Tusubiri na tuone,time will tell.
Japo pressure ziko juu.
Yaani wewe kwa akili yako mpaka sasa hivi CCM Hawajui kuwa wameshinda au kushindwa? Wana network kila mtaa Tanzania yote!Kesho muda kama huu usisahau kuitika jina
Mpaka kufikia jion tume itakua itakua imemaliza ngome zao..kulingana na huu mchezo unaendelea wa kutaja majimbo yanayoongozwa na chama dola'
Baada ya hapo ktakachofuata ni UNYAMA tu, tutawachakaza sana
Ngoja niweke maneno ya akiba nsiyamalize yote!
Never Say Never..⚪️🔴🔵
Kesho, hata keshokutwa Mungu akipenda nitakuwepo hapa hapa.
mie naona kama tushaangukia pua
Serikali za mitaa nani anaziongoza?
Bana sphincters
Acha uwoga mkuu..hawa wanakaa
Arumeru masharik gep elfu 57
---/---- magharibi gep elfu 60+
Arusha mjini kuna gep la elfu 90
 hzo ni za urais
Arusha mjini magufuli kapigwa gep la kura 90000 (elfu 90)
Mnaandika lakin?
Tusidanganyane bwana...UKAWA tumeshindwa ...kwa nini tudanganyane....majimbo ya dunia gani hayo?
Lowasa 150,786
Magufu. 65,107
Gap ni 85,679
Hiyo ndiyo arusha mjini.
Lowasa 150,786
Magufu. 65,107
Gap ni 85,679
Hiyo ndiyo arusha mjini.
ww ni mpotoshaji wa kupuuzwa.
Kura zimeshajulikana bado kutangazwa tu.itabidi ukawa wasubiri 2020Mpaka kufikia jion tume itakua itakua imemaliza ngome zao..kulingana na huu mchezo unaendelea wa kutaja majimbo yanayoongozwa na chama dola'
Baada ya hapo ktakachofuata ni UNYAMA tu, tutawachakaza sana
Ngoja niweke maneno ya akiba nsiyamalize yote!
Never Say Never..⚪️🔴🔵