Wana'UKAWA ifikapo kesho tayari tutakua

Wana'UKAWA ifikapo kesho tayari tutakua

Mpaka kufikia jion tume itakua itakua imemaliza ngome zao..kulingana na huu mchezo unaendelea wa kutaja majimbo yanayoongozwa na chama dola'

Baada ya hapo ktakachofuata ni UNYAMA tu, tutawachakaza sana

Ngoja niweke maneno ya akiba nsiyamalize yote!

Never Say Never..⚪️🔴🔵

Hivi hizo ngome za ukawa mnazozisema ni zipi?
 
Kweli kabisa kwani ukiangalia takwimu za matokeo ya Bumbuli unaona kabisa kuna tofauti ya kura feki 9900 halafu unakaa eti una imani na tume ni aliyelogwa tuu ndio ataiamini

Mbowe atutangazie matokeo ya Ukawa, kama Maalim alivyotangaza.
 
Arusha imesha tangazwa sasa kuna wapi palipo baki? Nyie bora mkaendelee na shughuli zenu. Kipigo cha mbwa kimesha wapata,sasa kaeni mtibu majeraha.
 
Back
Top Bottom