani hadi sasa ngome za ccm zimetajwa karibia zote bado zetu
 
Nyumbu cku zote hawakubaligi kushindwa, mpaka wafie wote mtoni!
Endeleeni kujipa moyo!
 
Hili swali wala sijibiwi, NGOME ZA UKAWA NI WAPI?
Nijuacho mimi ni Mbeya mjini na Arusha na kilimanjaro! Wapi kwingine?hii dozi bado sana!
 
Mpaka kufikia jion tume itakua itakua imemaliza ngome zao..kulingana na huu mchezo unaendelea wa kutaja majimbo yanayoongozwa na chama dola'

Baada ya hapo ktakachofuata ni UNYAMA tu, tutawachakaza sana

Ngoja niweke maneno ya akiba nsiyamalize yote!

Never Say Never..⚪️🔴🔵
Kamanda ndio imetoka hiyo
 
Kinachotakiwa Tume isiwe ya chama chochote hapo kila mtu ataridhika na matokeo na ikiwezekana iwe ya kimataifa
 
CCM LAZIMA WALALE.. Hutuwatakiiii.. mbona mnakuwa ving'ang'anizi
Ondokeni mjaribu tena 2020
 
Sina imani na tume.
Hayo majimbo mengine wanachakachua tu sasa hivi.

Kweli kabisa kwani ukiangalia takwimu za matokeo ya Bumbuli unaona kabisa kuna tofauti ya kura feki 9900 halafu unakaa eti una imani na tume ni aliyelogwa tuu ndio ataiamini
 
endeleeni kujifariji

Ukawa hawana ngome za kusema kwa watu, ngome yao kubwa imeonekana ni Arusha pamoja na Kilimanjaro- wakati huo ngome za ccm ni nyingi sana-pwani, morogoro, Dodoma, Singida, shinyanga, Tabora, Katavi, Geita, Mara, Simiyu, Ruvuma, Songea, Mwanza,Tanga na nyingine nyingi-kwa hali hiyo ngome za chadema ni zipi?
 
vipi umepigia hesabu majimbo yao ya chato, geita, bariadi etc....
 
Mpaka kufikia jion tume itakua itakua imemaliza ngome zao..kulingana na huu mchezo unaendelea wa kutaja majimbo yanayoongozwa na chama dola'

Baada ya hapo ktakachofuata ni UNYAMA tu, tutawachakaza sana

Ngoja niweke maneno ya akiba nsiyamalize yote!

Never Say Never..⚪️

"https://twitter.com/ccm_tanzania"Chama Cha Mapinduzi‏@ccm_tanzania Oct 26="https://twitter.com/ccm_tanzania"
Kwa kuwa matokeo kwenye vituo vya kupigia kura matokeo yamebandikwa hadharani CCM hadi sasa imekwishapata majimbo 176 kati ya majimbo 264.

Endelea kuota hilo Jambazi lenu Sugu linakwenda kuchunga ng'ombe Monduli na kungojea kwenda jela kwa Ufisadi uliokubuhu.



​
 
Back
Top Bottom