WANAOPATA NAFASI KWA KUPITIA EQUIVALENT ENTRY UDSM( CoET au CoICT)HUWA WANGAPI?


baghozed

baghozed

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
515
Likes
17
Points
35
baghozed

baghozed

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
515 17 35
Ningependa kujua wanaopata nafasi katika Bsc hapo CoET au CoICT huwa wanakuwa idadi gani?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
maswali mengine jamani inakua kama homework! hebu fungua website,chukua doc yenye list ya prospective students uanze ku-tally hao wa equivalent. ukishajumlisha utuletee jibu.
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,881
Likes
81
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,881 81 145
Ningependa kujua wanaopata nafasi katika Bsc hapo CoET au CoICT huwa wanakuwa idadi gani?
Jamani, Hili Swali si lakumuuliza Academic Master wa UDSM, maana sidhani kama mtu wakawaida anaweza kuwa na takwimu sahihi.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Hivi ni lazma kila mmoja aanzishe topiki yake. Wengine tubaki wachangiaji.
Post kama hii ni ujinga mtupu.
 
G

GHANI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
696
Likes
10
Points
35
G

GHANI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
696 10 35
Hivi ni lazma kila mmoja aanzishe topiki yake. Wengine tubaki wachangiaji.
Post kama hii ni ujinga mtupu.
we inzi unajua hata maana ya CoICT and CoeT, we tunakujua umedisko udom huna mawazo yoyote, endelea kuuza hilo ua.stup*d.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
we inzi unajua hata maana ya CoICT and CoeT, we tunakujua umedisko udom huna mawazo yoyote, endelea kuuza hilo ua.stup*d.
poa. Ila kwa upuuzi huu bora mimi niliyedisko udom.
Hauwezi kujibu hoja unaishia kutukana tu.
 
G

GHANI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
696
Likes
10
Points
35
G

GHANI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
696 10 35
poa. Ila kwa upuuzi huu bora mimi niliyedisko udom.
Hauwezi kujibu hoja unaishia kutukana tu.
siwezi kubishana hoja na mwendawazimu kama wewe,nitaonekana chizi kama wewe.pole sana kwa kudisko udom jipange upya.
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
778
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 778 280
siwezi kubishana hoja na mwendawazimu kama wewe,nitaonekana chizi kama wewe.pole sana kwa kudisko udom jipange upya.
Umeshamalizia kurisit au unaulizia tu kaka?
 

Forum statistics

Threads 1,237,398
Members 475,533
Posts 29,287,085