Wana'UKAWA ifikapo kesho tayari tutakua

Wana'UKAWA ifikapo kesho tayari tutakua

Damy Scotty

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Posts
717
Reaction score
454
Mpaka kufikia jion tume itakua itakua imemaliza ngome zao..kulingana na huu mchezo unaendelea wa kutaja majimbo yanayoongozwa na chama dola'

Baada ya hapo ktakachofuata ni UNYAMA tu, tutawachakaza sana

Ngoja niweke maneno ya akiba nisiyamalize yote.

Never Say Never.
 
Mpaka kufikia jion tume itakua itakua imemaliza ngome zao..kulingana na huu mchezo unaendelea wa kutaja majimbo yanayoongozwa na chama dola'

Baada ya hapo ktakachofuata ni UNYAMA tu, tutawachakaza sana

Ngoja niweke maneno ya akiba nsiyamalize yote!

Never Say Never..⚪️����

Hebu nitajie hayo majimbo.
 
Ngome za Ukawa ambazo Magufuli kamning'iniza lowassa


lindi mjini
mtwara mjini
 
Hebu nitajie hayo majimbo.

Nakupa mfano mdogo sana..ucpoelewa bas' kwa arumeru mashariki na magharibi tu kuna gep ya URAIS ya takribani laki na ishirini (120,000)

Hapo hatujazba mtwara na lindi hvo vgep vyenu? hayo ni majimbo mawili tu
 
Ccm ni wezi sana bila kumwaga damu hatutaweza kuiondoa ccm madarakani
 
Ccm ni wezi sana bila kumwaga damu hatutaweza kuiondoa ccm madarakani


Damu tena ya nn jombaa.....kwani wakati wanatoa elimu ya kujiandaa kisaikolojia kuhusu kushindwa wewe ulikacha Ufipa????.....
 
Ngoja tusubiri ila inaboa sn kwa ccm kushinikiza tume kutotangaza matokeo maeneo mengi ambayo ukawa wameshinda
 
Nakupa mfano mdogo sana..ucpoelewa bas' kwa arumeru mashariki na magharibi tu kuna gep ya URAIS ya takribani laki na ishirini (120,000)

Hapo hatujazba mtwara na lindi hvo vgep vyenu? hayo ni majimbo mawili tu

Mmmh.. Sasa naelewa kwanini una mawazo ya ushindi..ambao hautakuwepo. Goodluck.
 
Tusubiri na tuone,time will tell.
Japo pressure ziko juu.

mama punguza presha! Maguful kagaragazwa...wakimtangaza maalim seif zenji ujue bara kinanukaaa karata ya mwisho iyooo ndo maana wanachelewa kutoa matokeo na ukweli wanaujua
 
Back
Top Bottom